Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các apps free thành Full cho bé (cho ipad chưa jb)

lastbet
21/12/2011 5:41Phản hồi: 557
557 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn kiểm tra lại máy nút tắt gạt tiếng xem. Hoặc bấm phím hôm 2 lần vuốt hết thanh ngang dưới cùng màn hình sang phải để kiểm tra nút tắt bật tiếng xem.
kitty_hawk
ĐẠI BÀNG
12 năm
E check rồi bác àh, các apps khác vẫn ngon cả. Máy của E: iPad 2, iOS 5.01, JB - Bác thử ncuu xem liệu có xung đột gì ko nhỉ?! Cảm ơn bác.
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn thử xoá đi, tải lại bản gốc, check tiếng trước khi hack xem có tiếng không đã. Rồi sau khi hack có bị mất tiếng không. Mình làm cho 3 máy rồi mà chưa gặp lỗi này nên nếu tải hack lại không được thì cũng không biết sao nữa. Mà khoản xung đột này nọ thì không có đâu vì hack thế này y như dùng bản quyền rồi.
Bac cho em xin phần mềm best kid song được không ah??nếu được cho em xin tiếng anh và tiếng hàn quốc,thanks bác
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@trai_sg Đã cập nhật Best Kids Songs bản tiếng anh và tiếng hàn. Bạn xem hướng dẫn gần cuối trang một nhé.
Sao mình vẫn không cài được lazy town box vậy nhỉ, xóa di và làm lại rồi mà vẫn không được. Lastbet xem giùm có cập nhật mới gì không với.
Cám ơn !.
Ban update giup cai lazy Juke Box nhe, hinh nu no moi update nen ban cu khong xai duoc. Cam on ban nhieu
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@tcdnghi79 mình cập nhật bản mới nhất 14/2 rồi bạn. Bạn thử đọc kĩ hướng dẫn xem sao. Lazy box của mình vẫn xài bình thường mà. Nhớ cái lazy juke box là dùng file video array đó.
Cám ơn bạn đã trả lời, mình đã xoá và cài lại như hướng dẫn nhưng vẫn bị như cũ, vẫn hiện chữ Get it và yêu cầu mua khi nhấn vào. Nếu có thời gian thì bạn xem giúp mình nhé.
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@tcdnghi79 Mình đã check và cập nhật lại file video array, đúng là đã có sự thay đổi folder chứa file hack. Bạn lưu ý đường dẫn thả file vào là Apps/LTJukebox/Library/caches/nonbackupeable nhé. Bạn thử lại xem sao.

sorry vì mình về quê nên giờ mới có thời gian ngâm cứu lại lý do lazytown bị lỗi.
Xin cám ơn bạn lastbet rất nhiều mình đã làm được rồi. Chúc bạn nhiều sức khoẻ. Một lần nữa xin cám ơn sự nhiệt tình của bạn dành cho topic này.😃
thanks nhiều app hay
@ycalet Nhờ bác lastbet mình cài cho ipad 3 đấy chứ, mình dùng DiskAid 5.14 không cần cr ach vẫn cài được, tuy giao diện nó không giống hoàn toàn như hướng dẫn. Chúc bạn thành công.
Nhân tiện xin 1 lần nữa cảm ơn bác lastbet đã chia sẻ, chúc bác vui, khoẻ, hạnh phúc
(°_°)
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ơi cái này có làm được chi the new ipad không vậy?
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@(°_°) ipad nào cũng xài tốt bạn à
unogroup
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác chủ thớt cho e hỏi bác có BEST KIDS SONGS cho android ko bác, e ko mua dc cho con em. cảm ơn bác rất nhiều
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@unogroup cái này mình không có vì có mượn chơi dòng androi trên con htc flyer nhưng thậm chí còn không biết load ứng dụng về như thế nào.
unogroup
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lastbet hic hic bác xem có a e nào quen dùng android hỏi hộ e với, còn cài app thì của apple là app store còn android là Google play thui mờ
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Em kết cái Đọc truyện cổ tích (audio book) quá mà tìm mãi không thấy ở đâu có.
Có Pro nào biết cách biến ứng dụng lite thành full của ứng dụng học tiếng anh cho bé này không:"
Learn English Vocabulary - Free Gengo WordPower"

Thanks
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@anhtwoanh đã cập nhật cuối trang 1 cho bạn nhé.
@lastbet Thanks Lastbet, còn một trò chơi tiếng Anh nữa cũng rất hay free cho bé nên cập nhật trong list trang 1 cho mọi nguời biết.
EF High Flyers English Vocabulary Game.
http://itunes.apple.com/us/app/ef-english-first-high-flyers/id438876183?mt=8
Cảm ơn các bác chia sẻ
Nhân thể bác nào có apps
Dino World For Toddlers & Kids - Puzzle & Trivia;
Animal Puzzle For Toddlers
2 game này em mới down về được, nhưng chỉ chơi được 2-3 bàn thôi, cảm ơn các bác trước nhé
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@haichienbmw Bạn làm tương tự các hướng dẫn cách unlock fullgame nhé, cho vào thư mục document của từng game. link download hai file để unlock ở đâyở đây
@lastbet Không ngờ lại nhanh như vậy, cảm ơn bác lastbet rất nhiều, cu cậu nhà em rất thích!
kohlerbkqn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ thớt cho xin game Egg Shot với. Tìm hoài ko có.
Cám ơn nhiều.
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@kohlerbkqn không hiểu game của bạn là game nào.???
kohlerbkqn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lastbet sorry,mình đánh nhầm tên, game bắn trứng đó bạn. Đó là
Egg shoot
Code:
http://www.freenew.net/iphone/egg-shoot-hd-121/203476.htm
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@kohlerbkqn game này mất tiền mua không thể cài free để có thể full. Chưa kể mình cũng tìm trên app store cũng không thấy.
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@minh1249 bạn thông cảm mình chỉ free to full những app hữu ích cho bé yêu thôi. Những apps khác bạn nhờ các cao thủ khác như Hùng mao... Nhé. Chúc bạn sớm được giải quyết.
http://itunes.apple.com/app/cam-nang-mang-thai-hd/id516481488?mt=8
nhờ bác app này nữa.app định danh kỳ thư để đặt tên cho bé nên mình request trong mục này mà.bạn thử xem có free thành full app kia được ko thì giúp mình nhé.thanks
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@minh1249 Xem định danh kỳ thư trang 1 nhé bạn. Còn app sau của bạn là frèefull rồi đâu cần làm full nữa.
@lastbet cái này là app in purchase bạn ah.free chỉ 1 mục thôi còn mua 1,99 mới unlock all content.cậu xem dùm nhé.
app đinh danh ky thu ko unlock được.hic
kohlerbkqn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chào lastbet

Trò Slash And Learn không tìm thấy trên appstore. Bạn có thể chia sẻ file ipa được không?

Và tìm giúp ứng dụng này cho Bà mẹ & Trẻ em nữa bạn nhé http://itunes.apple.com/us/app/ba-me-tre-em/id477958938?mt=8

Thanks nhiều😃 ,
kohlerbkqn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái Định Danh Kỳ Thư hình như không "thịt" được bạn ơi. Check lại giúp nhé. Tks
lastbet
TÍCH CỰC
12 năm
@kohlerbkqn Các bạn thử lại xem nhé. Mình thay lại file kythu khác rồi. Nhớ khi chuyển file vào phải tắt cái game đấy đi nhé.

Link down cho cẩm nang bà bầu, cũng cho vào thư mục document nhé: link

Cái bà mẹ và em bé của bạn là bắt mua ngay từ đầu chứ có phải inpurchase đâu

Slash and learn đã mất link, chắc nhà cung cấp app thay đổi gì đó. chờ mình rảnh up lên cho bạn nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019