Box.net tặng 50GB dữ liệu cho người dùng smartphone Sony XPERIA và LG

Duy Luân
1/12/2011 6:8Phản hồi: 65
Box.net tặng 50GB dữ liệu cho người dùng smartphone Sony XPERIA và LG

Công ty cung cấp dịch vụ lưu trữ trực tuyến [TAG]Box.net[/TAG] và [TAG]Sony Ericsson[/TAG] vừa để lộ thông tin về thương vụ cung cấp dung lượng miễn phí cho người dùng. Theo đó, trước ngày 31/12/2012, người dùng điện thoại dòng [TAG]XPERIA[/TAG] sẽ có được 50GB cộng thêm vào tài khoản của mình. Việc kích hoạt hết sức đơn giản. Người dùng chỉ cần tải về ứng dụng Box.net trên Android Market rồi đăng nhập vào tài khoản của mình là xong. Tuy nhiên, do việc bắt tay giữa hai công ty chưa thật sự hoàn thành nên người dùng sẽ không thể kích hoạt dung lượng miễn phí nói trên. Hãng cho biết hiện mình "đang ở những công đoạn cuối cùng và sẽ đưa ra thông báo chính thức trong tương lai gần". [TAG]LG[/TAG] cũng đã thông báo chính thức về việc tặng 50GB cho người dùng điện thoại Android của hãng với cách nhận dung lượng tương tự như Sony. Đây không phải là lần đầu tiên việc kết hợp giữa một hãng điện thoại và một dịch vụ lưu trữ nền đám mây xuất hiện. Trước đây, Box.net từng cung cấp cho người dùng [TAG]HP TouchPad[/TAG] và các thiết bị Apple chạy iOS5 50GB dữ liệu nếu họ đăng nhập trên các sản phẩm này. [TAG]HTC[/TAG] cũng đã ra thông báo về việc tặng 5GB tài khoản Dropbox cho khách hàng của mình.

65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

baby_ghost
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm gì cho hết với 50GB đây
phantnang
TÍCH CỰC
12 năm
tha hồ share film xxx cho AE xperia nhé!:rolleyes:
themanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho 50gb vào tài khoan viettel à
q128
TÍCH CỰC
12 năm
50Gb cơ ak, xả láng nào
Với 50G thì làm gì cho nó hết đây, hic hic
Cai nay la danh cho hang` cty ha? Cac' bac' ? Hang` xach' tay ko biet co dung` dc. Ko nhy?
hic vừa làm 1 cái tài khoản mà thấy có đc 50GB free đâu, mình xài X10
chắc chưa đến ngày, mình cũng dùng x10. Chỉ được 5GB thôi, mà file up ko quá 25MB nữa chứ!-chắc chỉ để lưu mấy file văn bản thôi
h_pro9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Herher chưa tới ngày mà bạn, đang hoàn tất các công đoạn hợp đồng giữa 2 bên thôi. Đợi thôi, đang dùng X10 không biết X1 có dc 50GB ko ta cùng nằm trong dòng XPERIA mà ;)
tamakura
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng đang dùng 2 con X1 và X10
Box.net đâu có hỗ trợ Windows Mobile nên chắc X1 không có rồi.
Còn X10 cũ quá. Sợ nó chỉ cho Xperia 2011 thui thì hơi bùn.

X1 mình cũng đang đợi NAND ROM đây...
các bác cho em hỏi tí : cái box.net này như kiểu mediafire à. Em chưa rõ, có gì các bác thông cảm
Nó tạo 1 thư mục trên máy, bạn lưu cái gì vào thư mục này cũng được.
Khi có mạng, nó sẽ tự động đồng bộ với box.net
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Chỉ có SN và LG thôi sao
tiendatts
TÍCH CỰC
12 năm
LG mình được 50GB rồi nè
Chúc mừng anh em dùng SE với LG; cơ mà 50GB thì đúng là nhiều thật 😁
50G còn nhiều hơn cái ổ cứng cùi bắp vẫn cho các cụ đọc báo mạng ^^
hoan hô box.net và SN LG ^^
hết dropbox bây h tới box.net, lên mây cũng làm chúng ta rối.
Bắt tay nhau hợP tác đây mà. Ai đươc, ai mất; được gì, mất gì trong việc này nhỉ
thằng này đang khuyến mãi.đăng ký trên smartphone là nó cho 50Gb mà.Mình đã đăng ký và được 50Gb
Hix, cần gì mà lãng phí vậy. Dùng gì cho hết 50Gb lại còn tốn tiền 3G khi mỗi lần sử dụng nữa chứ. Dùng Cloud của google là ngon lành rồi mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019