Cách chép nhạc, hình cho HTC HD7

bboyquay95
4/4/2011 13:23Phản hồi: 23
Thằng bạn e nó mới mua, nó nhờ e cài giùm nhạc vs hình mà e ko bik cài thế nào? các a giúp e vs, e cảm ơn nhìu:unsure::unsure::unsure:
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manhkhang18
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo minh dc biet ban chi co the copy thong qua zune thoi. Ban cam dt vao may tinh no se tu dong cap nhat zune cho.
E cắm đt vào mà ko thấy động tĩnh j hek a ơi😔 máy e chưa cài j hết:(:(:(
Tải Zune về từ microsoft , sau khi cài đặt Zune xong mở lên vào phần collection vào phần music -->> mở forder chứa nhạc của pc , nhấp vào các file nhạc giữ im và kéo bỏ qua bên zune sau đó qua bên zune ctrl+a bấm chuột trái --> sync with htc hd7 ( video và picture làm tương tự )
Sao e down về, bấm vào cái mới down, nó lại hiện lên cái bảng có chữ download...là sao a😔
Àhh mà mình down zune for PC hay for ĐT dzậyy mấy a😔:(:(:(
Àhh mà mình down zune for PC hay for ĐT dzậyy mấy a😔:(:(:(
hii.. bạn down zune cài vào máy tính, đây là phần mềm quản lý máy và trao đổi thông tin giữa máy tính và đt, bạn cài vào nhìn dao diện cũng dễ dùng, không add nick mình, có gì mình sẽ tư vấn: phucnv0202
chúc vui........
akexxxx
TÍCH CỰC
13 năm
Mình mới cắm máy kết nối mới PC , e đâu thấy động tĩnh gì zune đâu ? nó báo e cần cài driver gì đó 😔
Một số bạn đã hướng dẫn khá tỷ mĩ rồi! Bạn thử xóa Zune cũ và click vào đây down ZUNE này về thử xem http://www.zune.net/en-US/products/software/download/default.htm

Sau khi cài đặt rồi bạn khởi động PC lại từ từ cắm cáp vào điện thoại thì bảng Zune sẽ hiện lên

Nếu Zune đã nhận PC với điện thoại thì làm như bạn khailinhti hướng dẫn ở trên nhé!
thế bác đang dùng win gì?nếu win7 thì ok,còn XP thì bác phải dùng từ pack3 trở lên đấy.Chúc bác thành công 😁
pác hứong dẫn em thêm cái pack3
ndlinhql
TÍCH CỰC
13 năm
Là XP SP3 ấy bạn à không phải phiển bản zune đâu
cài zune phải bật windows update lên bác ợ
hỏi:

em đã cài zune xong copy nhạc mp3, picture không vấn đề nhưng còn nhạc hình thì mở không được như bác linhtinh nói thì vào collection, vào music xong nhưng không thể mở được file trong pc của nhạc hình, giữ im kéo sang zune là sao em không hiểu, các bác nói rõ hơn đựoc không.
Cám ơn nhiều
Máy mình là xp thương ko cài dc zune, có cách nào ko anh em
ndlinhql
TÍCH CỰC
12 năm
@DuyNouvo SP3 mới cài được bạn
Đag up lên sp3, nãy giờ hơn tiếng mà chưa up xong, chán thật
sao cài zune rồi mà sao vẫn không tải được vậy
khi cắm vao bắt cài gì đó
vào giao diện quicklay chỉ xuống chỗ hình dt thì báo là no divice connected
thế em htc7 thì làm ntn ạ 😔(
cắm vào máy tính ko thấy máy tính nhận hay phải cài phần mềm rỳ ạ
vuducthai
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn ơi, bao h chán hd7 thì để lại cho mh nhé 😁
huuduan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vuducthai bạn có mua con hd7 ko mình đẻ lại cho
đang tính đỏi con khác đây
ponyeukin
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác cho e hỏi e đã cài ứng dụng nhạc của tui. Khi dowload nó báo là đã tải xong. Vậy các bác chỉ cho e chỗ tải về ở đâu mà em vào music không có ạ
girlngheo
ĐẠI BÀNG
11 năm
khi bạn tải nhạc từ ứng dụng nhaccuatui thì những bài hát bạn tải về đó chỉ nghe được ở trên app nhaccuatui thôi chứ nó không cài trong mục music&video của máy và nó nằm trong tab đownloaed của app nhá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019