HỎI ĐÁP? cách cài nhạc chuông cho lumia 520

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi rain quang, 12/10/13. Trả lời: 9, Xem: 18193.

1. rain quang

rain quang Thành viên

Có bác nào biết cách cài nhạc từ thẻ nhớ để làm nhạc chuông cho con lumia 520 không, mình mò hoài không ra, xài mấy cái chuông mặc định chán wá, bác nào biết vui lòng chia sẻ cho bà con cùng biết với.

:
  2. CUBASE

CUBASE Thành viên

Trên 920 thì cứ ném vào mục ring tone là xong. Ko biết 520 thì sao

3. Bi.Apple

Bi.Apple Dự bị

520 tải trình tạo nhạc chuông về...tha hồ chọn và cắt nhạc nhé

4. rain quang

rain quang Thành viên

bác biết app đó tên j ko?

5. ali3pa

ali3pa Thành viên

:eek: lên chợ ứng dụng gõ Trình tao nhạc chuông là có ngay và liền

6. Huynh Thanh Hoai Em

Huynh Thanh Hoai Em Thành viên

tải trình tạo nhạc chuông về sao đó vào đó chọn bài muốn cắt rùi cắt vô tư nhá bác

7. baotin888

baotin888 Thành viên

Ring tone maker. mà bạn chọn từ 5s đổ về, nó mới có rung. Rung- chuông- rung... chứ nó k rung rồi kêu cùng lúc đâu nha bạn.

8. Bi.Apple

Bi.Apple Dự bị

Trình tạo nhạc chuông...thế thôi :v

9. quynhty95

quynhty95 Thành viên

10. Hợp Tuấn

Hợp Tuấn Dự bị

mình vào thử cái ringstone maker rồi, rồi thì cả market nữa, những bài nhạc chuông cũng vẫn chỉ là nhạcchuông, nghe chán, còn cái trình tạo nhạc chuông thì nhiều bài hát nó k cho dùng làm nhạc chuông vì có bản quyền j ý...
    tôt nhất nếu bạn thích bài hát nào và muốn đặt làm nhạc chuông thì dùng trình duyệt trên đhoại mà down trực tiếp về đthoại,, sau khi down xong thì nhấn giữ tên bài hát đó trong mục download, có lựa chọn cho bạn là " chơi nhạc" hay "làm nhạc chuông", rồi bạn chọn. là lumia 525 của mình làm như thế, 520 bạn thửlàm xem....