Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách cài iBook cho ipad

linhvu86
16/5/2010 9:21Phản hồi: 34
Có bạn nào chỉ cho Minh, loay hoay cả ngày hôm nay mà không cài được
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dontcry89
ĐẠI BÀNG
14 năm
zong mình.mới nhận được cái ipad người nhà mag về sang nay,đến zo vẫn loay hoay chưa bỏ truywwnj vao ipad được.
Lên mạng mua Ibook trước đã, sau đó vào preference bỏ tap book ra là được
linhvu86
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ban huong Dan cu the hon dc ko.Len mang mua la mua o dau.ma Minh nge noi iBook la free app ma
h.t.duong
ĐẠI BÀNG
14 năm
chac image nay ban copy tu trang web nao do, lau lam roi, gio apple ko cho chon NON nua roi

-> ban phai mo acc My, neu ko the thi tim mua gift card di (sorry type voi ipad nen ko co dau tieng Viet)
KevinXXX
TÍCH CỰC
13 năm
Tại sao phải mua gift chứ, vẫn còn cho chọn NONE đấy nếu bạn biết cách làm dễ ợt ấy mà, nếu ko thì dùng gmail đăng ký cũng chọn none đc luôn
Cậu có nhiều sách hay tiếng Việt thế, lấy ở đâu thế? share cho anh em được không?
media file ở đâu? cho link để mình down với
Tớ down được rồi, thanks nhiều nhé
Mà cậu có nhiều chuyện của Lucky luke thế, là thể loại chuyện gì thế?
Sory nhé, lâu rồi không đọc nên quên. Hồi bé đọc mấy chuyện này suốt, hay phết, buồn cười
Anh Nhựt ởi, làm sao mà tài sách tử Itunes Store được?

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

Anh DanNhut ơi, làm sao mà tải được sách từ Itunes Store vậy?
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn phải có Acc của Mỹ. Sau đấy đăng nhập và chỉ down những sách miễn phí thôi.
Bạn có file .ipa của ibook không?

Tks
Mình down về rồi. Tks. Nhưng máy bi sao không sync được với ipad, toàn bị out ra, các apps khác cũng vậy. Bác nào cho em biết nguyên nhân và cách khắc phục với.
Mr.Physics
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dùng app chùa mà bác đòi sync bằng iTunes như bình thường thì Apple lỗ nặng à....? 😁. Muốn dùng chùa thì JB iPad đi bác.
Còn books thì bác có thể add to libraries những books định dạng epub vào rồi sync để cho iBooks đọc được. Muốn đọc file khác thì dùng Goodreader rất ok.
wall_iscol
ĐẠI BÀNG
14 năm
cảm ơn bác chủ thớt nhiều, cài xong iBook quá tuyệt vời!
Anh dannhut ơi, em pó chiếu với việc tạo account để download apps free rồi. Làm đúng như anh chỉ, chọn NONE rồi nhưng bấm Continue tiếp thì nó hiện ra thế này :

Your payment method was declined. Please enter valid payment method information

Anh giúp em tạo account itunes với anh ơi.
Chủ thớt ơi giúp với. Mình cũng bị giống bạn Shogun02. Chọn None thì nó cũng ko chịu luôn. THậm chí mình jailbreak ipad xong, download iBook trên mediafire của chủ thớt sync cũng ko đc.
em cũng bị như mấy bác này itune không chấp nhận none, 😁, lấy file ibook.ipa của bác cài thì bị văng ra luôn.... thèm ibook quá mà chẳng biết làm thế nào :D:bomb:
Cách đây 2 năm mình reg đc 1 acc Itunes Free của US nhưng với điều kiện, fải có mã code Redeem khi chọn Credit card = None. Mình vô tình tìm đc trên web 1 trang tạo code redeem giả.
Hiện giờ thì hầu như ai cũng Reg đc acc Itunes Free nhưng chỉ ở VN thôi. Nếu có mã redeem thì mấy bạn có thể reg đc. Thử search google xem.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019