Box SKY VEGA RACER IM-A760S/A770K!Chào Mừng ICS

Thuy_exec
8/2/2012 14:34Phản hồi: 20.385
20.385 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

maru
TÍCH CỰC
12 năm
- Có bác nào bị hiện tượng giống em là khi cắm sạc, hay dây sync thì cảm ứng rất giựt, nhảy lung tung beng ko ạ? Và bị lỗi Force Close khi setting vibrant ở advance mod ==> FC.
- Mình đang dùng bản MIUI 2.3.5, pin sạc phải hơn 5 tiếng mới đầy, và dùng đc 1 tí là tụt còn 89% (đã set min tất cả). Các bác cho mình hỏi là rom nào chạy tốt nhất ạ.
@maru
thống số sạc của bạn như thế nào
mình nghĩ sạc lởm rồi, kiếm sạc khác ngay không chết main
@maru Máy mình cảm ứng chỉ loạn khi nào cắm dây sạc thôi,còn usb do dòng điện nó nhỏ hơn nên ko bị loạn
HeNguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
SuperOneClick có ROOT được cho Sky 770k (Androi 2.3.3. V1.48)

Cám ơn các PRO
HeNguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HeNguyen ALo Alo...
Có ai ở Hải phòng muốn mua máy ko nhỉ..
760s
@mariohk bạn cho mình xin số cái nhé
Các bác ơi có ai có thể chỉ e tường tận làm sao để nâng con 760s lên ICS 4 k? e mới xài nên không biết gì cả.e ở Bình Dương.Thanks
em IM A760s điểm danh để theo dõi ạ 😃
Mình có 3 cái sạc như sau

1. Output: 4.8V - 0.4A
2. Output: 5.0V - 0.7A
3. Output: 4.75V - 0.55A

=>> Bạn cho mình hỏi mình nên dùng cái nào nhỉ
@de_so
Thông số ghi trên sạc zin của Sky là 5V-1A

Sent from my IM-A760S using Tapatalk 2
bb8800_hp
TÍCH CỰC
12 năm
@de_so mình đang dùng 2 cái sạc như này cho con 760s.bác nào biết xem thông số xem có ok ko?
1 cái của ss 1 cái của nokia

@bb8800_hp
cái ss e cũng đang dùng
nhưng chuẩn của nó là 5V-1A cơ
@Crystal199 Cục sạc Feelook của tui nó cũng có 5V-0.7A thôi
maru
TÍCH CỰC
12 năm
E
- Em dung sac samsun, thay ma so qua di mat, may sac gi dau ma may ruoi ruoi.
http://m.dantri.com.vn/c119/s148-620956/cam-nhap-khau-dien-thoai-may-tinh-bang-cu-tu-ngay-19.htm
Mua nhanh nào , ko lại hết hàng 😃😃😃 , chuẩn bị các bác thương gia ép giá rồi.

Sent from my IM-T100K using Tapatalk 2
ai co thong so set cpu nao chuan ko chi minh . minh lam theo huong dan ma thay no vuot trang cham lam
Sạc nhanh đầy .dùng nhanh hết có phải là hiện tượng chai pin k mấy bác?
@member_android Nhà bạn gần chợ BÌNH MINH không?
@dung mobile ngay chợ bình minh =]]
@member_android Gần cửa hàng xe Nguyên Phong. Không bạn ? Em có người quen ở đó .
@dung mobile bác muốn em đi đâu cũng đc phải thì vác con elizabeth chạy vài vòng thôi ^^! em đang cần tiền gom qua USA me con iphone 5 nè !!!
chán quá ai mua cái xác sky a760s ko còn pin + máy chỉ chết nguồn các thứ # vẫn ok bộ nhớ cam or vỏ 98% vs màn hình còn nguyên lun vẫn vậy em để 800k free shipping toàn quốc !!! trong tuần này ai mua ko pm 01887553845
@member_android Màn hình cảm ứng + bộ vỏ còn ngon không anh ?
@dung mobile bt` bác ơi !!! màn hình vỏ or cái gì cũng ok hết
@member_android Kêu bán nhắn tin cho ổng hỏi mua mà ổng không trả lời
@dung mobile sr bác em mới cơm xong bác ợ !!!
foolguy
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bạn cho mình hỏi sửa lỗi hao pin, lỗi mmi code sky 770k sao vậy? Minh đang dùng sạc của kindle keyboard để sạc, có sao ko?
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@foolguy Bác root máy rồi cài setcpu vào rồi giảm xung của cpu xuống khi tắt màn hình
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em dùng 700ma liệu có ok k nhể. Cái sạc nó là của zte
@beakjiyoung
Ko sao đâu. Mình cũng đang dùng sạc của S2. 5V-0,7A nè

các bác cho em hỏi recovery cho sky 760s 4.0 là link ạ?
foolguy
ĐẠI BÀNG
12 năm
con cai loi *101# thi fix sao bac. với lại mình nt lên 999 kt data nó cứ nói lỗi sai cú pháp =-="
@foolguy
Up rom của 760. Sms tổng đài cũng up rom cook

ldkeoquan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đang xài rom MIUI 2.3.5 full 139 vậy muốn úp lên 4.0 phải làm sao mấy bro chỉ cần down file zip bỏ vô thẻ nhớ rùi dùng recovery up lên là xong hả mấy bro
@ldkeoquan bạn quay về rom gốc ( xem ở #1 ) rồi recovery và up 4.0 thui
Các pác cho e hỏi 1 chút với ạ . Gameloft mà có com.gameloft la thể loại gameloft gì vậy ah. 😕
@kiemtheop15586 data của game bác ơ
@MrPollux Em bít pác à. máy sky a760s của e chỉ chơi được gameloft khi data nó là com.gameloft thôi à 😔 . Các bác có gameloft nào có data như vậy không share cho e với :(
bb8800_hp
TÍCH CỰC
12 năm
cái nokia kia hình như nó cao hơn tí đúng ko em nhỉ
nói chung là sạc s2 hình như cũng uot put 0.7a thì phải
hungbvcht
ĐẠI BÀNG
12 năm
khổ quá, hnay đi làm bận tối mắt tối mũi mà cái cậu patriotsvn93 cứ gọi rồi lại nhắn tin. Đang ngồi họp cũng gọi, đang ở ngoài công trường cũng gọi. Hôm qua mình rảnh rỗi, đã thực hành cho cậu ấy xem đoàng hoàng và ngon lành rồi mà .... Up room, root, thay recovery xong xuôi ngon lành rồi, hnay nghịch kiểu j lại đứt. Mệt chẳng muốn làm gì nữa. Nói tóm lại, anh em nào mới sài android or là SKY thì nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi up room, kể cả online lẫn offline và recovery nữa. Các pro đã hướng dẫn rất tỉ mỉ rồi.
Thank các mem mới dùng SKY
mình có 1 em 770 , trước dùng rom 139 của 760 , sau đó cu em mình up thẳng lên 4.0.4 vào about phone thì máy báo là 760S chứ không phải 770K, bây giờ có hiện tượng là thi thoảng nghe gọi thì đầu dây bên kia nghe rất sôi. bác nào có cách khắc phục thì hướng dẫn cho mình phát...thank nhiều
hungbvcht
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hminhthuan cái này ko phải do room, máy mình cũng như máy bạn. Mình cũng dùng room của 760. Chẳng sao cả.
@hminhthuan mình dùng 760 thi thoảng cũng bị sôi :-" chắc là do sóng sánh thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019