Cách cài đặt Ringtone trên cydia

TrungCat
24/2/2012 18:8Phản hồi: 7
Mình là 1 người mới dùng IPhone, rất muốn có được 1 nhạc chuông hay & ưng ý cho chiếc đt của mình. Mình đã search trên google về cách tạo nhạc chuông, ngoài cách tạo nhạc chuông trên itune hay các pm khác, mình mới phát hiện ra thêm 1 cách cài nhạc chuông cho chú dế yêu của mình trên cydia.
_ trước tiên vào cydia->manager-> source-> iphone.gsm.vn (nếu chưa có source iphone.gsm.vn, thì các ban search iphone.gsm.vn install về nhé). Trong source iphone.gsm.vn có rất nhiều app và cũng nhiều nhạc chuông hay.
_ Các nhạc chuông này không sắp xếp theo thứ tự mà chỉ sắp xếp theo vần. Sau khi down các nhạc chuông về các bạn biết chọn nhạc chuông cho chú dế yêu của mình ntn rồi nhé.
_ Hi, đây là 1 chút kinh nghiệm mình chia sẽ cho người mới dùng Ip như mình muốn tạo nhạc chuông ngoài những Ringtone mặc định trong Ip.
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

faniphone
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn cài unlimtones trong cydia ban sẽ tự tay mình cắt nhạc khúc nào mà bạn thích trong ipod của ip luôn rất dễ xài chúc bạn vui
Đúng là mới dùng iphone có khác cái này khỏi phải chia sẻ những ai đã jb máy đều biết haiz thật

---------- Post added at 03:53 AM ---------- Previous post was at 03:51 AM ----------

Mà vô cydia seach unlimtones về thích bài gì có bài đó có hơn ko với lại thích cả bài cũng đc chứ mấy cái nhạc có sẵn trong cydia chán phèo
hì mình mới xài iphone mà:p . để mình cài cái app của bạn vào dùng. cảm ơn bạn đã chia sẽ
unlimtones hay thật bây h thì nhạc chuông của mình hết nghèo nàn rồi. thanks
có ai biết cách cài đặt khi có cuộc gọi đến up máy xuống thì máy chuyển sang chế độ rung k>? chỉ mình với
cho ip4 nhé
Kiem dc cach tao nhac chuong tin nhan di cac ban. Minh k biet tao. Ai tao dc thi share cho ae voi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019