Các lỗi vừa phát hiện của Nokia C3

Thảo luận trong 'HỎI ĐÁP - CHIA SẺ KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi tangduongtrieu, 14/8/10.

1. ptlsky

ptlsky Thành viên

chạy bằng phoenix nhưng sau khi load 100% tới lúc chạy cái gì mà đếm ngược từ 26..25..24...rồi tới 0 thì bái fail....yêu cầu restore lại....hỏng biết sao luôn
  2. boykuteyeuem93

boykuteyeuem93 Thành viên

Thỉnh thoảng hay bị die và resert lại máy .
  3. DMTNA

DMTNA Thành viên mới

Cho mình hỏi với!Điện thoại C3-00 của mình có cài thẻ nhớ 2 GB.Vậy mà cóp có mấy bài hát + video nặng tầm 200 MB là khi vào Media Player là nó hiện lên:352kB memory needed.Delete some items?Mỗi lần như thế là mình gần như phải xóa hết tin nhắn mới vào được.Điều lạ là nếu mình nghe nhạc bằng cách vào trực tiếp memory card thì vẫn bình thường.Các bạn giúp mình với!
  4. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

bộ nhớ máy đầy, chuyển hết các file có thể ở bộ sưu tập và ứng dụng vào thẻ nhớ đi
  5. nhok_jumboo89

nhok_jumboo89 Thành viên

avata nhìn giống ảnh trên bàn thờ thế :D
  6. ghost ride

ghost ride Thành viên mới

đúng rồi đó,máy c3 của mình v8.71 xài cũng mướt lắm,bác thử nâng cấp lên rồi bác sẽ thấy sự khác biệt -> dragon_1986
  7. ghost ride

chắc là người ta chưa gắn kĩ,bạn thử bóp mạnh tay chỗ đó một tí xem có vô không,còn nếu không thì chắc là bị gãy cái chốt ngay đó,nếu hở quá thì lấy keo xylicon dán khít lại để bụi khỏi vô máy
  8. ghost ride

cái đó bạn phải vào thẻ nhớ hay tập tin nhạc của máy để xóa bớt bài hát đi thì nó mới ổn,máy của mình cũng bị như vậy mà:D,do tải bài hát hay game quá nhiều nên máy không đủ không gian để chạy hoặc bạn xóa hết tin nhắn đến với tin nhắn đi cũng được
  9. ghost ride

nhấn và giữ phím chuyển bài thì sẽ tua được,còn hiệu ứng thì vô trình phát media -> tùy chọn->khác->bộ chỉnh âm,thích nghe kiểu gì thì chỉnh,có hai kiểu riêng để chỉnh theo sỡ thích người nghe:D
  10. Quân Kareal

Quân Kareal Thành viên

Mấy bn cko mình hỏi, con c3 của mình vào wifi bình thường, nhưng mấy hôm nay thì kết nối ko đc nữa, laptop và con xperia vẫn kết nối bình thường, mình cũng khôi phục cài đặt gốc rồi nhưng vẫn ko kết nối đc :(
    Mấy bn giúp mình với :p