Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các cách hack phone hệ điều hành Symbian chi tiết bằng hình ảnh!

MaNhatThien
6/3/2012 17:5Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình xài 5233 thì intallserver dơ bản nào vậy bạn
thớt dùng e71 hay e63 thế 😁

cách hack = mobile security đơn giản hơn cách 1 nhiều
hack chỉ là đưa file installsever.exe vào hệ thống thôi, muốn làm được thì bẻ khóa hệ thống máy để truy cập hệ thống
muốn làm đc thì dùng lỗi của pm diệt virus là tiện hơn, ra tiệm chép mấy file vào đt rồi quất
Em hack được rồi nhưng khi hack xong thì đèn flash không hoạt động được.
Em dùng e72, có cách nào khắc phục vấn đề này không ah.
@kinta01 flash + hack lại 😔
các bác giúp em với 😔
e tìm mãi trên kia mà không thấy dòng nào ghi đường link Các file installsever con e63. huhu. e gà mấy cái này lắm. các bác giúp evới
machoi1994
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Stucle máy chưa x-plore bản trên trang chủ có sẵn tiếng Việt rồi thì cần gì VH trời ạ, hơn nữa máy chưa hack thì chắc gì đã cài được bản VH không có signed 😕
@machoi1994 nhiều bản vh đều có signed lắm thím
@dotienduong theo mình thì... cài xplore cũ trước đã, hack xong rồi thì vất bản cũ đi, kiếm bản vh xịn mà cài 😁
ở cái cách thứ 2 này, khi mình vào Quarantine list nó báo "no data" là sao nhỉ 😔(((((
Đã test thành công trên máy e71 (mình dùng cách 2), thank bác.
đánh dấu
help me ! Mình mới có con E71 , thử hack 1 lần nhưng ko thành công , mình khôi phục cài đặt gốc của máy và 4mat lại thẻ nhớ nhưng ko bật lại thì nó ko thể tải file đuôi sisx hay sis đc ? ai giúp mình với TAT
cho hỏi tại sao máy e71 tôi cài flie sis nó báo lỗi chứng chỉ. giải quyết như nào mod
jaiba333
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ncnc7074679 bác format thẻ nhớ, format máy đi là đc
@ncnc7074679 Ia do may chua dc hachphone hackphone thi lh 0965297640 toi hach cho
super_drem98
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác nào giúp e trả lời những câu hỏi được k ạ.
.tình hình là e có con e71x RM-462 hàng AT-T không có tiếng việt. e muốn hack phone, thì tìm cách hack trên điện thoại. khí copy file installsever xong thì muốn remove cái MGR đi thì không tài nào remove được, (e dùng installsever của os9,3 PF2 vì e seach gg thấy thông tin con này như vậy)
.và e muốn hỏi thêm, có cách nào change thêm ngôn ngữ hoặc gõ tiếng việt có dấu, giống e71 bình thường k ạ (e hay dùng nhắn tin có dấu quen rùi. k dấu nhiều lúc bất tiện)
Mình không copy được file install
có lẽ bây giờ không còn ai dùng e71 giống mình nữa rồi. Trời ơi đọc mà không hiểu gì hết huhu. Trong e71 làm gì có ổ E hay ổ C gì hả các ace ơi. Help meeeeeeee 😔
đã thành công em e72, cách norton
ai cần hách phone symbian mọi máy mọi phiên bản pm tố giúp
hach vĩnh viễn luôn nhé
@dotienduong giúp mình được k bạn, đc thì pm giúp mình nhé , đê lại nick fb cũng đc mình pm
ctoanvp3
ĐẠI BÀNG
8 năm
các bác ơi giúp e, e dow x-plore về rồi, dow ở trang chủ mà nó cứ bảo tập tin lỗi, đã thử các kiểu reset vẫn k dc, mà máy e còn k cài dc opera mini dow về từ trang chủ cơ, cứ báo tập tin lỗi, e phải làm sao ạ? máy e n82

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019