Cách Sữa Lỗi Danh Bạ ,Tin Nhắn - Sim Ghép IPhone 4S .

Thảo luận trong '[iOS] Nâng cấp firmware' bắt đầu bởi adf_09, 2/3/12.

1. kidker

kidker Thành viên

R-Sim V3.2 vẫn bị lỗi danh bạ nha các bác, máy Sprint chỉ gửi tin nhắn đc kô nhận đc, máy Verizon thì bình thường.

2. Titan247

Titan247 Thành viên

Mình dùng r-sim 3.2 như quốc tế luôn. Chỉ cần thao tác cực đơn giản 1 lần là chọn nhà mạng. Sau đó tháo sim đổi sim... tự nhận sóng bình thường. Quá hay!
    Lỗi danh bạ thì cũng dùng cách của chủ thớt fix được, còn tin nhắn thì vẫn chưa :(
    Có bác nào fix được lỗi tin nhắn thì chia sẻ đi

3. jack_001

jack_001 Thành viên

Vẫn chuă có ai fix đc lỗi tin nhắn à.. hix

4. micanto269

micanto269 Thành viên

VRZ sửa file hệ thống tí theo như trên 4rum thì OK cả danh bạ sms mà. Rsim3.2.

5. tai919

tai919 Thành viên

còn facetime fix được k bạn?

6. phuong laptop

phuong laptop Thành viên

fix đước hết mà các bạn làm giống vậy là khá ổn mình làm cho Ver, Sprint, Softbank

7. duong_nguyen421

duong_nguyen421 Thành viên

truoc tien cho minh sorry voi tat ca moi nguoi vi viet chu khong bo dau.hien nay van de nan giai cho cac ban dag xai iphone4s ban lock la bi loi ko hien ten trong danh ba va khong gui duoc tin nhan.trong mot lan tinh co minh da phat hien ra cach ung pho hoi cui bap mot ti nhung ti le thanh cong la 100%.khi xai sim ghep cac ban hay co y nghi la ko duoc de dien thoai cua minh het pin vi het pin dt se tat nguon va phai thuc hien thao tac kick song lai tu dau rat phien phuc.nhung ko thua cac ban...dien thoai het pin roi tat nguon khac hoan toan so voi chung ta tu minh tat nguon dt.neu muon dt cua minh co the gui duoc tn va hien ten trong danh ba thi cac ban cu xai dt minh cho den khi pin con 1%...sau do bat mot bai hat len va ngoi cam nhan cho den khi man hinh dien thoai ...den thui va ko con am thanh gi nua.luc nay cac ban hay de im cho chiec dien minh nghi ngoi khoang 15p trong trang thai tu dong tat nguon.sau 15p hay ket noi dt minh voi thiet bi sac.cu ngoi im cho den khi dt tu mo nguon tro lai.....va cac ban cu yen tam la song sanh van on dinh va dt ban co them 2tinh nang moi la nhan tin va hien ten lien lac trong danh ba ^^ chuc cac ban may man....cach nay chi dung duoc voi iphone 4s thoi nha cac ban......anh em nao lam thanh cong thi pm nhiet tinh vao cho minh vui ti di ne ^^ Nguyen Van Duong JaPan Aichiken Tokonameshi Kumanochou 1-21 .....yahoo duong_nguyen421@yahoo.com

8. jack_001

jack_001 Thành viên

Cách này nghe củ chuối nhỉ...;)) có ai thử mà đc chưa??