HỎI ĐÁP? Các lý do không nên mua IP3gs 2012

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi quanghuy.ficc, 6/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. acma13517

acma13517 Thành viên

Chính xác, hàng chính hãng xài đến bao giờ mới lỗi,xài gần 1 năm ko thấy lỗi dù là nhỏ nhất
  2. BinApple

BinApple Thành viên

upupup
  3. barminhtri

barminhtri Thành viên

Mấy người mở mồm ra chê chỉ toàn mấy ông ngắn não, trẻ trâu. Có khi chưa có cơ hội sờ vào nhưng cứ hay nhìn giá cả + cấu hình rùi bày đặt phán này nọ như chuyên gia ý, thực chất thì rỗng như động ko đáy
    haioc1987 thích nội dung này.
  4. quangco88

quangco88 Thành viên

Ko biết phải may mắn ko mà con 3Gs sài gần 2 năm và rớt trên dưới cũng 10 lần nhưng chỉ đi thay nút nguồn và Home thôi, sài IP công nhận rất bền.
  5. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

Nói thật, dù có là 2 cái máy y chang nhau, nhưng 1 cái được phân phối chíh hãng và 1 cái mua xách tay ở ngoài thì mình sẵn sàng mua đắt hơn để lấy máy phân phối chính hãng. Không may có bề gì còn được bảo hành cho tử tế, chứ cái vụ "không bảo hành màn hình" của các ông xách tay là khiếp lắm.
  6. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

Nói thật, dù có là 2 cái máy y chang nhau, nhưng 1 cái được phân phối chíh hãng và 1 cái mua xách tay ở ngoài thì mình sẵn sàng mua đắt hơn để lấy máy phân phối chính hãng. Không may có bề gì còn được bảo hành cho tử tế, chứ cái vụ "không bảo hành màn hình" của các ông xách tay là khiếp lắm.
  7. Acadimid

Acadimid Thành viên

có hàng mới 100% đấy các bác,
  8. Baby_love_money

Baby_love_money Thành viên

7tr là số tiền xứng đáng với hàng mới của apple, nguyên seal, đc phân phối chính hãng, chả có j mà ko nên cả
  9. heoluoi283

heoluoi283 Thành viên

8gb chả làm đc j @@ nếu đã sản xuất hàng mới s k làm lun 16 hay 32 híc
  10. vietan14

vietan14 Thành viên

nói that bác nào có tiềm năng kinh tế quất hàng chính hãng giùm em, về sau đỡ thắc mắc. em xài con ipod nano gen 2 hôi đó mua của nguyen kim 300 đô, xài tới h lun, chỉ bị cái hao pin chứ chả bị j
  11. Công Trị Hi

Công Trị Hi Thành viên

nói chung không nên bảo thủ theo quan điểm của mình vì mỗi người có ý kiến khác nhau,tùy theo nhu cầu và sở thích thôi.
    nhưng thời điểm này bỏ 7tr ra để mua modem cách đây 3 năm thì không nên,cố tý nữa mua ip4 sau này sẽ không ân hận :)
  12. ZjN

ZjN Thành viên

4s xuống 4 xuông 3gs ... Tuy đi lùi nz vẫn thấy 3gs hợp lý và hoàn toàn thoả mãn. So sánh cấu hình chỉ dành cho những ai thích mạnh mẽ va hơi rỗng về phần mềm.
    Một cấu hình khủng nhưng kho phần mềm ko dc support từ nhiều nhà phát triển thì cũng thành vô dụng.
    Nếu đt có hỏng thì vẫn chọn ip. Tuy nhiên vẫn suy nghĩ một chút vì ip ko có ghi âm cuộc gọi. Cái này m cần nhất mà đợi đến bh vẫn ko ai phat triển. Haizzzz
  13. acma13517

acma13517 Thành viên

Chỉ có tụi thương lái mới cho là máy xách tay hơn máy chính hãng,nếu có điều kiện kịnh tế khá thì ko ai dại gì mua hàng xách tay,cái thiệt trước tiên là ko dc bảo hành từ nhà sx,còn tụi thương lái lắm thằng làm ăn ba trợn như lũ cướp giật thì bảo hành chỉ là nói cho có thôi.
    barminhtri thích nội dung này.
  14. hdshi125i

hdshi125i Thành viên

nghe ông này mới biết chẳng hiểu gì về iphone.tôi mua về nghịch choé mẻ có sao đâu.thử restore lại có sao đâu vẫn chạy bình thường.
  15. NGUYENCHAUQTHDQN

NGUYENCHAUQTHDQN Thành viên

16. tetepro

tetepro Thành viên

riếng cái ngoại hình củ rồi, giống như bây giờ mặc thời trang năm 90 vậy đó
  17. Exciter.GP

Exciter.GP Thành viên

Người dùng ko quan trọng kiểu dáng mới hay cũ bạn ạ ! Mà họ quan tâm là đẹp hay xấu thôi ! Như galaxy s3 kiểu dáng mới đấy có ai bảo kiểu dáng con ấy hơn
  18. NhuChau

NhuChau Thành viên

Sao lại ko nên mua, kiểu dáng bo tròn của 3Gs dễ thương mà, nếu có tiền mình sẽ mua lại một bé màu trắng để xài song song với bé hiện tại.
  19. danchoi3x

danchoi3x Thành viên

mình cũng mới mua 4s viettel đã qua sử dụng
    1 cảm giác yomost ;)
  20. vvvvvv

vvvvvv Thành viên

thực sự 3gs giới nữ rất thích dùng
    vì sự mềm mại của nó
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.