Cách Download nhạc trực tiếp trong trang web về cho ipad

(°_°)
3/5/2012 16:7Phản hồi: 19
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

download thế nào bạn hướng dẫn mình được ko ... sao mình chỉ down đc file hình ảnh ko vậy >.<
(°_°)
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dai_vie199 Tước tiên bạn mở apps Perfect Download lên,sau đó vào trang web bạn muốn nghe nhạc đó,sau đó bấm vào bày hát ,để cho bày hát nó vừa play thì nó có hiện lên 2 dòng chử ở phía trên bên trái đó,bạn chọn vào chử download thôi,sau khi bấm vào thì nó hiện lên chử ok và cancel,đến đây thì bạn biết làm gì rồi đó,nếu làm không được nữa thì mình sẽ post hình ảnh hướng dẩn cho.
dangtan25
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái IDM trên PC mà có trên IOS thì tiện nhỉ 😁
(°_°)
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dangtan25 Cái này cũng tiện lắm bạn àh!Bạn vào trang web nào ,nếu bấm vào play bày nhạc hay video thì vừa bấm vào play thì nó sẽ nổi lên chữ download cho bạn liền hà.
quan trọng là nhạc và video download về nó có vào mục video hay music mặc định của máy không hay lại về phần download trong app này?
Sao mình dùng cái app này down disaid về mở ra chả có gì? Máy mình ipad 3, có bro nào bít hem?
(°_°)
ĐẠI BÀNG
12 năm
@_Yoochun Bạn vào Disk Aid xong mở apps này lên,sau đó tìm hết folder này đến folder khác,mấy bày nhạc và video bạn download về nó chỉ nằm trong apps này và 1 trong các folder ở apps này mà thôi.
@(°_°) Ko phải mùnh ko tìm thấy file nhưng mỗi lần mở file ấy ra nó đều báo lỗi, mà dùng bn app down đấy,ko riêng gì cái link bạn up đâu, chả hiểu kiểu gì
bạn hướng dẫn = hình ảnh đi , mình vẫn ko download đc , chỉ mình cách download clip trên youtube lun nha , thx bạn nhiều lắm ,
@dai_vie199 Lên appstore tìm thằng Freevideo nha ! Down đc hết clip trên youtube, mp3.zing.vn ....
Click vào bài hát rồi chọn icon download trên góc phải màn hình thôi, rất đơn giản
@kennytn2710 Chính xác.
@kennytn2710 cái này nó lưu file download chỗ nào thế bạn?
@kennytn2710 Cái nào vậy bạn
@Quỳnh15012001 top này 2014 rồi bác, muốn down thì dùng UC
ck2010
ĐẠI BÀNG
12 năm
tên app / documents /, file save hay download thường nằm ở đây 😃
thanks
Thanks
Cám ơn bạn nhiều
Dùng androi thoải mái quen rồi giờ qua dùng ios mới thấy hối hận, nhạc, video không tải trực tiếp về đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019