Cách chép hình ảnh video vào iphone bằng iFunBox?

trucemnguyen
26/4/2011 10:47Phản hồi: 16
mình đang xài con 3G bạn nào có biết cách chép hình ảnh nhạc video vào iphone bằng iFunBox chia sẽ giúp.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chép vào nhưng chương trình mặc định của iPhone ko có nhận đâu bạn nhé 😃 Những cái này mình khuyên bạn tốt nhất dùng iTunes để sync cho chuẩn :p

@ Với những video ngại convert thì bạn có thể cài thêm AVPlayer roài chép file vào private/var/mobile/Appliaction/xxx (AVPlayer bị mã hóa)/Document
-> Vào AVPlayer chọn Media Browse để xem nhé 😃
Nhưng khi dùng Itunes để syns thì mình bị mất những file nhạc có trong máy.Vậy có cách nào syns hình ảnh mà không ảnh hưởng tới mấy cái khác không hả bác Liên hương?Xin chỉ giúp mình.Thanks.
lên google tìm copy trans manage down về ! nói chung rất đơn giản , tự tìm hiểu thêm nha
bạn dùng Itools nhé,phần mềm này có thể giúp bản cop nhạc và phim vào Iphone và ko sợ mất dữ liệu cũ 😁
nhotcay
ĐẠI BÀNG
13 năm
Với avpalyer thì bạn dùng itunes. Vô phần App kéo xuống dưới. Sẽ thấy application Avplayer. Thíc vào ấn Add sẽ add file video rất dễ dàng
dùng ImTOO iPhone Transfer Platinum nha
cả nhạc va video luôn
Cảm ơn các bạn, để tải AVplayer dùng thử xem sao
Chép nhạc vào iPhone thì không dùng iFunBox được đâu.
Hãy dùng CopyTrans_Suite vừa nhanh vừa đơn giản.
Bạn tham khảo thêm:
Vibanvitoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuongbk12 ai bảo là không được
bạn kết nối iphone với ifunbux đi rồi vào tên iphone của bạn sau đó bạn vào phần ringtun hay nhạc chuông sau đó bạn chọn phần "coppy từ pc" ở hàng chữ trên sau đó bạn chọn file rồi chép vào. thế là ok rồi
lưu ý file phải là đuôi .mr4 nhé.
@Vibanvitoi Cmt chẳng ăn nhập gì cả. Người ta nói nhạc bạn lại chỉ Ringtone.
@Vibanvitoi đang mp3 sang m4r
đuôi .mr4
chả biết loại này
Vibanvitoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ger'sKing À chết mình nhầm. Nếu chép nhạc và video thì lại còn dễ hơn. Bạn cũng kết nối iphone và ifunbux rồi bạn vào phần tên iphone ở cột bên phải ifunbux ý. Sau đó bạn chọn vào phần tìm music and video. Sau đó bạn cũng chọn phần coppy from pc hay là coppy từ pc đó. Sau đó tìm đường dẫn thế là xong. Vào danh sách bài hát và thưởng thức nha!
4 tháng + 22 ngày
dùng pc suite for iphone ah ban good lắm
gamejava
ĐẠI BÀNG
12 năm
Copytrans manager.Kéo file thả vào ok ngay.
Bây giời có chương trình iTools rất dễ làm. Các bạn không phải lăng tăng nữa. (Tương thích cho iOS 3.x.x -> 5.x.x ...)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019