Box Xperia Acro S [Root, mod, review...]

heeroyun
27/8/2012 14:14Phản hồi: 824
824 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

N
Nhiễu như thế nào vậy bạn?. Bạn up thử vài tấm chụp ngoài trời và để chế độ Auto lên xem. Mình thì thấy Cam em nó chụp cũng khá đấy. Đây là một số ảnh chụp từ Arco S của mình.

Các bác cho em hỏi chỗ nút chụp hình bên cạnh máy hình như phải bấm mạnh vào nó mới nhận, cái này do lỗi phần cứng hay máy nào cũng thế ?
Ah sẵn cho hỏi lun về phần mềm chụp ảnh có thể tùy chỉnh nhiều hơn, của máy ít tùy chỉnh quá, bác nào rành giúp em với, thanks.
toctetua
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhhai.lairai nut canh may bam nhe de lay net roi manh them chut la de chup. fan mem chinh sua thi ko ro lam
@@
Hình như nút bấm k ăn, chắc ra đổi máy quá, không biết dc không nữa
toctetua
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhhai.lairai noi chung minh cung it su dung nut nay toan dung bam vao man hinh 😁
@toctetua Haiz, không đổi máy dc rồi, đem ra trung tâm bảo hành lun rồi 😔
có bạn nào bị như thế này ko:mở menu vô ứng dụng,đến lúc thoát ra màn hình chính,icon chưá mục hình ảnh nghe nhạc chụp hình.. bị mờ.1..2 giây sau mới ổn định!
toctetua
ĐẠI BÀNG
12 năm
@VMHVMH Có thỉnh thoảng cũng bị vậy chắc do máy ko xử lý kịp thôi

Sent from my LT26w using Tinhte.vn
kalenz
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho e hỏi trên đây có bác nào mua máy ở ngocthanh mobile hook ah?
@kalenz Mình ko mua ở Ngọc Thành. Nhưng có ông anh mình mua ở đó! Bạn hỏi có việc gì ko?

kalenz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhattinh9999 mình hỏi xem bên đó làm ăn c1 uy tín hok, tại mình định mua acro s bên đó, mua tận 2 máy nên mún chắc an 1 chút. bạn có kinh nghiệm ko, chia sẻ mình vs.
@kalenz Uy tín thế nào thì mình ko biết. Nhưng thấy nhiều người mua ở đó rồi và bảo chỗ đó cũng ok lắm.

kalenz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhattinh9999 vậy khi mua mình nên test những gì bạn? mà giá con này hình như d8ang tăng, bữa trước 10tr3 h lên đến 10tr7 hixx
@kalenz Uhm. Bạn test chủ yếu là màn hình rồi loa ngài, loa trong. Bạn dùng service test của sony để test. Máy hiện tại ko có hàng renew nên ko cần phải lo.

Các bác cho hỏi có cách nào gỡ bỏ email trong máy mà không cần cài lại từ đầu, thanks
Mọi người ơi, làm sao đồng bộ danh bạ từ bb sang vậy ạ? E thấy android trên htc có mục Transfer nhưng arc s lại k thấy? E đồng bộ bằng gmail và outlook hay bị mất số đt lắm ạ. Tên còn nhưng k có sđt 😔(
may chat luong cao,root chay on dinh chua co rom cool xong 4.04 la dinh roi rieng chip thua sky 830 dau qua
em mới mua con này cho em nhập hội với. hjc
Mình đang tính mua sạc EP8500, TP HCM chỗ nào bán vậy các bạn!

@VMHVMH Mua ở Phukiendeyeu.net đó bạn, 250k thôi.
@heeroyun Thank bạn!Bạn cho mình cái địa chỉ được ko!Mình ở Vũng Tàu,hôm nào có dịp lên nghé mua!

Ban vo phukiendeyeu.net roi lien lac nhe!

Mình vào xem thấy EP 850 là sạc dành cho XS,sài cho arco s được ko nhỉ!

toctetua
ĐẠI BÀNG
12 năm
@VMHVMH Cũng là sạc cho arco S luôn mà, zin là sạc 850 khi mua máy

@VMHVMH Tất cả thiết bị 2012 của Sony đều tương thích với sạc nhanh E850. Còn dòng điện thoại 2011 thì không khuyến cáo xài vì pin không tương thích, co thể gây chai pin.
em máy acro s .e xoá nhầm settings.odex jơ k vào đc setting bác nào cùng máy copy file đó từ system/app up lên giúp e với ạ.e rom stock cảm ơn các bác
Các bác dùng máy có nhanh bj nong lắm ko,, hay kiểu nó thế vậy?
pin nhanh hết quá k hỉu tạo sao
máy mình mới mua về nghịch mở unlok,root,cài recover😁 .cai một số rom mở của tây.kết luận là vẫn phải dùng room gốc .chờ bản 4.1.1 của anh em tinh tế.máy mới sản xuát nên rất rễ bị treo ko mở nguồn ,mình bị 02 lần tưởng làm cục chặn giấy rồio_O ai ko hiểu nhiều đừng nghịch nhé.nếu biết cứ làm theo hướng dẫn vẫn thành công đấy.
kalenz
ĐẠI BÀNG
12 năm
có ai bị hiện tượng ko bắt đc sóng wifi ko ah, nhà e có sóng mà nó ko bắt đc, mà toàn thấy sóng ở đâu đâu ko ah, trong khi đó lap và cái bb thì nhận sóng âm ầm. ko bik bị gì nửa máy e chưa root gì cả.
Có bác nào tính mua tai nghe bluetooth cho em nó chưa!Mình đang tìm hiểu để kiếm bạn cho em nó!Mong các bạn tư vẫn giúp!

juna
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy lúc nhấn nhiều khi xuất hiện 1 vòng màu đỏ xung quanh viền màn hình ai có bị vậy không
@juna Bạn vào cài đặt>tùy chọn nhà phát triển>giao diện ngươì dùng:bạn bỏ mấy cai dấu check đi!

mieng dan man hinh so ny rat chac minh vo y bi chia khoa siet o_O phai ra tho ho lot mieng ran rat can than moi duoc day,neu ai bi suoc cho lamf lay rat nguy hiem day nhe,co the toi man cam ung nhu choi:eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019