cách nhảy bunny trong cs 1.1

Thảo luận trong 'Phần mềm - Games' bắt đầu bởi thucanh95, 9/10/12.

1. thucanh95

thucanh95 Thành viên

có ai giúp mk vs..... cách nhảy bunny trong cs 1.1 chi tiết bằng hình ảnh nhé hay video cũng được........... thank:D
    :
  2. hero_or_rezo

hero_or_rezo Thành viên

tuandung.no1thucanh95 thích nội dung này.
  3. thucanh95

thucanh95 Thành viên

thanhk
  4. nguyen thanh dan

nguyen thanh dan Thành viên mới

có ai giúp mk vs..... cách nhảy bunny trong cs 1.1 chi tiết bằng hình ảnh nhé hay video cũng được........... thank
  5. thangpzoo02

thangpzoo02 Thành viên

để nhảy dc bunny bạn cần chơi ở chế độ opengl hoặc 3d. cs 1.1 mới nhảy dc dễ dàng, 1.6 khó hơn.
    TUT cho bạn cần đây, mình cũng mới biết thôi,nháy 2 mã sau là tạm ổn
    sv_air tab 67676767
    sv_aira tab 67676767 (giá trị 67676767 là bao nhiêu cũng dc miễn là trên 1000)
    sau đó bạn đổi nút nhảy (jump) của bạn- thường là nút ''cách'' hoặc ''chuột phải'' thành nút lăn lên của con chuột. thế là hoàn tất quá trình chuẩn bị.
    bước vào tập nhảy, đơn giản là như thế này thôi.mình chơi bên ''wasd'' trong quá trình nhảy k dc ấn nút ''đi lên'' (mình hay để là w). chỉ ấn khi chạy lấy đà ban đầu. sau khi có đà bạn lăn lên để nhảy, đồng thời bỏ nút w ra và ấn sang phải kết hợp quay chuột sang phải như trong clip trên ý. chạm đất lại lăn lên và ấn sang trái kết hợp quay chuột sang trái, làm nhiều sẽ dc bạn à.
    chúc bạn thành công. mình mới biết nhảy dc 1 tháng
  6. ndnno1

ndnno1 Thành viên mới

Test thu :cool:
  7. thangpzoo02

thangpzoo02 Thành viên

Cái này nó còn phụ thuộc vào máy chủ, mặc định giá trị sv_aira là "10", nếu máy chủ nháy lên trên "1000" thì cả room nhảy được, nếu nháy xuống "3" hoặc "1" thì coi như "chống bunny" cả phòng chỉ có chạy bộ và bắn. Bunny chỉ để nhảy biểu diễn thôi, chứ bắn giờ chả dùng đâu, trừ khi tập nhảy cho cao thủ
  8. dautroctocdo

dautroctocdo Thành viên

sao em nhảy nó ko tiến cứ chạy lùi lại mới tức chứ :(
  9. 5conchocon

5conchocon Thành viên

đang bật phi thân nó chả lùi lại :))
  10. dautroctocdo

dautroctocdo Thành viên

Em có phi thân đâu. Nhảy bt mà, bnó nhảy tiến ầm ầm mà e cứ lùi :mad:

Sent from my sony Z Using Tinhte.vn
  11. 5conchocon

5conchocon Thành viên

thế chắc bác làm sai bước hướng dẫn :D. cũng có 1 lần vô tình e nhảy linh tinh lại đc nhưng h điếc :D. tại lâu k chơi
    dautroctocdo thích nội dung này.
  12. Mr.LilDikEy

Mr.LilDikEy Thành viên

để lại cái video và hình ảnh đi cho dễ hình dung các bác ạ :D
  13. Hưng Tồ.BB

Hưng Tồ.BB Thành viên

Các bác cứ bày vẽ, em chả cần gõ cheat gì cả vẫn bunny như thường.
  14. Hưng Tồ.BB

Hưng Tồ.BB Thành viên

Cái trò bunny này dễ ợt, em tập 3 ngày là quen tay, bây giờ vừa bunny vừa bắn 46 bắt nặt đc khá nhiều người rồi:))
  15. thangpzoo02

thangpzoo02 Thành viên

tất nhiên bạn ạ, mặc định giá trị gia tốc nó là 10, về cơ bản ai thạo bunny vẫn nhay dc bình thường, ai mới tập thì cần nháy mã. nhưng 1 khi hạ giá trị xuống 3 thì không nhảy dc đâu nhé. ::)
  16. Hưng Tồ.BB

Hưng Tồ.BB Thành viên

Hạ xuống 3 thì chống bunny r bác, nhảy bằng mắt:)). Nhưng e khuyên mấy bác cứ miệt mài tập mà ko dùng cheat thì nhanh và nhảy chắc tay hơn. Mà đã chắc tay r thì bunny lách góc và vượt địa hình với đuổi người thì cho chúng nó chạy cả ngày:)) mà bây giờ thì bunny 1.1 chán phèo, chuyển sang 1.6bunny mới pro
  17. vovi88

vovi88 Thành viên mới

Auto nhay bunny Half life CS 1.1 cho anhh em:
    minh da test rat ngon. Down ve va chay file .exe > vao game chi can an chuot phai la tu dong nhay>>bunny rat de dang:
    down tai day
    mediafire.com/download/sp9a831e9j85jrr/AutoBunny.rar