Box Motorola Xoom

knight1982
27/3/2011 4:47Phản hồi: 2.297
2.297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ặc, phải pác cuhiep đó không, pác cũng ham zui quá :hot:, Chào mừng pác ............
largomath
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình mua ở cellphone uk, các bác mua ở đâu thế 😁
bigshow3010
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao cái link này ko vào được vậy các bác

link nào bác ....?

bác nào ở hn add 3g sfone rùi review cái tốc độ em nó cái nhỉ ?
bigshow3010
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái link hướng dẫn cách enable 3G cho XOOM í mà 😁 bác nào làm được rồi thì post video hay hình ảnh cho ae xem với nhé
đang tính làm cái nhưng nhớ ra chưa có số sfone lại thôi , mai đi kiếm cái sim về làm thoai 😁
largomath
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ai rooted rồi cho em hỏi cái, unlock thì nó format hết dữ liệu của mình đi, thế rooted có bị thế ko ah :-s
Root ko bị mất gì đâu bạn ạ

Sent from my Xoom using Tinhte.vn
cuti72
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình tham gia với 😁
XOOM Wifi only
email: danhbv@gmail.com
Xoom cuối cùng thì cũng có 3G, mấy hôm nay cứ bị bọn Ipad xỉ vả bực hết cả người. Sáng mai đi add số trưa mai ra coffe sỉ nhục cả lò chúng nó he he he
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
vật em xoom này quá, xin mãi người yêu mới cho mua....bih mua ở đâu giá thơm nhất hả các bác ơi....? sắm 1 em để đăng ký topic với mí bác
trong box thấy bán trong sg 14tr kìa , giá quá rẻ cho 1 em ngon rùi , em nghĩ giá em nó dùng được 3g sẽ ko rẻ hơnddaaau , có khi sẽ lên giá 😁
Hehe, em bán em bán, ai mua hem 15.5 dán màn dán da xịn, túi đẹp :X
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
đọc cmt này tưởng dán màn, dán da xịn, túi đẹp là khuyến mãi để cạnh tranh :skip:
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
hơ hơ, đọc từ đầu top đến h thấy bác này năng nổ nhất sao đột ngột đòi bán thế ợ........
Hay bác voọc hỏng òy :-w

e ở HN bác ơi 😃
Bởi vì em có rất nhiều ạ, bạn em đi mĩ về hàn liên tục hức hức
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
hóa ra đồng chí bác cũng kinh doanh ah? ^^ mua máy của người biết chơi rồi thì sao phải xoắn, hểy ;)
Bác ở đâu, lúc nào em qua ngó cái
Em đang ở Seoul, HQ. Bác định mua loại 3G à (em có mỗi loại này thôi ạ), mai em đi hỏi bạn em xem bao giờ từ US về ạ 😃
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
tiếng là loại 3G mà hiện tại chỉ chạy đc wifi thôi đúng k bạn?
Chạy đc hết bác ạ, còn cả 4G nữa đang nằm chờ nữa ạ 😁
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
tớ chỉ khuân đến 3G là hết, ở VN có 4G đâu, biết đợi đến bao h?
3G + Wifi là xông xênh sóng sánh rồi. Ủa mà bản j mà lại chạy đc 3G ở VN mềnh hở bác....?
Bản 3G của XOOM hỗ trợ cả 4G, Hiện tại đã dùng đc 3G ở VN với SFONE ạ. Bác cập nhật thông tin quá chậm ạ, ở trang đầu ý
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
haizza, tớ lại tưởng bạn bảo "chạy được hết" là kiểu j cũng chơi, không phải xoắn 😁, hóa ra chạy 3G Sfone thì tớ biết rồi.
Máy của bạn 15.5 bao gồm dán màn hình và bọc xịn nữa đúng hem ? ;))
Ọc ọc 2 cái bọc mí lị dán ý tốn lắm đấy ạ :p
Để mình hỏi thêm xem có con nào về tuần này ko thì dả nhời nhá 😁
Chiều nay ông anh chém gió kinh quá... E đã gửi yêu cầu SHIP hàng rồi, tối nó gửi báo giá rồi e gửi cho anh. he he :D
Nhất trí :X mà ông hdvn ý có hay delay ko nhể, anh phải vào tìm hiểu mới đc :D
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác hỏi đc chưa ợ? càng đọc em càng máu rồi đấy, sắp không kìm chế đc sự sung sướng ấy đâu :D
Chào mọi người. Mình mới có duyên tâu đc 1 em Xoom với mức giá hơp lý sau bao nhiêu ngày mòn mỏi đợi e nó ra mắt rồi giảm giá... Hiện mình có vài câu hỏi như: cách cài 3G và em xin hỏi luôn nơi nào có dịch vụ cài đặt Apps cho Xoom vì em không có nhiều time nên có lẽ nhờ dịch vụ là ổn nhất. Thanks mọi người...
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
em thì duyên với em xoom nào đấy vẫn chưa đến, nhưng biết chỗ chỉ cho bác mấy cái bác hỏi:
- cách kết nối 3G: http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-456/huong-dan-cai-dat-mang-3g-evdo-sfone-cho-chiec-tablet-motorola-xoom-647518/
- phần mềm: http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-456/phan-mem-tuong-thich-voi-xoom-full-list-641285/ e nghĩ là không có nhiều hàng vọc em này đâu, tham gia top rồi cuối tuần mời anh em nào đi cf 1 bữa ngta cài nhòe cho 😁. không bác lên ĐTG hỏi xem 😃
Đắt lắm, em vừa gọi hỏi xong, 750 đô mang về nhà, 15tr rồi híc
MrBurin
ĐẠI BÀNG
13 năm
k lẽ xăng ở "bển" cũng lên giá....? /😃 😁
chịp vậy đi đâu rước em í đc theo bác? Trong miền Nam giá thơm ơi là thơm mà xa quá, em thấy có chỗ chỉ 13.8 thôi mới ghê chứ!
chắc ra ĐTG vậy... hậu mãi ở đây có tiếng phải cái hơi xa nhà :-<

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019