HƯỚNG DẪN Cách hack Glu đồng vàng mới (Đã test)

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi MrZiu, 10/8/12. Trả lời: 32, Xem: 30044.

1. MrZiu

MrZiu Thành viên

Cách hack Glu đồng vàng mới - Phần hack này thật ra là mình có cách để đi kiếm từng GLU được thưởng trong game nhờ cách chơi.

Sau 1 thời gian nghiên cứu đủ cách mình đã tìm được tăng tiền GLU mới áp dụng được cho tất cả game dùng chung GLU bao gồm:
    Hack glu Samurai vs Zombie
    Hack glu GUN BROS
    Hack glu Contract killer
    Hack glu Contract killer zombie
    Hack glu Eternity Warriors
    Hack glu Deer hunter challenge
    Hack glu Blood & Glor
    Hack glu Lil'Kingdom
    Và 1 số game khác mình chưa thử

Cách làm như sau:
    Bước 1:Các bạn phải biết sử dụng GameCIH (Đã có hướng dẫn trên diễn đàn - mình xin copy lại)

Bước 2: Các bạn cài đặt game Lil'Kingdom của Glu

Sau khi cài đặt game này thì các bạn dùng GameCIH 3.0 như hướng dẫn trên hack tiền Coin của Game này lên 999.999,999 nhé.

Sau đó cứ xây 1 tầng mới nó sẽ tặng cho bạn 1 GLU - bạn xây tầm 200 tần thì Reset game bằng cách vào Setting --> Reset game ---> Hack lại xây lại :)

Chúc các bạn có thật nhiều Glu để chơi game

Bài viết hướng dẫn cho ai muốn hack nhé - Mình thì vẫn muốn tự chơi hơn.

:
    poppjn thích nội dung này.
  2. Tienhung09

Tienhung09 Thành viên

FLCommando hack thế nào thế bạn ơi. cho bản 2.0 ấy

3. poppjn

poppjn Thành viên

mình gét hack nhưng lại ko mún thua người ta. hix.

4. bkute3110

bkute3110 Thành viên

Bài viết hay quá :)) Nhưng nó k cho coin thì hack vào mắt hả bác

5. cafe166

cafe166 Thành viên

nó không cho coin thì bác vào phần store của nó , down 1 vài game mà nó yêu cầu , sau khi down và cài thì nó sẽ cho 1 số coin free , từ đó bác đã có coin để test hack rùi , theo kinh nghiệm của tớ thì CIH3 có thể hack tất cả game , trừ những game online như zenzonia , hoặc third blade ..v..v..

6. bkute3110

bkute3110 Thành viên

dow xog mình vào game vẫn chẳng thấy j cả, tài khoản trong glu của mình còn 85 coin nhưng k bít đổi vào game thế nào nữa

7. andreeduy

andreeduy Thành viên

cái này máy cần root k bạn ơi

8. cafe166

cafe166 Thành viên

CIH3 fãi root mới dùng đc bạn àh . máy còn zin thì khỏi mơ nhé :)

9. masterku

masterku Thành viên

FLCommando hack đc không ak~ bạn thế nào bạn ????

10. MrZiu

MrZiu Thành viên

Mình trả lời các bạn hỏi FLCommando hack nha.

Thật ra các hack này dựa trên phương thức là trò Lil'Kingdom tặng rất nhiều GLU cho việc khởi đầu chơi. (Đặt tên công chúa đã được 5 GLU và xây thêm 2 tầng nữa là dc thêm 2 GLU nữa)
    Nếu bạn nào có root và có Game CIH 3 rồi thì hack tiền bạc - sau đó xây tầng trong game Lil'Kingdom - cứ mỗi tầng sẽ tặng được 1 Glu (Nếu các bạn hack 999,999,999 tiền bạc thì xây được 200 tầng = 200 Glu)
    Sau đó các bạn reset lại game bằng cách vào setting reset trong game rồi làm lại từ đầu.

Còn game FLCommando (Thì hiện nay các đồng GLU của tất cả các Game của GLU đều thông nhau) có nghĩa là nếu bạn cso 200 GLU trong game Lil'Kingdom thì trong FLCommando bạn cũng có 200 GLU. Tương tự các game khác.

Chức bạn vui vẻ. Có gì cứ hỏi mình

anhbanhac thích nội dung này.
  11. poppjn

poppjn Thành viên

Gun bros phiên bản 3.5 ko hack được phải ko bạn .mình hack mà k dc

Sent from my SGH-T959 using Tinhte.vn

12. MrZiu

MrZiu Thành viên

Thật ra các bạn cứ hack mỗi 1 game Lil'Kingdom thôi- các game khác tự động cập nhật GLU nha

13. poppjn

poppjn Thành viên

Ko hack dc

Sent from my SGH-T959 using Tinhte.vn

14. lonelydra

lonelydra Thành viên

Chưa thử nhưng cũng khuyến cáo các bác có muốn hack thì hack nhanh nhanh lên. Vì các tải khoản thông nhau => Glu coins được nó quản lý ở sever. Nó phát hiện ra bug ở game Lil Kingdom là nó fix ngay.

15. masterku

masterku Thành viên

duong183 hướng dẫn cũ thể được không ban uj???

16. nhatlongag

nhatlongag Thành viên

:) hack kiêu này có nước moi tay mà chết, hack SvsZ cho nó nhanh. hack phát 18k gold, hoặc CK hack 1 lần mấy chục gold luôn. sau đó qua mấy game khac ma chơi mua đồ cho đã ds game sử dụng chung glu gold đây

đã test ngày 10/8/2012 với version mới nhất hiện này của các gmae này:

Samurai Vs Zombies
    Contract Killers
    CK: Zombies
    Lil Kingdom
    Big Time Gansta
    Deer Hunter Reloaded
    Gun Bros
    Frontline Commando

17. ESKA_84

ESKA_84 Thành viên

Cái CIH có HAck được trên ICS 4.0 k bạn . MÌnh chạy bản Stock 4.0 dùng CIH không Hack được Blood and Glory và các game khác

18. MrZiu

MrZiu Thành viên

Cách hack 180k GLU có vẻ vẫn đang sử dụng được. Các bạn search trên diễn đàn để thịt nha

19. nhatlongag

nhatlongag Thành viên

ko được đâu bạn nếu download apk từ googleplay thi ok chứ từ nguồn khác là ko hack được đâu VD như amazon mà hack = cách coppy file được chết liền :D. cách của tui 100% nguồn nào củng ok, đã test

20. hieuchi81

hieuchi81 Thành viên

Lam cach nao hack glu vay xin chi giup minh dag choi warric 2

Sent from my HD2 using Tinhte.vn