CÁCH Crac'k UltrasnowCN(~~BB 4.10 )UPDATE cho 1,6b5. for 5.1.1

minhdongkissto89
9/1/2012 14:35Phản hồi: 249
249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình dùng bản Ultrasnow ..... này và gavey đời đầu, thấy nó kick hoạt sống mất hơn 2p. Mà sao thấy mọi người kick co 30s nhỉ.
tui đang xài gevey pro đời đầu dùng untraCN khi kích hoạt hết 1p50" ... nhưng nếu khích hoạt bằng tay sẽ nhanh hơn còn như bạn nói những cái gevey kich hoạt chỉ chừng 30" thì đa số là mấy cái gevey có chức năng kích hoạt tự động như plus hay ultra nên nó mới kích nhanh nhưng ngược lai các loại này cũng dễ bị mất sóng hay sóng không ổn định .. theo tui kích nhanh hay chậm ko sao miễn sao sóng ngon là ok . mấy thằng đời đầu rất ổn như tui thì ko bao giờ biết mất sóng là gì và ko hao pin
Được 3 ngày tiêu luôn
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khi cài xong bạn phải mở ultrasnowcn lên coi nó đã dc reg chưa nha.

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Mình cài khoảng 150 soft. Khởi động nó kich hoạt 110s
cài rồi reg rồi xài ok được 3 ngày die luôn.
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
ông này 1p50s y chang của mình 110s heheh
trong mục Register nó có thông báo
registercode: Simontech
Registed!thanks for uíng UltraSnowCN!

nếu thông báo vậy mới đúng nha bạn
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sr bạn do minh chưa dc 3 ngày nên k rõ
Lúc nãy mình thử thay đổi ngày tăng lên 1 tháng thì đúng là nó k tư kich hoạt dc ma khi khởi động máy nó lại hiện bngr thông báo accept hix. Có lẽ phần mềm cra.ck này dùng để quảng cáo hix

Sent from my iPhone using Tinh tế
blacksea
ĐẠI BÀNG
12 năm
không hiểu sao may mình cài ultrasnowCN 1.6b4 mai không được.mình cài extremesnow ăn ngay chỉ sau 5 giay máy có sóng luôn.ai có license extremesnow pm cho mình .mình mua nhé
Up lên đi bạn nhé , để dùng Crac'K ổn định hơn nhé .. Hiii Hơi khó hiểu chút nhé hiii

---------- Post added at 02:08 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

Cài UltraSnowCN 1,6b4 cùng với Crac'k sẽ có sóng mà bạn.....

---------- Post added at 02:09 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

Bạn Ah , Up lên bản 1,6b4 để dùng crac'k trở lại nhé..............
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn có thử kéo lên 1 tháng coi nó còn hoạt động dc không?

mình mới up B4 ok nhưng kéo lên 1 tháng nó k hoạt động hicccc
Hjc hồi hom6wa em reset all setting rồi theo b4 tháo ra cài lại rồi cài lại xong nó khi là phải nhập code rồi em tháo 2 cái ra cài lại rồi đút sim vô nó ko tự kick nữa
Hung_war3
TÍCH CỰC
12 năm
tối hôm qua cài bản mới cho vợ không được 😔 , đã remove làm đi làm lại mà vẫn không được , bó tay luôn
Dùng dc 3 ngày thôi , cho dù bạn có remove và install lại thì cũng vô tác dụng , nó vẫn ko báo bảng chào , và ko cần 112 luôn , vẫn tới bước No sim installed nhưng sau bc này thì nó cứ Searching........ No Service thôi mà không thấy ngon sóng . Ở bước này nếu dùng trong 3 ngày thì nó lên rất nhanh thôi . Mua license xài là good nhất 😃
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này nói chung k khả quan bạn ạ, bạn thử tăng thoi gian lên 1 tháng thử là biết ngay
B3 hay b4 gì cũng 3 ngày là die
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
chính xác rồi bác,, e cài thử rồi sau đó tăng thời gian lên 1 tháng là nó tèo luôn
Code có 40k các bác mua dùng suốt đời mà ..... lại cài trong cydia nhiều máy hao pin và dễ crash với app khác lắm
Hjc hồi hom6wa em reset all setting rồi theo b4 tháo ra cài lại rồi cài lại xong nó khi là phải nhập code rồi em tháo 2 cái ra cài lại rồi đút sim vô nó ko tự kick nữa
bản b4 ở đâu mình chỉ thấy b3 thôi
fw4.3.3 làm dc không nhi?
ai bít bác nào bán code Ultrasnow ko nhỉ, xem ra dùng cái ..... này ko đc rùi thà bỏ ra xíu tiền mua cho ngon 😁 ai bít thì cho minh xin nick yahoo nhá. Thanks nhiều....
justdoitus
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xài iphone 4 tiếc chi vài chục k mấy bác nhỉ . Cái này tiện cho các bác thích tìm hiểu . Ko có điều kiện mua code thôi
cuongkennet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chính xác là của mình die ngày hôm qua , để tối nay test lại . thanks bạn
chivas85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã test trên 4.3.3 bản b4 ok, nhưng ko biết có ..... đc ko, để mấy hôm nữa xem thế nào..........
Mình cài ngày giờ cho thêm 1 tháng rồi reboot lại vẫn đc bạn ah, vậy là sao nhỉ? thật đó mình thề là vẫn đc ah.... Đợi xem qua 3 ngày xem sao vậy... Mình nghĩ cài file .Deb của hai phiên bản 1,6b3 và 1,6b4 cho nhau lần lượt , và mỗi lần sẽ đc reset lại và lại đc dùng thử tip 3 ngày thì phải hiii

---------- Post added at 03:28 AM ---------- Previous post was at 03:22 AM ----------

Bạn phải cài lần lượt theo các bước đó nhé , làm ngược lại sẽ ko đc đâu nhé !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019