cách lấy game từ iphone sang máy tính để lưu lại.....

leesyn
14/10/2010 4:47Phản hồi: 16
các anh em trong diễn đàn ai bik cách lấy game từ iphone sang máy tính thì giúp em với ...vì em mún lưu lại 1 số game mà trong máy tính em ko có ........xin anh em giúp đỡ em đang cần gấp lắm .....cảm ơn anh em trước
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

game khi cài trên ip là đã được xả nén file đó rồi! game cho iphone có đuôi ipa nên những game bạn đang chơi trên ip không thể lấy lại trên máy tính! trừ khi trên ip có file ipa đó!
Nếu những Game đó bạn cài ngoài hàng thì ko lấy được đâu vì muốn chuyển ngược từ iPhone ra iTunes phai có Acc mua những Game đó mà ngoài hàng đời nào cho bạn 😁
em hỏi mấy game đã crak òi đó anh chị vì nhìu khi lên tìm dow về nó lâu .....đôi khi gặp game máy khác mình thích mà máy mình ko có nên em mún hỏi cách lấy ra để chép vào máy khác ....game ko bản quuyền ak.....nếu ko đc thì cũng thanks anh chị đã nói cho bik 😁
có thể lấy game ra pc bằng cách: dùng winscp vô private/var/mobile/application/xxxxx (tên game bị mã hóa)/tên game.app copy ra pc. khi muốn cài vô ip thì chép vô theo đường dẫn private/var/stash/application rồi set 755 là ok. chỉ áp dụng cho appcr@ck còn app có bản quyền thì chịu.
em lấy ra thì lấy ra chỉ toàn bộ .....nhưng em muốn lấy ra rùi chép lại những cái mình thích ak....thí dụ nó cho lấy ra là 10 cái là lúc chép zô cũm 10c
hjx hjx anh bik cách lấy từng game ko
Lấy ra thì lấy thì lấy hết lúc chép lại thích cái nào thì check cái đó để sync thôi, đừng check vào sync all applications
Nếu game bạn cài từ appstore hoặc từ itunes dạng .ipa thì khi bạn đồng bộ iphone với itune thì nó nằm ở đường dẫn sau: C:\Users\tên máy tính\Music\iTunes\iTunes Media\Mobile Applications (Dùng cho window 7 còn winXP thì xem lại thử nhé)

Cứ vào đó copy ra là xong à
Đấy là bản quyền bạn à :p

Bạn có thể vào trong hệ thống copy ra nhưng hay bị lỗi ... Down còn lười thì chịu 😔
@LIENHUONG luoi gi ban oi tiem lai kho lam ca dong app sao ma nho het ten de ma dow chac ban chua dung iphone bao gio ha
@nhoclieu64 1. Gõ có dấu Tiếng việt bạn nhé
2. Chụp ảnh mấy cái màn hình App là được chứ gì 😃
@LIENHUONG chụp ảnh màng hình lại nữa chứ cách đó không khả thi đâu bạn ah cải cố không
ai giúp dùm với 😔:(
em nho co cach lay tu ifunbox cac app tren iphone khi lay ra la file.ipa ma quen roi gio tiem lai thay chi lung tung xui that
dùng itools đi bạn,có mục backup mà,mình cũng lưu vào máy tính bằng itools
Mình nhớ rồi vao ifunbox---> user applications----> chuột trái vào app chọn backup to .ipa chọn chổ lưu
Vậy là có file ipa của app đó rồi khỏi mất công tiềm lại
ifunbox mới update chế độ back up apps đó bạn, tải về mà dùng nhá !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019