cách lấy hình chụp từ Iphone

caonhanpa25
22/4/2010 2:30Phản hồi: 12
em có mấy tấm hình chụp được lưuu trong may Iphone 3GS 32Gb nhưng không biết cách lấy ra! Bác nào biết chỉ bảo cho em với! Em đang lần những tấm hình đò gấp lắm các bác ạ! em xin cảm ơn các bác trước nha!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khi ban kết nối iphone với máy tính thì nó hiện ra bảng autoplay và bạn chỉ cần chọn import picture and video => chọn nơi lưu là xong!
Đúng là như thế. Nhưng bạn nhớ cài i-funbox nhé.
Bạn vào google tìm download i-funbox rồi sử dụng nhé.
Thân!
te_te
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình ko xài ifunbox, chỉ cần kết nối iphone vào, máy nhận và chạy autorun, chọn import pics là ok.
Hoặc sau khi kết nối iphone với máy tính, vào windows explorer sẽ thấy trong danh sách ổ đĩa có 1 ổ di động [tên iphone], có thể copy hình từ cửa sổ explorer ra máy tính.
Đúng như bạn nói, nhưng mình gặp trường hợp sau khi import hình và video vào máy tính thì cửa sổ status không chịu đóng lại và không thoát ra được, mặc dù hình đã được chép vào PC bình thường. có ai đã gặp trường hợp như mình và xử lý được thì chỉ mình với nhé
cái cửa sổ đáng ghét đo đây

tlbb0305
ĐẠI BÀNG
14 năm
có ảnh rồi cứ cắm vào máy tính nó nhận như 1 cái máy ảnh ký thuật số vậy.
Copy như USB luôn. Chỉ lấy ảnh ra không cho anh vào được bằng cách này đâu nha
ngochonggia
ĐẠI BÀNG
14 năm
He. Hay quá. Thanhks các bạn nhé. Vậy mà mình không biết...
Cứ ấn nút Cancel hay dấu x xem 😃
kenb00
CAO CẤP
13 năm
Nó bị mờ sau bấm được..:p Kiểu này mở Task Manager lên rồi Endprocess thôi 😃
Cảm ơn bạn chỉ, cách này mình vẫn đang phải dùng nhưng như vậy khá bất tiện và không .... chính thống 😃 , chắc phải có cách triệt để chứ, có Pro nào ra tay giúp anh em hem nhỉ?!
Nếu mý bạn đã JB thì dùng ifunbox xem 😃 Khi kết nối bằng ifunbox, nó hiện mục Camera cho bạn lấy & chép cũng tiện :p
bạn ơi cho mình hỏi.Khi vào iùnbbox thì Mục camera nó nằm ở đâu vậy ?.Thanks bạn
Ngay phía trên đầu luôn, chỉ cần máy bạn JB & chạy ifunbox thì trên ifunbox sẽ hiện tên iPhone của bạn 😃
-> Bạn kích vào tên iPhone của bạn để mở các phần bên trong thì có ngay các mục Camera, Wallpaper, Ringtone ... rồi mới đến cái Raw file system là các thư mục hệ thống :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019