Box.net tặng tất cả người dùng Android 50GB miễn phí

Duy Luân
23/2/2012 22:17Phản hồi: 94
Box.net tặng tất cả người dùng Android 50GB miễn phí

Box.net vừa đưa ra chương trình tặng 50GB dung lượng miễn phí cho người dùng tải về phiên bản mới nhất (1.6) của ứng dụng Box trên Android. Chương trình này sẽ kéo dài đến ngày 23/3, tức còn rất nhiều thời gian nữa. Giới hạn tải lên 25MB một tập tin cũng đã được mở rộng thành 100MB, tất nhiên là cũng chỉ cho người dùng Android. Thông thường, để sở hữu được 50GB của Box.net thì ta phải bỏ ra số tiền là 19,99 USD, còn mặc định ta chỉ 5GB mà thôi. Trong phiên bản mới, box đã hỗ trợ tải cùng lúc nhiều tập tin, thêm thao tác chia sẻ và biên tập thư mục với người dùng khác, cải tiến giao diện theo hướng dẫn cho Android 4.0 và cho phép cài đặt ứng dụng lên thẻ nhớ SD. Cũng trong dịp này, Box tổ chức cuộc thi viết về Galaxy Tab và ứng dụng box để đạt giải thưởng 20 máy tính bảng Samsung Galaxy Tab cho doanh nghiệp. Trước đây, Box.net đã từng khuyến mãi tương tự cho người dùng iOS 5 và cho người dùng điện thoại LG, Sony Erricsson Xperia chạy Android.

Lưu ý: nếu trước đây bạn đã từng mua dung lượng 50GB hoặc tham gia chương trình tặng nào đó của Box.net mà đạt được 50GB thì sẽ không nhận thêm dung lượng được nữa. 50GB là giới hạn tối đa cho người dùng cá nhân.

94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi. 50GB dùng bao giờ mới hết. Android thật tuyệt :p
Em cũng đang có 50GB Box.net, tuy ko xài Android :eek:. Ước gì Dropbox cũng vậy nhỉ 😔.
Đã đăng ký acc mới. Chả biết có nhanh hơn MF ko?
Mua con TouchPad, cũng được 50GB free nè.
TungLam_91
ĐẠI BÀNG
12 năm
Là sao bạn có thể giải thích giúp mình không? mình cũng dùng TP
cái này em làm cách đây nửa tháng rồi em không có máy android nên dùng PC cài youwave android, rồi tải cái 50gbbox.apk đang nhập xong là có luôn tài khoản 50gb, check lại trên pc thì đúng là acc đã lên 50gb, nhưng em toàn dùng mediafire. cứ để đó biết đâu sau này lại cần:bounce:
newstar
TÍCH CỰC
12 năm
Em dùng Playbook, đăng ký cũng được tặng 5GB.
box.net chịu khó khuyến mại nhỉ?
5o gb dùng đã đấy chứ. cHơi sang thật nhưng tiếc thật mình không xài Andriod
50gb dùng cho đt chắc lưu phim cũng ngon nhỉ .
Trời, mình đầy 3 ổ 500GB còn chưa thấm vào đâu, 50GB này được cái ưu điểm là online thôi chứ có giải quyết được gì về phim ảnh đâu
Mới register xong 50GB hehe --------------------
sao em được có 5GB nhỉ.các bác thì cứ 50GB thôi
em dốt lắm, bác thông cảm cho em hỏi. làm cách nào để được hưởng 50g này và sử dụng như thế nào ạ? xin cảm ơn bác!
đã up lên 50GB, nhờ Ăn-Roi...
Hồi trước đăng ký box.net ko được.... chắc tại IP Việt nam nên nó ko cho (chắc nó nghĩ ko xơ múi được gì từ thị trường này...)
Bà con nào xài Chrome, xài extension Box vào là xài vô tư...
Chứ xài SkyDrive của MS chập chờn quá... lúc được lúc kko... có cái này tha hồ mà up.... chỉ có cái tội là hơi lâu....
crabs
CAO CẤP
12 năm
Đăng ký vài tài khoản liền là thoải mái xài rồi 😁
shakaro
TÍCH CỰC
12 năm
Mình muốn biến nó thành ổ cứng ánh xạ của một thư mục trong máy tính mình thì làm sao nhỉ. Ai giúp với
Ashurei
TÍCH CỰC
12 năm
vừa có topic hướng dẫn
http://www.tinhte.vn/f359/huong-dan-bien-50gb-cua-box-net-thanh-1-o-cung-trong-my-computer-1101478/
amour_bk
TÍCH CỰC
12 năm
hay quá, em vừa đăng ký và làm được xong.
50GB thế này để bao h cho hết game với soft ^^
raiso
TÍCH CỰC
12 năm
He, để về đăng ký thử cái xem sao, 50Gb chứ có phải ít đâu 😁
1. Truy cập : www.box.net
2. Đăng ký account
3. Vào android mảket từ điện thoại va tải về phần mềm box và cài đặt
4. Chạy ứng dụng box từ điện thoại và login vào với tài khoản tạo ở #2
5. Chờ 1 chút bạn sẽ thấy thông báo nâng cấp dung lượng lên 50GB.

Chúc mừng bạn ! Bây giờ thì tha hồ lưu trữ nha.
Đã xong, hí hí thế là có cái để dành rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019