Cách kiểm tra Bold 9700

MrActor
8/9/2010 14:14Phản hồi: 19
Đang tính lên đời từ 8800 sang 9700 nên đang phân vân không biết nên lựa chọn mua ở đâu và kiểm tra ntn cho chắc , các bác giúp em tý nhé :eek: .
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cứ nguyên seal mà phang bác ạ.28 đại cồ việt và 144 triệu việt vuơng em thấy ok nhất
hadt
TÍCH CỰC
14 năm
Nói chung cư nguyên seal là yên tâm nhất.
Hoặc Full Box trùng Imei cũng ok được.
Trong trường hợp khác quả thật là khó, để chọn được hàng chuẩn phải là người dùng BB lâu năm và có kinh nghiệm. Nhưng vẫn khó bởi mỗi dòng BB lại phải có một cách test và kinh nghiệm riêng cho nó. Mới hy vọng chọn được hàng chuẩn.
Nhớ chọn các thương gia uy tín.
Hoặc nhờ người có kinh nghiệm đi xem cùng.
Chúc lựa chọn được em ưng ý nhé!
kub4undre
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn cứ mua trùng box or imei đi , nếu có người quen ở nước ngoài gửi về tốt nhất . 9700 đang hạ giá mua tầm này đẹp đây
MrActor
TÍCH CỰC
14 năm
114 triệu việt vương là DTG đó hả mua ở đó có đảm bảo không vậy các bác . E tính chơi phun bọc cho máu chắc tầm 10 củ đấy nhỉ . Đang định thử con 3gs mà thấy nó nữ tính và mỏng manh quá . Mà e cũng thi thoảng xài Multimedia nên không biết bold 2 chụp. Ảnh nghe nhạc lướt web thế nào nhỉ ?
quanunited
ĐẠI BÀNG
14 năm
Up nào ! Quan trọng là bạn có bao nhiu tiền thì mới bàn đến chuyện brandnew or 2nd.
MrActor
TÍCH CỰC
14 năm
Thấy trên web là 11t5 cho 97 roger full box không biết nên chọn brandnew hay 2nd nhỉ . Tiền thì ok nhưng tính chóng chán nên cân nhắc mua loại nào hihi . Pin 97 ổn chứ các bác ?
pin 97 xài ổn ít nhất 3 ngày bác nhé, tối ưu nữa thì còn hơn, mua giờ thì cứ brand thôi dù chưa có câu dây nhưng brand thì nó vẫn thik hơn
mua bên 28 đại cồ việt nhé (didong365) top thương gia uy tín đấy, em cũng mua 97 ở đó và cũng brand 😁
bác có gì thắc mắc thêm cứ pm em giải đáp ( chỉ riêng 97 nhé :D)
đang xài bâu béo, e cũng đang kết e 9700 này lắm, tháng sau có lương là e cũng phải tương 1 e giống bác. Bác mua tham khảo đi, chõ nào ngon chỉ luôn e nhé
nếu bác mua hàng brand nguyên seal thì chọn chỗ nào rẻ nhất mà mua bác ạ. thời điểm này mua 97 cũng chưa hợp lý lắm đâu ạ . bác chờ một thời gian nữa ra em 9780 thì lúc đó 9700 hạ giá mua là đẹp nhất. he he. chúc bác mua được máy ưng ý.
dongden
TÍCH CỰC
14 năm
97 của tớ sao pin cứ 1 ngày là hết :-(( à ko, còn 20% >< dùng dè xẻn dc 2 ngày :p
tommybleck
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chac con cua bac bi an nguon roi!

Theo em thi neu mua hang bran thi bac mua o didong365 cung dc! Con neu hang use thi mua o cho bac hn03 hoac cua quang3g la on nhat! (E viet bang bb, mod dung xoa bai em! )
hak2c
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nói chung với mức độ dùng của mình thì bold 9000 1 ngày còn khoảng 30% pin
sang 9700 thì khá hơn: 2 ngày còn khoảng 20% sạc là vừa 😁
Pin thi tùy vào soft cài đặt và cách tối ưu hóa bộ nhớ và pin thui. Mua đt ngon thì em vote 1 phiếu cho didong365-28 Đại Cồ Việt.
chỗ duyphat 254 bạch mai bán bold 9700 no box có uy tín không các bác.
mình ở ĐN,là Sinh viên ,đang cần bán con 9700 đấy.
Máy mình dùng rồi.1 năm ko bị vấn đề gì.
Nếu co nhu cầu add YH: w3.mrsang_ls
ltk201067
TÍCH CỰC
13 năm
97 lứot w thua 3gs nghe nhạc tạm được pin tần cỡ 3n,giá cả bây giờ mua là hợp lý rồi mình sài 1năm rồi chạy cũng tạm

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

đem nướng thôi bạn a
van_phuoc90
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cứ bảo hành bảo tỏi ngon là ok bác ơi ... e cũng mua 1 e used ko box về xài lâu nay rồi vẫn còn sướng ... nửa mún bán, nửa mún xài ^^ ... mà pin bold 97 cũng lâu hết hơn 9000 nhìu .. e xài os5 thì nghe gọi 5-6 ngày mà os 6 thì 2-3 ngày ...
zolt159
ĐẠI BÀNG
13 năm
không có cách test cụ thể như bàn phím,điểm chết màn hình,ram,rom,bộ vi xử lý......hả các bác
radeon1950
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn ra Bọp mobile họ test hộ cho luôn. Hỏi họ xem test như nào thì chuẩn. Rồi về chia sẻ với anh e cùng góp ý cho 😁
Giờ có $ thì lên luôn 978 Rộ Dơ cho đã :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019