Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách sử dụng VPN cho IPHONE

iphone1102
24/8/2010 5:53Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình đã cài tất cả các app VPN mà k dùng đc cái nào là sao nhỉ :oops:
loi kg ket noi. minh cung vay
clackent
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn nào có app về socks 5 (dùng để fake ip khi vào mạng ấy)
ban co the noi ro hon? thank nhieu
Dung vpn này ko đc nhưng mà tớ mò trên ios.heaveniphone dung vpn hostspotshield thấy ok vào face dc khuyến cáo cho ai ko giành thì ko nên cài vì xoá khó như quỷ
@tthaonguyen Bac co the noi rõ hon dk k? E cung muon thử!!!
Co pro nao biet su dung vpn chỉ cho minh voi mình thử nhiều cấu hinh nhưng k cai nao su dụng dk!!! Vpn cần wifi hay mạng 3g cũng dk hả may pro???
Ui khó hiểu wa mày mò mãi mà k za!! Chi hiểu lôm la về lý thuyết còn thực hành thỳ chưa có điều kiện haizzzz!!!
Dùng VPN One Click cho nó lành....
@daoanh Bác cho e hỏi cách tải và cài đặt no như thế nào được không ak? E dùng iphone 4s!!!
@Hongminhtien Bạn vào appstore gõ vào VPN sau đó chọn VPN One Click,nhiều người xài cái này lắm bạn.Xử lý về bản quyền: nếu máy bạn đã JB (có Cydia) bạn vào cydia search phần mềm UDID Faker và cài đặt.Sau khi cài đặt xong bạn vào UDID Faker và chọn VPN One Click và nhấn vào Random...và thoát ra ngoài màn hình chọn lại VPN One Click và dùng thử 7 ngày tiếp theo (nếu bạn muốn tìm hiểu thêm vào web dưới chữ ký của mình nha.)
@daoanh Thanhk bác e phải đi jb lai moi được, trước jb oy nhưng khi nâng cấp phiên bản thì lại mất!!!
@daoanh Thanhks bac nhé e thành công zui!!!
Bác co thể nói rõ hơn được k? E dang ở trung quoc muốn len face ma k co cach nao ca chi co vpn mà k co cau hình nào dùng dk cả!!!
E dùng iphone 4s!
@Hongminhtien Còn về Face thì đơn giản thôi,bạn chỉ việc vào wifi và cài đặt DNS lần lượt là : 8.8.8.8 và 8.8.4.4 là vô phà phà....

@daoanh Cảm ơn bác nhưng chỗ e ở wifi chúng nó khoá pass hết oy e phải dùng 3g bac co cach nao chỉ e biết với!!! Thanks!!!
Các bạn ơi Minh có cái này mún hỏi,do mạng mình khi xài VPN One click chỉ có thể vào đc mạng của Úc vs Hong kong,toàn bộ mạng khác ko xài đc,vì vậy Mình phải xài thêm VPN in touch để có thêm 2 mạng Uk và Us (mạng của VPN in touch thì mình xài đc) và khi hết hạn cả 2 VPN trên Mình dùng UDID facker để típ tục đc xài free,nhưng xui thay Mình chỉ xài free đc Cái VPN One click !Vpn in touch thì mình k dùng udid facker để gia hạn xài típ đc.Các bạn ai Bít cách gia hạn VPN in touch thì chỉ Mình vs nhé. và nếu bạn nào bik xài VPN nào free thì chỉ Mình vs nhé ^^ Tks tất cả mọi người trước ạ
@Boss Beam Cày offer hay sao mà cần nhiều nước vậy 😁, nếu bạn cần nhiều nước thì có thể mua VPN của hidemyass.com nó hỗ trợ rất nhiều nước.
P/s Nếu có cách nào cày offer hay hay chỉ mình với nhé :D
Có thể dùng thử VPN của FlyVPN, tốc độ nhanh và ổn định, thoải mái chơi game không lo bị giật hay lag

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019