Các lỗi gặp phải khi lên iOS6.0

khoanguyen2512
26/9/2012 4:1Phản hồi: 444
444 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thefirstpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
mua code unlock rồi thì sim nào cũng đk .nhưng sau khi active thì bật wifi chạy cho ổn định rồi bật chức năng 3g sau đó tắt wifi. mình nghĩ cách này hiêu quả cho tình trạng của bạn
thefirstpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế thì bác phải deactive đi rồi làm lại rồi .ko thì up lai os6 lần nữa .có lẽ quá trinh up bị lỗi nên tìm link nào mà down về rồi cài .đừng down qua itune hay ota
Máy mình jb rồi mà muốn lên 6.0 từ hôm nọ đến h toàn thấy báo lỗi là sao vậy mấy bác.
@huyenhuyenbong ko hiểu muốn hỏi j???
@huyenhuyenbong Nếu máy bạn đã jb rồi mà muốn lên ios 6 thì khi cắm iphone vào máy tính bạn nhấn Shift + Restone thì sẽ lên ios 6 mà không báo lỗi.
duytran54
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho hỏi chút, em vừa mua cho vợ IPhone5 bản quốc tế active xong cũng bị lỗi ko tự động autolock là sao, có cần làm gì ko ?
ios6 chạy mượt mà trên ip5...mình xài ip4s như ipod huuuuu
Lên Ios 6 xong thì sóng sánh cực kỳ không ổn định
Sóng 3G thì cứ bật lên 1' thì bị mất sóng. Sóng 2G thì lâu lâu bị mất sóng và tự search lại thì có sóng :-(
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
IOS-6.0 da Jb full được chua Anh em.cai game va ung dung ngon chua a.em muon len qua.may em 4S word. Ieu khi JB song co bi loi ko a. Hay La cho ban uplet moi a. Thank Anh chi
Mình bị mục 3, chơi game nặng nặng tý là tự out ra, phải tắt máy bật lại thì ok
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cac Anh oi cho em hoi nho chut.4s chay ios 6.0 da JB full de Cai game ung dung duoc chua Anh.
Mong các a giúp do a
@dathuong241 4s chưa JB đc
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vvvvvv Anh oi the co ve lai duoc 5.1.1 ko a. Em thay bao La 4s no khoa ban nay rui ah.
Chac phai doi ban moi rui nhi.
xhungus82
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vọc ios6 bữa giờ chẳng tìm ra lỗi nào cả. Cài game bản quyền xài phà phà. Ôi may mắn cho đời tui wa... hihi
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xhungus82 Em cung chay oke Nhung moi toi chua Jb duoc de Cai game. Game ban quyen thi em ko co
xhungus82
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dathuong241 Dau tu 1chai mua những ứng dụng mình like là ok...
lxh1290
TÍCH CỰC
12 năm
chắc đợi 6.1 mới ngon :X
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lxh1290 Hic ko biet co som ko. Len som duoc thi ngon.
rongbay25
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng ios 6 trên con Iphone 4 JB hẳn hoi không tốn pin tí nào, ko lỗi gì. Và đang dùng ios 6 trên Iphone 4s nữa chẳng thấy lỗi nào như topic, mình nghĩ PC các bạn dính virus khi down bản ios 6 mới về lỗi nên thế. Chứ mình dùng chả sao cả 😁
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@rongbay25 4S bác có JB được không? để cài ưng dung,game,..
rongbay25
ĐẠI BÀNG
12 năm
4s hiện tại chưa có tool JB mà bác chỉ có 4 JB đc thôi, phải đợi thôi, mình cũng đang đợi dài cổ sợt GU GỒ hàng ngày mong ngóng nè 8->
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@rongbay25 😁đồng cảnh với mình. nhưng mình lên 6.0 chay rất mượt, không có vấn đề gì.
pin qua đêm còn không mất % nào thế mới vãi lúa:p
@dathuong241 oài ... bạn là ng hiếm hoi sau khi lên IOS6 mà đc như vậy đấy :eek:
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khoanguyen2512 Minh di lam ve de qua dem,ma sang ra cha tủt quan ti nao,ma len 6.0 song gio lai ngon len nua Chu.minh dung hai ban QT UK và pháp.mọt em chay 5.1.1 mot em chay 6.0 . So sanh thi thay 6.0 rat phe. Minh len chay rat mượt cha gap loi nao ca.wifi ngược lai con manh hon.hihihi
Chia buồn với các bác ios,chắc apple sắp ra 1 bản vá lỗi thôi,may mà con ipad2 em đề phòng nên không lên,may quá

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@audir81992 Thực da dung van oke phe lam. Chi toi chua Cai game duoc thui.con lai oke.rat phe.
@dathuong241 Nếu bạn ko có game bản quyền of riêng mình thì chịu khó ra chỗ mua máy nhờ ng ta cài giúp cho
@audir81992 Nghĩ lại phải chi e có tinh thần đề phòng cảnh giác cao độ như bác 😆
@dathuong241 coi tạm cái này
http://www.tinhte.vn/threads/1566902/#post-25216032
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vvvvvv Ác game fere ma. Nhu vay dung trong iTunes cho yen Tam.hang tau cung kinh lam.
Tốt nhất ở 5.1.1 là làh
Giống tui rồi
Trước còn 5.1.1 thì qua đêm cùng lắm là 1% ... bây h thì qua đêm 10% 😕
rongbay25
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khoanguyen2512 Tôi với bạn Dathuong241 giống hệt nhau chả thấy hao pin tí nào, dùng ngon lành cành đào ;))
dathuong241
ĐẠI BÀNG
12 năm
@rongbay25 Minh cung the. De wifi nghe nhac hay sem phim online ma thay rat oke. Pin tut chuẩn lam.
Minh thì bực bội với cái tự động tắt màn hình, có lúc tăts lúc ko. Hic. Mong về 511 ma chưa về đc
Em bị mất chuông tin nhắn ở màn hình khóa, trong khi gọi đến vẫn bình thường. Chả biết khắc phục thế nào chán quá! Tìm khắp diễn đàn rồi mà chả thấy có cách nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019