Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách Kiểm Tra Khi Mua The New Ipad!

ola7426
20/4/2012 7:58Phản hồi: 375
375 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào mua ipad 3 tại Phongee rồi cho mình ý kiến nhe!
Minh có 800$ tròn .. Vậy nên mua ip 2 hay new ip
Mình hay chơi game và đọc báo ... Và hay mang máy theo người để dùng ở công viên
cdv
ĐẠI BÀNG
12 năm
New Ipad em mới mua có serial DMPHD2G9DVGL và Model là MD370LL , hàng này có ổn ko các bác
Bác nên mua New Ipad đi, ipad 2 cũng đâu rẻ được bao nhiêu đâu. The new ipad thẳng tiến!
Vậy quyết định new ip .. Nhưng ... Loại nào bh 16 32 64 và cái gì gì 4g nên đặt loại nào với túi tiền 800$ tròn của em thì vừa ý đc vậy
Nếu bác có 800 thì mua được em New ipad 16g- 4G. Thêm chút it thì em 32g- 4G. Xài 32g đi bác, lưu được nhiều thứ. Bác có thể tham khảo giá tại cellphones hay Haloshop hoặc Hnam!
skin01vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rp ola7426

Theo mình thì mua máy ở đâu cũng đc miễn là nơi có tên tuổi để nếu có gì còn nói họ đc, hiên thì mình mua 1macbock pro và 1 new ipad tại techland hcm ( tự khui seal, họ mang ra mình check ok thì trả tiền và khui, lỗi thì trả lại )
Nhưng 2 lần thấy đều ok chưa có gì, hôm rồi lấy new ipad cũng hài lòng chỉ có hôm rồi mới để ý kỹ thì màn hình có 1 hạt bụi nhỏ cửa foxcom để lại trong màn hình=))
Nói chung là techland HCM chưa bị tai tiếng gì, HN thì nghe tùm lum vụ 😆
DXPERIA
ĐẠI BÀNG
12 năm
O vn lam gi co 4g. Vay mua ban 4g lam gj ta?

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
N_K_T
ĐẠI BÀNG
12 năm
@DXPERIA sax. K 4 thì dùng 3. Đây là hỗ trợ 4g mà đồng chí
Techland Hàng Khay HN có cái thằng bán hàng tên là Sơn có vẻ khệnh lắm, ra vẻ ta đây hiểu biết, đợt trước đến mua bộ loa Harman Kardon hỏi nó nhiều quá khiến nó bực mình, mặt đi đôi với đất, còn hàng họ của téchLand thì chuẩn nhất HN rùi, ghet mỗi cái thái độ thui.
dungprohn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@haohanluongson Bác biết uscom thái hà không? Ở đấy có chuẩn k bác?
theo mình thì nếu máy con nguyên seal của hãng thì yên tâm ko cần lo, máy us hay sing thì cũng made in china thôi bác ko khác biệt gì cả, mang về sài mà có khuyết điểm gì thì bác cứ mang lại của hàng mà đổi.
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
check sealed (xem có đúng bọc seal của apple ko)
check serial trên 2 web ,,,,xem có phải hàng refu ko và đã active chưa
check serial box + máy xem trùng ko
xong thanh toán - lâý hóa đơn....bị lỗi gì thì mang ra 1 đổi 1......
@hongducwb Check serial trên 2 web là sao bác, những web nào, để làm gì? Em biết là để biết ngày active thui thì phải. ...
quytocxxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
thread này hay quá! Đang mù dở bỗng thấy ánh sáng! Mua ip in cái này ra rồi kiểm tra từng mục. 😁
skin01vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
úp lên để anh em nào đã và sắp mua vào bàn tán để mở mang kiến thức
hihi hôm rồi nhầm máy em là md367zp/a nhé
bản wifi + 4g 32gb
enix88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cellphone ! Đừng ghé ngang haloshop
thanhmc
TÍCH CỰC
12 năm
giá giờ đang xuống bản 4g 32g xuống 16t3 có chổ bán, mua giờ cũng ổn rồi
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
16gb + bộ connection kit + SD 32gb là xong :p
Tin vui! Giá ipad 3 - 4G đã giảm được 1 triệu nữa rồi! Mới chech xong.
anhbi127
TÍCH CỰC
12 năm
Tháng sau định mua 1 em mà thấy lo vụ hở sáng và bụi ghê, thấy nhiều người bị 😔
Cho em hỏi check ngày active có phải là vào trang check ngày bảo hành phải không ?
@anhbi127 vào trang support của Apple đó bác 😁 bác đi mua cứ check kĩ, nếu dính lỗi thì đổi đc mà :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019