BRABUS ra mắt Business Lounge, văn phòng di động cho doanh nhân

levuongthinh
1/9/2014 3:47Phản hồi: 30
BRABUS ra mắt Business Lounge, văn phòng di động cho doanh nhân

Tại triển lãm ô tô Moscow, hãng độ xe BRABUS vừa chính thức cho ra mắt phiên bản xe dành cho những doanh nhân muốn làm việc trong những chuyến đi. Họ gọi sản phẩm của mình là Business Lounge, và nó được phát triển dựa trên chiếc Sprinter của Mercedes-Benz. BRABUS Business Lounge sẽ là một “văn phòng di động” sang trọng với đầy đủ tiện nghi và các trang thiết bị đa phương tiện độc đáo.

Bên ngoài, BRABUS Business Lounge được phủ một lớp sơn màu đen, cùng bộ mâm 18” Monoblock. Còn bên trong nội thất là các chi tiết được bọc da cao cấp tạo ra một không gian sang trọng cho hành khách. 4 ghế ngồi được bố trí theo kiểu đối diện nhau, và có thêm một hàng ghế thứ 3 ở phía sau. BRABUS cho phép hành khách trên Business Lounge có thể “kết nối” máy tính hoặc tablet, smartphone của họ vào hệ thống media của xe.

Nội thất xe còn được trang bị nhiều công nghệ khác giúp tạo ra sự thoải mái tối đa cho hành khách như ghế ngồi có tựa đầu/tay, cửa sổ có thể chuyển màu, quầy nước giải khát, máy pha cà phê, và nhiều thứ khác.

Với BRABUS Business Lounge, một người bận rộn có thể tổ chức các cuộc họp ngay trên xe hoặc làm các công việc gấp gáp một cách thoải mái. Hoặc nếu không thì họ cũng có thể tận hưởng được một chuyến đi nhẹ nhàng trước khi bắt đầu công việc căng thẳng.

30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

culihvc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này 4 tay đánh ........ thi thôi rồi
@culihvc Đánh phỏm phải ko bác ?
😁Brabus cứ như AMG thứ hai nhỉ. Chuyên độ Benz luôn
hackphone
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lucas_mufc Nó là hãng độ do Mer làm chủ mà bạn, chả độ của nhà thì độ ai :D
@hackphone Mình không thấy có thông tin nào nói rằng Brabus thuộc về Mer ^^
RooExx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Họ độ xe đẹp quá, không biết giá xe thế nào?

😁 thím Đàm và xe độ

@RooExx con này đâu phải ông Đàm này có đầu tiên, chủ tịch Tôn Hoa Sen, FPT v.v... có cả từ lâu rồi, nhưng sao báo đài ko lùm xùm mà tự nhiên ông Đàm này mua cái lùng xùng cả lên, bản thân mình thấy xe này ko xấu, gu thẩm mỹ cũa mỗi người mỗi khác thôi.... mấy con xe này ở VN toàn là do gara Tuấn DCAR làm thôi, các bác muốn nó thiết kế ntn thì nó làm y xì như thế...
congchi1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@pond1597 mỗi ng mỗi gu nhạc , mình thích nghe nhạc Đàm k phải vì hát hay mà vì mấy bài thím ấy hát chứ làm mình buồn, vì có nhiều kỷ niệm gắn bó với mấy bài hát đó. Không dưng mà Đàm lại đc xưng là ông hoàng đâu bác, tui nhiều ng chê bai thím ấy nhưng tiền bạc và sự nghiệp ca hát của thím ấy cứ lên đều đều đó thôi
@RooExx Chưa bao giờ mình ưa cái thể loại này, từ văn hóa phát ngôn đến giọng hát. Ấu trĩ.
@RooExx xe của mít tơ đờm không thể bì với bờ ra bút này được...muỗi
đẹp quá bao giờ lên đại gia cũng sắm lấy một em 🆒
melodys
ĐẠI BÀNG
10 năm
không biết chừng nào mình mới leo được vô cái xe đó để ngồi họp 😁
@melodys Khi nào có showrom ở VN thì họ trưng bày mình vô xem xong vô đó....họp lun cũng được mà em trai. hehehehee
Vanthanv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đàm Vĩnh Hưng là ca sỹ có tên tuổi đang hoàng, anh ấy cũng có lối sống giản dị anh ấy vẫn ăn quán vỉa hè và giao lưu với nhữn bàn bên cạnh còn về cách ăn mặ mình thấy anh ấy rất biết ăn mặc, lịch lãm sang trong, người ta làm nghệ thuật kg thể lúc nào cũng quần tây áo sơ mi như dân văng phong dc
@Vanthanv Anh này là fan của Đàm nè 😃
@phamdungitc khoe thôi có chết ai đâu mà fan khi nào nói là tao khoe vậy đó tụi bây dc như tao không thì hãy ghét
Con sprinter này máy khoẻ và chịu tải tốt thật. Lại không chạy bằng dây cua roa mà chạy bằng xích cam. Vừa bền vừa khoẻ. Chở hàng con này cứ gọi là quên sầu.
cá nhân thấy cái bàn hơn nhỏ
SimChinhChu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp và tiện cho VIP bận rộn.
baodng
TÍCH CỰC
10 năm
Tin này bên otofun có đọc lâu rồi. Bên tinhte mình update thông tin về xe ko nhanh bằng bên đó. Ai muốn có xe VIP mà giá phải chăng thì chọn chiếc Starek Limousine ấy giấy tờ xong khoảng 1.6 tỷ thôi.
Cũng đâu thua ai:
raptor983
TÍCH CỰC
10 năm
Dòng spinter này có bản kéo dài, độ lại có cả WC. Riêng mình thấy xe có tủ đồ lạnh, rượu... mà không có WC thì thiếu thốn quá...
Cứ hình dung xe này mà đi đường kiểu VN mà uống nước trong lúc xe này chạy thì có mà ướt cả mặt mũi tóc tai quần áo. Nhìn bê tha như thằng khùng chứ chả còn dáng doanh nhân đâu.
Thím đờm nhìn chiếc này xong nhìn lại chiếc của mình chắc thím ân hận lấm đây.
Sang trọng hết trê ;)
amd64
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xe ng ta nhìn đẹp vậy,sang trọng vậy. Xe của bà Đàm diêm dúa,màu mè và hông giống ai... (Ko gato j,nói cái thực tế mình cảm thôi)
macci
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko thấy có toilet nhỉ o_O

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019