Các bác cho e xin FW km 900 với

tamtm1408
21/2/2011 1:57Phản hồi: 7
E mới tậu con km...lướt tinhte mí ngày nay để tìm cái FW ưng ý...đến khi e tìm được roài thì trang download ko còn...hjx...e đã tìm kiếm òi..nhưng không thấy..tìm ở những trang clublg, mylgarena....luôn òi..nhưng đều là trang download không tồn tại. Hjx..Các bác đồng đạo LG KM900 ai cho e xin cái FW Windows 7 Hack Version 1.1 V10P của bạn HoàngGiang ấy..hjx... máy e đang chạy KM900AT_V10h.hjxxxx. Các bạn giúp e với.....thank các bác trước
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

L.C
ĐẠI BÀNG
13 năm
http://www.mylgarena.com/index.php?board=17.0 reg 1 cái nick thì down thoải mái.Mình vẫn down bình thường.
L.C ơi...cái nì mình đã vào òi, đăng kí luôn òi..nhưng khi nhấn vào cái link megaupload thi no báo là không tồn tại, mình cũng đăng kí bên megaupload òi, nhưng vẫn như j...mình down dc đường link rapshare và space bên mylgarena...nhưng nó không có bản 1.1 của hoàng giang. ai có gửi mình với...ưu tiên mediafire nha..thank bạn
nó là như j nì các bác
hjx...không bác nào giúp e àh...hjx....
Dễ nhất là qua mình copy cho vào USB (nhưng chờ mình khôi phục dữ liệu từ cái ổ cứng vừa bị die đã 😔 )
Mình cũng như bạn nhưng sau 2 ngày vừa qua tìm tòi đã download dc 3 FW đó là bản 10p hack win 7 bản này mình úp sáng nay và đang chạy.bản Irena 0.6c và Irena 0.6a bạn thích bản nào để mình úp lên mediafire cho mà download. Các link khác chết hết ời 😃
hjhjhj...mí bữa nay mình bận wa nen không có checck được...nếu được thì bác cho e xin cai 10p hack win 7 nhé...e cũng thích bản này...hjhjh..thank bác nhe

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Hoàng Giang ở đâu thế...cho mình biết địa chỉ với...muh máy mih mua xách tay AT...hjx...mình nghi up xong bị lock wa

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

àh..bác ơi cho e hỏi là 10p là verson mí j bác...bản của bác Hoang Giang phải không...1.1 àh?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019