THỦ THUẬT Box XPERIA™ X10 (ROM Feralab V21 - 05/02/2013)

Thảo luận trong 'HỎI ĐÁP - CHIA SẺ KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hattori_z, 21/5/10.

1. nhnamdent

nhnamdent Thành viên

Mình ở Cần Thơ. Bạn có nhu cầu thì SMS cho mình nhé.
  2. hoangnhu1

hoangnhu1 Thành viên mới

ập nhật thông tin của X10 về ROM, Theme...
  3. dino_su

dino_su Thành viên

mấy năm nay mới trở lại box x10 vẫn tồn tại quả là nhiều bác trung thành, em vẫn còn x10 nhưng chỉ để trưng bày :v
    ceddtu thích nội dung này.
  4. ceddtu

ceddtu Thành viên

x10 đẹp mà bạn
  5. mrkhanhhien

mrkhanhhien Thành viên mới

Đây cũng để x10 trưnh bày.

Sent from my SAMSUNG-SGH-I337 using Tinhte.vn mobile app
  6. dino_su

dino_su Thành viên

nghĩ lại x10 huyền thoại 1 thời mà giờ đã thành đồ sưu tập. công nghệ thay đổi nhanh thật, mới 2010 đang hot. nhìn cạnh con ip4 mà trông ip4 nhỏ bé lại xấu hơn
  7. mr.trieu

mr.trieu Hén Sằm , Té Lằn..

Ip4 giờ vẫn 5-6tr
    Có lẽ không đua cấu hình là sai lầm lớn của SE
    Con S2 ra cùng thời Arc , Arc lag như điên ,bộ nhớ hẻo....còn S2 xài vẫn ngon lành :3
  8. dino_su

dino_su Thành viên

ip công nhận giữ gíá thật đợt sony ra con x10 em mua bên nhật tính ra cũng đã ngót 10tr rồi. trong khi ip4 đợt đó cũng chỉ ngang tầm. sau 1 năm giá rớt thảm hại. thậm chí không bằng 1\2 iphone. hic, lúc đầu dùng cũng ngon nhưng càng sau càng giật lác điên cuồng
  9. mr.trieu

mr.trieu Hén Sằm , Té Lằn..

Apple nó làm chất liệu quá tốt,cấu hình không chạy đua số lương nhưng tập trung vài chất lượng, 4S ra mắt 2011 mà nó giữ giá hơn Xperia T ra mắt cuối 2012 :D
  10. dino_su

dino_su Thành viên

chuẩn bác ak. bác xem con ip4 thôi chả đâu xa ra mắt đến gần 4 năm mà giá nó vẫn ở mức trung. ko thể giảm hơn đc nữa, mức sd bình thường thì ip4 vẫn ăn đứt 1 số con 4x xét về độ ổn định và kết cấu :D
    mr.trieu thích nội dung này.
  11. rongdovp

rongdovp Thành viên

dạo này dùng bản rom của thằng Fera thích lắm, ai còn sài X10 thì down thử về dùng nhé! ^_^