Các game cho Q-mobile s11 đã test

datcf
21/7/2012 13:27Phản hồi: 1.023
1.023 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao pes 2012 không có tiếng bình luận v ?
@pokoemon06 liondien1 pes 2012 ko có tiêg kia
@pokoemon06 ừm ... mình cũng chẳng có @@ chả hiểu sao nữa 😁 nhưng có thì làm gì .. lag máy hơn đó bạn @@
@liondien1 oh cũng không sao , mà bạn biết cách nào làm tăng ram k , bộ nhớ ram ít quá làm máy lag quá.
cho mình hỏi lun là chơi dead space k bị lag thì phải làm sao. mình cũng khoái trò này 😁
@pokoemon06 :> đó dùng cái swapit tăng ram vào thẻ nhớ :D hoặc bạn cài cái laucher go EX ý :D nó có cái tắt các app đang dùng ngầm, làm free thêm ram ( có lúc ram free 100 :D ) chạy thừa luôn ~.~
anh dat oi, sao may em cai game avatar vo rui,,cai go ra ,rui cai lai thi k dc nua, no de (ung dung chua dc cai dat). ma e thay hau nhu ung dung nao cung vay het . (!_!)
anh dat oi ! sao may e cai game avarta vo cui, go ra, rui cai lai k dc nua la sao vay anh, mà e thấy haauf như ứng dụng nào cũng vây hết !
@datcf13 Em thử làm các bước này coi xem sao vào cài đặt -> bảo mật -> cài lại về dữ liệu gốc -> cài lại điện thoại (lưu ý thao tác này recovery lại máy sẽ mất hết cái app đã cài máy trở về hoàn toàn lại như mới mua còn dữ liệu trong thẻ nhớ vẫn còn nguyên nếu ko tick phần xóa thẻ SD)

Các bạn lên #1 có hướng dẫn
Cập nhật ngày 25/7/2012

Swapit Ram Expander lấy dung lượng thẻ nhớ làm RAM để chơi game ko lag bằng clip lun nha
các bạn nên dùng chainfire3d bản pro ( bản mới khoảng 3.x) sẽ có hiệu năng tốt hơn 😁
@liondien1 có link up cho anh em đi
@liondien1 @@ cái này tốt nhưng nó bảo có thể sẽ install xong không boot được T.T. Mình đã liều ấn thử và cuối cùng vẫn boot được (ăn ở có đức :D ).
@liondien1 vãi ăn ở có đức cống :D
mà thôi cứ dùng bản cũ đi 😁 hơn chắc cũng chẳng là bao đâu :D mà lại có bệnh nữa :eek:. Mà màn của Galaxy Y chắc cũng bằng của S11 nhỉ
Go lauch Ex tắt ứng dụng ngầm ở đâu v ? mình có xài phần mềm này mà k thấy còn cái phần mềm dùng thẻ nhớ làm ram mình cài k đc . 😔
@pokoemon06 cài xong, nó ra 3 cái mục All Recent Running đó 😁, tap vào runing xong có mấy cái đang chạy đó, giữ một lát nó hiện ra close, lock, ... thì ấn vào close là xong :D ( lúc nào mình chụp ảnh cho )
😁:D
:D
@datcf có ý gì 🆒
cái trang 1 của cái thread này sao kì vạy ta ? mình vào trang 1 có cứ thông báo

@haduytintyt235 virus virus 😃 đùa thôi nó cứ báo thế đấy nhưng có sao đây .. skip anyway
Anh Đạt, may e vao cung giong ban tren do zi do
còn choi game plan vs zombi thi ki lam
no ko bang man hinh
anh xem rui chi cho e nha (!_!)
con nua, e cai chain 3d rui vo thu vien xem hinh xau wa,mun xem hinh trong thư viện đẹp phai lam sao anh ?
cai chain 3d hieu wa lam, choi game 3d dc ma k lag lun😃..... chi có cái xem hình trong thư viện là tệ ak 😔.....
@datcf13 em bỏ tick chọn Reduce texture size trong Chainfire3D là xong đối với game zombi
còn hình ảnh thì em bỏ hết đừng chọn j hết
Assassin's Creed Altair's Chronicles HD up bởi datcf pass là gì vậy? Đã gõ thử là datcf nhưng không đúng
Cái phần mềm lấy thẻ sd làm RAM mình tích vô ô đầu tiên, nó chạy một lúc xong mình reboot máy thấy vẫn thế bạn à :-ss bạn hướng dẫn chi tiết đc k
@cunning thấy bạn thớt bảo là mặc dù vẫn vậy nhưng chơi game mới biết
~.~
Maple Story Live

http://www.mediafire.com/?4g688f4afdrvu4c ( APK thôi ko cần data )
@liondien1 Hix. Thằng e mình vào game linh tinh làm mất hết kẹo của mình (vào ban đầu nó cho 5k kẹo, mình mua mechanic 3k, còn lại bị phá đám còn 300 ) mình xóa hết dữ liệuđi, gỡ ra cài lại vậy mà nó vẫn có mechanic vs tài khoản 300 kạo. Khả năng nó lưu dữ liệu qua mạng vì khi mình cài lại lần nữa mà ko bật mạng thì k có mechanic.
Cho mình hỏi có cách nào có thêm kẹo free không. Nếu không thì làm cách nào đưa game về trạng thái ban đầu (có 5k kẹo ).
Ps: game cài vào máy và chỉ chuyển đk sang thẻ nhớ nếu đã root và cài link2sd nên nếu chưa root thì k nên thử. Mà mn cứ root thoải mái đê nhanh thì 1phút chậm thì 5phút chả mất cái gì.

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
@jasonanhdang Các brô giúp mình đi

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
@jasonanhdang mình còn chả biết có kẹo nữa 😁 lát thử test

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019