BOX XPERIA P

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi iiviir_King, 16/7/12.

1. KenShin1224

KenShin1224 Thành viên

Ai cho em hỏi là tại sao máy em nó cứ bị đơ cảm ứng rồi tắt màn hình đi lúc sau bật lên thì lại được nhỉ :( Máy e 4.0.4 up qua PCC bình thường rồi dạo này tự nhiên bị đơ cảm ứng.

2. sonsoi90

sonsoi90 Thành viên

may' nao` chang? co luc bj nhu vay^. ko lo dau ban a

3. nguyenngochungs

nguyenngochungs Thành viên

bác nào có bản Dungeon Hunter 2 HD danh cho sony p thì share mình cái apk và data hay link cũng được. đang ghiền cái game này mà tìm ko thấy bản tương thích cho sony P.

Thanks các bác

4. KenShin1224

KenShin1224 Thành viên

Nhưng mà cái Xperia Play của a e cũng hay bị như thế luôn à :(

5. nguyenngochungs

Box Sony P chưa có ai tổng hợp các game tương thích với máy nhỉ! thấy Box sony P cũng đông đảo anh em lắm mà

6. bakien80

bakien80 Thành viên

Chạy đc đa phần game của S2 bác ah. E cài hộ thằng e xài XP toàn = apk & data S2. Chung card đồ họa Mali mà bác :D

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk 2

7. nguyenngochungs

bản Dungeon Hunter các loại ( 1,2,3) bác có chơi được không? E thì bản 1 chơi không được, còn bản 2 và bản 3 thì chưa thử nhưng nghĩ chắc cũng không chơi được vì bản 1 bị out roài.
    mà Sony P cấu hình đâu đến nỗi nào mà sao lại yếu game thế

8. bakien80

bakien80 Thành viên

E ko chơi thể loại đó nên ko cài bác ợ... Bác thử tìm bản của S2 cài xem sao ạ. Android nó phân mảnh quá mà trải nghiệm của mình thì có hạn :D cùng 1 game,cùng 1 máy mà có game chỉ chạy đc GB ko chạy đc trên ICS... Bác chịu khó mất thời gian tý :D khả năng chơi game của XP hơi kém theo cá nhân e là do con chip :(

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk 2

9. quanducdo

quanducdo Thành viên

Mình đang chơi cái dunegon 3 đây.mượt lắm :)) mỗi trò the amazing spiderman thì hơi giật

Sent from my LT22i using Tinhte.vn

10. keykey0211

keykey0211 Thành viên

máy em 3 phím cảm ứng phía dưới có vấn đề. 2 phím home va back thì nhạy lắm, còn phím tùy chọn sao nó k được nhạy, phãi dùng lực xíu nó mới ăn. hôm vừa rồi đem ra bảo hành ngta nói nó vẫn còn ăn nên e mang về.có bác nào bị giống e k

11. ledaingoc

ledaingoc Thành viên

Ae cho mình hỏi chỗ bán sạc EP850 ở HN chỗ nào đảm bảo? Tình hình là vừa bị cháy sạc xong! Nản

12. nguyenngochungs

bản dunegon 3bác đang chơi phiên bản nào thế? share cho anh em ở đây biết với

13. quanducdo

quanducdo Thành viên

Mình install trên google play về trong phần topgrossing

14. nguyenngochungs

bác nói rõ hơn được không, mình chưa hiểu?
    có nghĩa là bác đown trên CH play ( bạn mua bằng tiền ah)? vậy bạn vào phần cài đặt/ung dung/đã tải về xem con nó là phiên bản nào vậy?

15. nguyenngochungs

mà có bác nào chơi thành công trên Dungeon Hunter 2 và 3 chưa thì báo cho AE biết mừng cái coi

16. quanducdo

quanducdo Thành viên

nguyenngochungs thích nội dung này.
  17. nguyenngochungs

18. quanducdo

quanducdo Thành viên

Bản 3 nhìn đẹp hơn nên mình k down ^^ bên game của s2 có đó.nếu bác chơi bị lỗi force close thì xóa đi.cài lại là được nhé

19. nguyenngochungs

xóa là xóa APK hay là xóa cả Data.
    mà bác đang nói đó là bản 2 hay bản 3 vậy?

20. quanducdo

quanducdo Thành viên

Bản 3 bác ạ.install bằng gg play thì uninstall là nó.tự xóa hết luôn k để cái gì