Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách reset game Clash of Clans

mrheaven
7/11/2012 7:15Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em đang choi clan trên iphone sau khi cài lại máy .... và chuyển sang chơi máy mới cùng 1 accc nhưng bắt em chơi lại từ đầu ...là sao các thánh ... ai bít giúp em chơi lại ko ! yahoo cua em / vuthjenanh . hoạc 0948658686 / thánh nào bit giúp em nhé . thanks các thánh ....!
em đang choi clan trên iphone cấp 55 rui . sau khi cài lại máy .... và chuyển sang chơi máy mới cùng 1 accc nhưng bắt em chơi lại từ đầu chứ ko phai leve 55 ...là sao các thánh ... ai bít giúp em chơi lại ko ! yahoo cua em / vuthjenanh . hoạc 0948658686 / thánh nào bit giúp em nhé . thanks các thánh ....!
em đang choi clan trên iphone cấp 55 rui . sau khi cài lại máy .... và chuyển sang chơi máy mới cùng 1 accc nhưng bắt em chơi lại từ đầu chứ ko phai leve 55 ...là sao các thánh ... ai bít giúp em chơi lại ko ! yahoo cua em / vuthjenanh . hoạc 0948658686 / thánh nào bit giúp em nhé . thanks các thánh ....!
còn 1 cách khi máy chưa JB
bước 1:lấy 1 iphone khác chưa cài clash of clan ( chưa chơi luôn nhé )
bước 2: đăng nhập nick ID apple . ( nick mới chưa chơi clash of clan)
bước 3: download và chơi lên lv 2
bưócw 4: out nick ( máy mượn)
bưới 5: đang nhập vào game center của máy mình là xong
chúc các bạn thành công
motonggia
TÍCH CỰC
10 năm
@thehunter9x Dear Mr
bh cachs này không làm được nữa đúng ko?
Tkssss
nếu khi chơi bạn đăng nhập bằng nick game center nào thì sao khi restore máy bano đăng nhập lại bằng nick game center đó rồi log vào game,sau khi vào game nó sẽ hỏi có muốn chơi tiếp không?bạn bấm ok thế là được
Mình đag chơi COC thì out nick game centre cho ban mượn máy máy ip4. Lúc m vào lại thì ko vào đc tk COC của m. Ma no hỏi có save tk kia ko. M ấn cancle rồi mà vẫn ko thấy tk của m. Thử ip ipad đều ko đc
Bị mất tk clash of clan thì lấy lại ntn vạy mọi ng
Các bácgiup e vao nha mới Cai .em vao ac mới ko dc nó hien len bạn muon vao nha moi ko .bắm vao thi nó hien the nay .e ko biet dien Chu gi vào cả cac bac giup e em chụp lại binh nè
natprokt
ĐẠI BÀNG
10 năm
đánh chữ CONFIRM vào. nhớ viết hoa nhé, nó sẽ load acc cho bạn, chúc chơi vui vẻ
Các bạn không cần reset đâu, có thể kiếm xu mới bằng cách khai thác các câytrong sân nhà (cây sẽ mọc lại), mình đã kiếm được 1500 xu từ khai thác cây mà không cần chơi lại, dùban đầu cũng xài lung tung xu
natprokt
ĐẠI BÀNG
10 năm
reset để lập acc mới chứ ko phải xóa game bạn nhé^^ ai thích chơi 2 acc mà ko cần phải mượn máy người khác đăng ký thì dùng cách trên. mượn máy hên xui lắm. acc của bạn đã lưu trên máy người ta bạn chơi đầu tư thời gian công sức vào lên lv cao rồi lúc người ta bán máy mà thằng mua nó cũng chơi trò này, nó vào nó phá thì nhục lắm ko có cách nào để nó ko phá được đâu, bạn đổi pass acc game center cũng ko ăn thua đâu. mình cảnh báo các bạn mới chơi. thân!
@natprokt Đồng ý với bác. Em cũng đã chơi coc trên 2 ipad. Bây h dù out gamecenter ra hết r thì coc giữa 2 máy vẫn tự đông đồng bộ với nhau. Hiện giờ vẫn chưa tìm đc cách làm sao để out hẳn coc trên ipad cu ra 😔
Em hay mới chuyển từ ipàd sang note 2. Có cách nào đưa phần em đang chơi trên ipad qua note được không các bác ơi
Chào mọi người, tớ đang dùng iphone 4 khi nâng lên IOS 7 thì mình bị mất hết, mình tải lại clash of clans rồi đăng nhập vào game center và ko biết sao lại chơi lại từ đầu, mình lv51 rồi chơi lại bất công quá bạn nào có cách bảo cho mìn biết được không, thank trước ạ!
nquan78
ĐẠI BÀNG
10 năm
làm sao out acc game center của os 7, các bạn chỉ giúp
Các bạn ơi cho mình hỏi, trước đây mình chơi trò này trên điện thoại android, do chuyển qua ipad mini retina nên chơi lại game này, bây giờ chơi lại từ đầu trên ios thấy nản quá, không biết lấy lại cái acc trên android bằng cách nào, các bạn chỉ giúp với, tks các bạn nhé.
nquan78
ĐẠI BÀNG
10 năm
@forever or never bạn thử vào setting -link another device link qua
còn ko có máy andoid nữa,bạn cài giả lập trên pc link qua
(mình newbie,ae biết tư vấn thêm)
còn về reset,mình thấy trên máy android vào clear data là chơi lại từ đầu(chưa thử clear data trên OS)
Giúp e với các bác ơi. E chơi CoC trên S4 bây h chuyển qua Note. Nó bắt chơi lại từ đầu 😔(.mà đợt chơi trên s4 e lại k connect với google+.2 máy s4 và note bây h đều đã factory reset.vậy làm cách nào để lấy lại được acc cũ ah :(.thanks các bác
không có ji là khó đâu các bạn:có 2 kiểu mà các bạn mún là:
*.reset lại game trên ip app cũ thì làm như sau:
1. mượn một máy đt hay ipad mà chưa chơi game lần nào(máy mượn)
2. dùng id app bất kì mà cũng chưa từng chơi game clash,đăng nhập vài cài game trên chiếc máy ở trên(máy mượn),và chơi game cho đến khi bạn đã đặt xong tên clane
3. lấy id app moi chơi đó đăng nhập vào máy của bạn(chú ý:khi ta đăng nhập id app vào gamecenter thì nhớ game phải được dow từ app store nhé,chứ ko phải aapstoreVN.và khi dung appstoreVN cũng vậy)
4. lúc đó khj khởi động game thì game sẽ hỏi:bạn có muốn xoá game hiện tại để theo game mà id đã choi trước đó,thì bạn nhấn ok(chú ý:thông đó chỉ xuất hiện khi máy bạn đã choi game cũ và id app mới nhập cũng đã chơi game của nó trước đây,chứ id mới mà vẫn chưa lần nào chơi game thì khi khởi động game thì máy sẽ áp đặt game cũ trên máy hiện có nhập vào id mới đó mà ko cần hỏi ý kiến của bạn)
5. khi các bước ở trên đã xong thì bi jo máy của bạn đã có một id mới và game cũng đã được reset.bi jo bạn đóng game,thoát id đó và đăng nhập lại bằng id cũ mà bạn muốn giữ và khởi động lại game.khi đó vì id app cũ đã chạy game cũ truoc đó và máy cũng đã có game mới khác hiện tại,nên khj khởi động game sẽ có bảng hỏi thông báo như lúc nãy.và bj jo bạn nhớ chọn CANCEL nhá..thế là xong
*reset game mới trên id mới:việc này khá đơn giản,yêu cầu duy nhất mà b fai thực hiện thao tác này trên máy chưa lần nào choi game(cũng giống như ta cài trên máy mới mua từ shop về).không bao jo làm dc trên máy bạn đang choi nhá..
@cuongdaicadola bác ơi em trc đây bán máy quên xóa game. bây giờ chơi cứ bị văng ra và bị ai đó dzô acc phá war và tài nguyên hoài dù em đã đổi pass. có cách nào cho nó văng khỏi hẳn ko??
@subinkz -Nếu em lưu pass vào máy, người mua máy của em mà đổi pass thì em không vào chơi được nữa đâu, đằng này e vẫn vào được thì cũng có khả năng máy em chưa bị reset.
-Nếu như vậy cũng là khó cho em rồi, nếu em bán máy cho người đó mà còn nhớ số phone thì yêu cầu họ reset máy, nếu được thì em còn có sự may mắn, còn nếu họ lỡ bán cho người khác thì coi như xong. em phải sống chung với lũ cho đến khi nào họ reset.....
@forever or never cám ơn bác 😔 có lẽ bỏ acc đó lun? ác cái em bán cho ngta bây giờ bị đành trả tiền lại và bỏ acc. trân thành cảm ơn bác góp ý 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019