Cách Fix lỗi vào Cydia bị văng ra :)

hoangmbm
30/10/2009 14:28Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình vào phần Changes đợi nó Loading changes rất lâu...các bác jup e cách khắc phục với
sao máy mình ko có bước 2 :" 2)Tương tự Xóa tất cả các file trong thư mục applications/cydia/sources ngoại trừ thư mục ‘partial’ và các file apt.bigboss* "
máy mình 2g 8g bản 3.1.2, cydia zô là văng ra, xóa các file theo bước 1 và 3 thì vào cydia được, nhưng lần sau là ... out, có ai bik thì giúp mình với , thanks nhìu ^^

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

sao máy mình ko có bước 2 :" 2)Tương tự Xóa tất cả các file trong thư mục applications/cydia/sources ngoại trừ thư mục ‘partial’ và các file apt.bigboss* "
máy mình 2g 8g bản 3.1.2, cydia zô là văng ra, xóa các file theo bước 1 và 3 thì vào cydia được, nhưng lần sau là ... out, có ai bik thì giúp mình với , thanks nhìu ^^
Làm bước 3 là có tác dụng nhất !
Mình đã thử hết cách, restore FW 3.0, 3.1.2, 3.1.3 vẫn bị văng khỏi Cydia.
Iphone mình 3G clock, có cách nào khắc phục không xin chỉ giúp? Thanks!
Nhầm........................ Lạc đề nên xoá
cam on ban qua nhieu toi thay ban la nguoi rat co kinh nghiem ve IT day. Chuc ban phat huy tai nang cua minh
em vào cydia với safari thì bị đá ra
máy em mới mua chưa có cài gì hết
làm cách giống anh thì ko thấy mục var dau hết
Em vừa restore lại fw.1.3 cho con ip 3g bản locked. Nhưng lại bị lỗi NO WIFI nè. Cũng không thể vô cydia được vì bị văng ra liền. Lại còn bị NO SERVICE nữa chứ.Pro nào chỉ em cách khắc phục được không ạh!
Mình làm đến bước 2 nhưng ko thấy mục "partial", mình làm cả bước 1 bước 3 rồi còn bước 2 thôi, giờ vào cydia vẫn bị văng ra, ai biết giúp mình với
Tình trạng :
- Iphone 3G 3.1.3 : Cydia sau khi RS thì :
+ Vào bước 1 ok
+ Bước 2 add ok nhưng mà xuất hiện lỗi nhiều
+ search một cái là đứng máy và out
Add source được nhưng tìm phần mềm ko dc .
Các bác giúp mình với !
Thanks bạn nhé. Tớ làm được rồi, đơn giản lại hiệu quả.
Cách của bác mr.tunglam là chuẩn nhất
Mình cũng làm đến bước 2 nhưng ko thấy mục "partial", làm xong bước 1 và bước 3 rồi nhưng vào cydia và safari vẫn bị văng ra, mọi người giúp mình với.
nguyenthiet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác mr.tunglam ơi, mình làm theo í của bạn vào var và pri xóa đi rùi, nhưng bây giờ vào cydia chẳng có cái gì cả? mình muốn cài mấy thứ phải làm như thế nào vậy? nhanh giúp mình... thank nhiều ^^
em thử làm theo cách trên rồi mà cydia vẫn bị văng
tks bac
tks bac
chả bít minh làm thế nào mà song mất hết tất cả hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019