Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách lên iOS 7 chính thức khi đang ở phiên bản iOS 7 beta

vuhai6
19/9/2013 3:23Phản hồi: 357
357 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy bác cho em hỏi. em down fw về rồi, mà trên Mac os thỳ k bấm shifft + restore đc như trên win vậy phải làm sao ạ???
Mình update xog là lúc 11h trưa nay. Nghe nhạc 45p, rồi lướt tinh tế đến bây giờ. Tổng cộng là xài 1h30', pin 100% còn 90%. Chưa thấy lag/giật hay tụt pin. Để xài đến chiều xem sao.
IOS 8 from my android phone 😁

4s lên có bị giật lag k mấy bác
@mylovestorm2008 có bạn à
@virusday_123 4s mà còn giật lag thì chak chung thành vs 613 thôi. buồn qá 😔
lamdenso
ĐẠI BÀNG
11 năm
IP4 lock , Unlock bằng SAM có lên dc ko các bác ?
Nếu y như bản gm thì mình ko ham, vua nóng vừa hao pin, wifi kém, chắc phải chờ 7.1 rồi
Sáng tinh tế chưa có bài link này đành qua genk lấy đỡ . Ai ngờ đưa 1 fat 2 bản : gsm + cdma ? Chẳng bik down cái j lun. Máy mình gobal A1429. Đàng down đại bản gsm và thế là .... Tèng teng . Ko vô. Ipad 4 đưa 2 bản wifi gsm chả bik down j phù hợp vs cái ipad 4 cellular + wifi thế là dow gsm rồi tèng teng .... Ko vô. 2 tiếng down công cóc
ai tải os7 về rồi cho mình hỏi : mình dùng hình máy ảnh chup để làm hình lockscreen thì tấm hình nó to lắm , giống như bị zoom lên rồi làm hình nền vậy.......ko tự điều chỉnh cho vừa màn hình......help help help :oops:
@kevinsupercub Bạn vào cài đặt tắt cái hình nền động đi là OK. chỉnh thoải mái luôn.😁
@Ga_depzai cụ thế chút đi gà
@kevinsupercub Đang ở iOS 7 đúng không? Vào Cài đặt/Cài đặt chung/Trợ năng/Bật Giảm chuyển động(đang ở Tắt) Thế là OK. Vào hình nền chọn hình thoải mái mà không bị to nữa😁 trong phần này có cả chỉnh chữ To, Nhỏ, đạm, nhạt nữa đó.
Lỡ tay chạm vào ... Có ai biết cách ngưng cái này lại không , cứ mở wifi là nó chạy tiếp . Em không muốn lên 😔(
@junying1607
Bạn tắt wifi đi, khởi động máy lại thử xem.

Hôm qua mình tắt ngang đc.
@doinho Không được, nó vẫn chạy
@junying1607 nó chỉ đang download thôi! chạy xong nó sẽ hỏi bạn có muốn up lên ko thì cứ no nhé!
@junying1607 Bạn đợi nó tải hết khi cài nó sẽ hỏi bạn cài luôn hay cài sau, lúc ý bạn chọn cũng chưa muộn mà! ~~$
@junying1607 Bạn cứ để nó down xong đi, lúc nó chuẩn bị cài đặt nó sẽ hỏi mình có đồng ý mấy cái điều khoản của nó không, lúc đó bấm vào không đồng ý, thế là không cài thôi.

Mình đoán thế. hehe
anson312
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho em hỏi máy em ip5 6.1 đã jb thì up lên 7.0 thì ntn, có phải đưa về dfu k hay chỉ cần restore thôi
Mình kết nối với itune bị thế này thì có thể update bằng cách nào khác không bạn ?
@Linh Kepi bác đang dùng beta à,hay thế nào đấy mà nó yêu cầu tài khoản developer
@vntech.jimdo.com Mình đang dung ió7 beta 6 .nãy không thấy hiện update trong đt nên restore lại để update thì bị thế này
hot,ai ip 4 điểm danh xong cho hỏi trải nghiệm thế nào, dùng bản gm mà lúc xóa ứng dụng đợi lâu lắm
sejkas
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ipad mini update qua OTA có lâu k vậy mấy bác nhỉ?
Ps_man
ĐẠI BÀNG
11 năm
4 có nên úp ko các bác ?có bác nào thử chưa vậy ?
@Ps_man e nghĩ là nên bác ạ. 4s lên còn giật nữa thì 4 lên thì thế nào
Ps_man
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mylovestorm2008 ko biết giật ở mức độ chịu đựng dc ko. chứ bt e thấy 4 đã giật r ấy ! T.T muốn lên 5 mà chưa cho e 4 này ra đi dc ! 😔
nhk200356
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ps_man ip4 up lên IOS7 chay vẫn bình thương chỉ hơi lag tí.
viet_icc
ĐẠI BÀNG
11 năm
A1428 nhé
thằng anh cũng đang dùng con iphone không biết có nên up cho nó không😔
Có bác nào thử nhạc chuông chưa, em đang dùng bản GM, nhạc chuông nghe rất nhỏ mặc dù đã mở âm lượng hết cở
tìm mãi mà ko ra, máy lock có tự động cập nhật được không mấy bác 😔
bi_rain_n2t
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi ios6 khi sạc pin đầy thì nó hiện icon phích cắm, ios7 không thấy có, thế làm sao biết dc khi nào nó đầy đây? nhức đầu vụ này quá 😔
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
Hôm nay là ngày của Táo.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019