Box Xperia Acro S [Root, mod, review...]

heeroyun
27/8/2012 14:14Phản hồi: 824
824 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có anh em nào đk off CN tới này ko? 😁

Sent from my LT26w using Tinhte.vn
@nhattinh9999 Hn à bạn
@HoaiNamNguyen HCM bạn ơi!
Anh em Arco S đâu hết rồi! Off đê!!!!😁

kalenz
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn bị mua nên cần theo dỏi hiii
juna
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào cho bài cảm nhận đê 🆒
dajgjahe0
ĐẠI BÀNG
12 năm
@juna cảm nhận cả 1 đống như trên roài . còn muốn " cảm " thêm gì nữa, tự mình đưa ra nx giúp ng khác ko vui hơn là lúc nào cũng chờ nx à,
định úp con này nhưng mà thiếu quá, mới đủ tiền mua con Xp Go thôi!
hazzzz,đài cả cổ! khi nào mua đc thì ở hn đi of nhé HoaiNamNguyen
😃
@dajgjahe0 Oke bạn
co' bac' nao acro s choi game dead trigger chua......co bi lag gjong em khong vay^. hix 😔
@nhoxheosua tải trên Play Store à cậu. Để thử cái xem nào
khong^ em tai~ tren mang. vo^ tra google.....game do' hoi bi nang. do'......khong bik may dt ban. bac' sao.......sao thay cua em lag lag 😔
@nhoxheosua Mình vừa chơi thử, Không bị lag. Có điều mới chơi nên di chuyển chưa linh hoạt
Các cao thủ cho e hỏi
Acro s là bản quốc tế của acro hd, vậy acro hd có up đc rom của acro s ko nhỉ?
@Crystal199 Bên XDA bảo là up được nhưng mình ko chắc 100%. Hàng Nhật nội địa mà bị gì thì khó sửa lắm..
o^` tks bac'.......hok bik may' e bi. sao😔....may' bac' root chua vay^. 😁
@nhoxheosua Máy mình chưa root, vừa tải game đó trên Play store về. Có điều chơi game này hao pin nhanh ghê
game doa nang. ma` bac' 😁 ,mjnh choi lag nhung thix that.....acro nay cam^` ngon tay :D
@nhoxheosua Mà pin của bạn ngon lành không. Mình dùng 2 tuần rồi mà pin vẫn tụt huyết áp nhanh lắm
nhanh bac' ngay sac. 2 lan^` y' con choi game HD thi khoi^~ noi hao lam........nhung chac cai nay gjong pin xperia s xai` lau^ noa cai~ thien^. pin lai.
@nhoxheosua Cũng hy vọng như vậy. Tks bạn 😁
bac' co tat' het ung' dung. app k can^` dy ,tat' 3g nua ghe goi. thui,nao can^` thi bat^. len ,.....koi xem sao 😁
kalenz
ĐẠI BÀNG
12 năm
e chuấn bị mua các bác cho e bik chổ các bác mua đc hok ah, e ở hcm đó. mong đc nhập hội ghia,hiii
mua chinh' hang~ thi mainguyen.vn,vien^~ thong^.........mua xach tay thi cellphones ,ngocthanhmobile,hnamobile,phongcachmobile tuy` bac' thoi^......😁
kalenz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhoxheosua hihi e kết chổ ngọc thành dự dịnh làm 2 e trắng và đen cho bạn e nửa. chắc sẽ nhập hổi sớm,keke. ah wen cho e hỏi con này với sl bên ngọc thành mới có ah, thấy con kia cpu mạnh hơn thì phải tới 1.7 ghz lận bác ah.
uhm sl manh hon ti' xiu' thui co gi dau^,co ke cam the nho' khog% bao h la du ca~ 😁
kalenz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhoxheosua ah khe cắm thẻ nhớ,hiii hỉu hỉu...
Đã làm 1 em bên mainguyen dc thêm 1 thẻ 16gb 😃. Qua bên sony ntmk thì hết hàng đã vậy còn bảo mình lấy con test rồi giảm giá nữa mới ghê, bó tay. Ah các bác giới thiệu em cái bàn phím nào gõ tiếng Việt nhanh nhanh với, gõ mệt quá vs máy cũng hơi ngu ngu hjhj

Em mua Ben cellphones Thai Ha, cach day 1 thang ko co dock sac; bon no lua an bot cua em ah?. Xin loi vi em go Tieng Viet thong dau

@nguyendotuanminh Mình mua sau bạn, được cả Dock, cáp HDMI, thẻ 16G. Chia buồn vs bác
toctetua
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyendotuanminh cũng mua đc đúng 1 tháng ở cellphone rồi đợt đó cũng ko có dock sạc gì hết hic đau quá
@toctetua Ban va Minh ra ngay tienthanhmobile mua gap, chi voi 150 ngan dong chan. Chuc vui.

toctetua
ĐẠI BÀNG
12 năm
@donaldtu tức là sao, mình ở HN cơ
@toctetua The thi minh handtight roi. Ban thu lien lac xem tienthanhmobile co ship hang cho ban khg?

Hôm trước thấy 1 trang web nước ngoài mổ xẻ em nó. Thấy quả pin là Li-ion, ko fải Li-poli.

@nhattinh9999 Cho link di ban nhattinhSJC!

@donaldtu Link kia mình mất rồi! Nhưng có link này cho bạn.
http://sonyviet.vn/2012/06/kham-pha-linh-kien-ben-trong-arco-hd-s/

@nhattinh9999 Cám ơn bạn NTSJC!

Cách nay khoảng 1/2 tháng, có mua tặng Bà Xã "Nhí" của mình con này!
Khi thấy thì mình được nhận ngay "sao mua cho em điện thoại đồ chơi của con nít"
Sau thời gian xử dụng ké thì có nhận xét sau:
- màn hình đẹp
- nghe nhạc hay
- bắt wifi mạnh (để gần 4s của mình mà 4s làm ngơ trong khi LT26W thấy)
- camera chụp hình quá đã
- cảm ứng nhạy
- lướt web nhanh
Nhưng có điểm mà mình không thích là CT chạy lúc nào cũng hơn 50% ram.
Nói túm lại là dùng ổn!
Đừng ném đá nha, mình là fan táo hixhix
Các bác cho em hỏi, sao xài sim 3g của viettel mà mạng chậm rì, do máy hay do sim nhỉ ?
toctetua
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhhai.lairai chắc do mạng, bác test thử wifi xem.
bac' nao` ranh` chi~ e voi' moi' xai` android nen k biet dung nem gach e😁........down game cho android em thay^' phai down cai data voi' cai apk chi vay^...........down apk thi nhe. nhung sao phai down data chi vay^. ,file data nang. qua' nhung da~ co' apk roi down data chi vay^. ,thank may' bac' nhiu` nhiu`
Sau 1 tháng dùng em này cảm thấy hài lòng nhưng chỉ có cái camara 12.1 không ưng ý lắm, chụp toàn bị nhiễu 😔
@nhattakiem Giảm ISO xuống còn 100 thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019