C6-01 mất cảm ứng

minhluong80
23/5/2012 0:47Phản hồi: 10
Các bạn có ai bị giống mình không? Màn hình cảm ứng máy C6-01 của mình bỗng dưng không còn cảm ứng nữa. Không cài đặt gì cả tự nhiên không bấm gì được nữa. Chỉ còn các phím cứng hoạt động thôi. Theo các bạn thì máy mình bị sao vậy. sử lý thế nào nhỉ/
PS: Tối hôm trước vẫn bình thường, sáng nay khi có cuộc gọi đến bấm mãi mà không được.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tat may,thao pin ra,neu ko dc bn 4mat thu xem dc ko.chac loj j do thuj.
Đã làm theo cách của bạn rồi nhưng không được. Riêng 4mat thì mình không làm được vì chỉ còn mấy phím cứng hoạt động thôi.
@minhluong80 bác này đúng là...fomat 4ngón thì chỉ cần phím cứng thôi.camera +giảm âm lượng+menu +nguồn
Bấm 4 cái nút đó chẳng thấy có hiện tượng gì cả. Mình nghĩ cái đó là lý thuyết. Thực tế mình đã thao tác nhiều lần với nhiều loại máy của Nokia bằng phương pháp này nhưng không có tác dụng gì bạn àh
@minhluong80 bác này xạo nào.mh cũng dùng c601 nè,cũng fo mát 4ngon rùi dó.bac faj an,va ju 4 nut do bao jo may rung thj bac tha nut nguon ra(nho chj tha nut nguon thuj day,3 nut kia van ju nhe)va doj khj nao may hjen ra cho chon ngon ngu tieng vjet hoac enghlich thj moj tha ra nhe.
Mog e c601 cua bac mau khoj benh.:p
Cảm ơn bác mình đã thử rồi. Bấm cái máy tắt luôn, chẳng được. Nhưng mất cảm ứng liệu 4mát có hết không nhỉ? Không biết lỗi này do phần cứng hay phần mêm nữa.
@minhluong80 ko can thank,cu an "thich" la ok.
Bac 4mat ok chua,may co yeu cau chon ngon ngu ko.neu ko dc bac de laj sdt co j mh goj hd thu xem.
Mình thử rồi không được, chán wá chắc phải mang em ra cửa hàng thôi.
uh,neu the bac mag ra care xem,neu con bh thj no thay cho kaj man hjnh khak,het bh ma no thay thj mat hon củ do.
Ngoài việc bị mất cảm ứng màn hình không xoay ngang được nữa. Theo các bạn thì đây là lỗi phần cứng hay phầm mềm. Xin chỉ giáo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019