các bác tư vấn cho em về pulsar 200ns với cbr 150r 2013 vs ạ

rapperta
17/4/2014 17:44Phản hồi: 15
em đang phân vân giữa 2 em trên mà chưa biết bé nào là ổn, cbr thì anh của em và bạn đi rồi nên ai cũng khen là ổn còn chiếc pulsar kia thì vừa mới ra nên em không biết chất lượng thế nào, em hỏi mấy ông độ xe bảo dòng xe này của ấn độ máy xuống nhanh mà hỏng đò thì khó thay vì không có ở vn, mà em cũng tìm hiểu thấy nó là đàn em của KTM hay sao ý các bác ạ vì KTM có 40% cổ phần trong hãng pulsar mong các bác góp ý giùm em vs ạ em thì mới tập tọe đi xe côn nên cũng muốn làm em nào ổn ổn tí hihi em cám ơn các bác rất nhiều ạ
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rapperta
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chả lẽ không ai giúp em sao 😔(
pulsa chưa nhiều người đi nên còn mơ hồ lắm bác ơi! cơ mà kiểu dáng em nó thì quá tuyệt! múc đi bác! test cho ae xem ^^
hoan nghênh bác làm chuột bạch cho ae tinhte được nhờ.....
rapperta
ĐẠI BÀNG
10 năm
@pro_oil Em nó ngon thì ko sao nó mà uỵch phát chắc em ngất 😔((
Bác nói đúng hết rồi còn góp ý gì nửa... hehe .... ngay như KTM cũng là nhãn hiệu mới không biết theo dòng thời gian sẽ ra sao thì hàng nhái của KTM làm sao biết trước được điều gì.
Vấn đề ở bác thôi: thích em nào xuống tay em đó, chọn CBR thì thương hiệu cũ, máy thấp cc mà giá thì không rẽ hơn, chọn Pulsar thì chấp nhận làm chuột bạch thôi.
Chiponino
ĐẠI BÀNG
10 năm
@rapperta Quan trọng em nó ngon và đẹp là đc rồi bác . Xe mới nhập về đc có 1 tháng thì lấy đâu ra nhiều ng chạy . Bạn qua 133 Bà Triệu hôm bữa mình đi xem giá có 90
rapperta
ĐẠI BÀNG
10 năm
@biprochinhladuy Về độ bốc em ko dám chê bác ạ nhưng quan trọng về lâu về dài em sợ máy nó ko bền dk so vs cbr 150 hay r15 bác ạ mà linh kiện nghe nói khó thay, em ngồi thử và test ở lê văn lương thì cảm nhận là ngồi thoải mái, êm, tay lái rộng khiến mình ko mỏi hay ko đau lưng, cần số nhạy bố trí hợp lý, khả năng vọt so vs dòng tầm trung thì đáng nể thật bác ạ, mỗi tội tiếng máy hơi hiền, em xem thì thấy 3 bugi nên công xuất chắc ổn, đấy là hôm qua em thử thì cảm nhận dk có thế, nên chia sẻ tậm thời cho các bác
rapperta
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Chiponino Lên 98 rùi đó bác
Các bác cho em mấy con dòng Sport bike này nó có hộp chứa đồ sau ko ạ? em thấy con R15 có cái ổ khóa phía sau ko biết nó có hộp sau ko, nếu ko có thì giấy tờ để thế nào ạ? :|
cũng đang quan tâm e này, thấy ở ngoài đường mấy lần rồi, ae nào đã mua và chạy thử thì cho mình xin review nha.
Xe này mới đc nhập về vn hơn tháng ah.
rapperta
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em check thử thì thấy cũng ok nhưng quan trọng về lâu về dài nó sẽ ra sao bác ạ như em pheonix mới ra đổ xô đi mua rồi lại thay nhau đi bán nên cứ để 1 thời gian bác ạ em xúc em cbr 150 cho no lành rùi hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019