Các bạn thích LG G2 F320 hay SamSung Galaxy S4 LTE-A 330S

notno
26/3/2014 16:9Phản hồi: 39
Như title. Mình muốn tham khảo ý kiến cộng đồng chút.

Mình cầm cả 2 con.
S4 nhẹ hơn, mỏng hơn. Thiết kế đẹp hơn mặt trước ( Cái logo LG mặt trước của G2 mất cảm tình quá )
G2 thíết kế phá cách, viền siêu mỏng ấn tượng. Màn G2 thì siêu đẹp rồi, hơn xa S4.
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

s4 di bac oi
S4 😃 tối ưu hệ thống ngon hơn lg
@Azion Tui chỉ là ng dùng, mua sao xài vậy. Dùng cả 2 con đều 1 nhu cầu, xài như nhau thấy sao tui nói vậy. Mấy ai xài điện thoại mà am hiểu như bạn mà quy với chả trình. Mà tui cũg có đổ lỗi cho cái gì ko trời? Đọc ko kĩ rồi còn nói bừa. Thích ghét thì cứ ghét. Bộ bạn thích LG thì tất cả đều phải thích hả? Bị điên hay bị cuồng vậy trời?
@nhox.kute102 Có cảm nhận được cmt của bạn thiểu năng không
@Azion Gặp đúng fan cuồng 😆) Bye
@nhox.kute102 Tự dưng nói người khác cuồng mà không xem lại mình, thứ gì,quá nhọ
lg g2 đi, chụp hình tốt hơn và pin tốt hơn S4
G2 trắng đẹp hơn S4 nhiều. Dùng G2 hết muốn quay lại với Samsung luôn
S4 cửa đâu mà so với G2
f320 là hàng xt chưa chắc pin ngon đâu nhé
Mình đã dùng s4 và chuyển qua g2 cảm nhận như sau s4 mỏng nhẹ hơn camera nhỉnh hơn g2 một chút một 9 một 10 , g2 pin khỏe hơn màn đẹp cấu hình cao rất mượt ko bị lag như s4 , hệ điều hành g2 dễ dùng . khuyên chủ thớt mua g2 tuy thương hiệu không cao nhưng xét về mọi mặt đều hơn s4 .
novas82
ĐẠI BÀNG
10 năm
về trải nghiệm người dùng mình thấy là G2 làm tốt hơn S4, kết cái tính năng knock on của lg, rất tiện dụng
KLQ nhưng cho mình tham khảo chút: note 3 với G2 D802 mình nên mua con nào

theo mình mọi mặt G2 đều tốt và tiện, trừ cái khoản thương hiệu với cập nhật firmware chưa đc nhanh, note 3 cũng ngon với cây bút Spen dù mình chưa cần tới
@nguyễn quý long Thấy bên diễn đàn LGviet Rom G2 xách tay cũng ra nhiều lắm mà bạn.
note 3 đi
G2 đi. Mạnh hơn nhìu.
G2 đi bác. Em cũng cầm cả 2 con rồi, G2 vẫn là vượt trội hơn. Màn đẹp, hiệu năng cao, mỗi tội em thấy chụp hình S4 nhìn đẹp hơn (theo cảm nhận của em).
wait4u687
ĐẠI BÀNG
10 năm
G2 đi bạn. M mua hàng cty. Nhiều tính năng hay. Pin cực trâu, mình nghe gọi, nhắn tin bình thường, wifi 1 -2 tiếng 1 ngày mà pin dùng đc 4 ngày đấy.
ngocdigital
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhà mình đang dùng cả hai Note 3 và G2, thấy Note 3 hơn G2 ở khoản ram 3G, S pen, pin và nhiều cảm biến hơn thôi. Còn G2 hơn Note 3 ở khoản nhỏ gọn sử dụng 1 tay tốt mà rẻ bằng 1/2 so với Note 3. G2 hàng japan có 6,8tr, G2 của nhà mạng ISAI thì chống nước. Chúc vui
LG G2 docomo sạc bao lâu thì đầy vậy ??? mình sạc 3h30' mới đầy 😔
ngocdigital
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình sạc cũng lâu như thế. Không có sạc zin, đang dùng sạc tàu bạn ạ.

Sent from my SM-N9005 using Tinhte.vn mobile app
@ngocdigital Sạc zin G3 120k,xài chung cho Gpro,gpro 2,g2 vô tư+gk nhé
wait4u687
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình dùng g2 công ty. sạc đúng 2 tiếng đầy từ 10% lên 100%
namhaui910
ĐẠI BÀNG
10 năm
xét về tính năng thì G2 hơn S4, nhưng cá nhân mình cầm cả 2 con thì thấy thích s4 hơn, cho chọn thì sẽ chọn s4
p/s: mình k phải samfan 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019