Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách tạo Apple ID miễn phí trực tiếp trên iPhone đây!!! (Chi tiết)

ttVuquangdong
4/10/2012 3:51Phản hồi: 253
253 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bước 4
mình ko tìm thấy chữ None😔 giúp minh với
ai biet tao ho minh 1 cai id voi
Tk bác
cho em hoi việc xác minh tai khoản đợi tới bao lâu mới có vậy mí Anh ?
ở bước 4. mình chọn không rồi mà vẫn đòi thẻ là sao. nản. ai pro lập giúp cái id với.
mình ko tìm thấy chữ None
Đúng r. Mình cũng thấy bước 4 k có None là sao vậy các bác.???
còn e tạo tk r, xác nhận trg mail r, lúc down nó báo "your account is not valid for use in the Vietnam store. You must switch to the U.S store before purchasing"
@Thuong Chu chọn OK xem nó có chuyển qua Store US cho bạn ko? ko thì thử chuyển vùng trong cài đặt xem!
e tạo xong rồi. nó điền là theo liên kết email để kích hoạt nhưng đến lúc vào email không được là sao hả bác? nó bảo là không tồn tại >"<
Nác biết lập không giúp e vs ạ . >.< e lập mãu không được thao.manager94@gmail.com hoaecj ocmummym@gmail.com
Thanks nhiều ạ >.<
@Heonazzz Tham khảo bên này xem!
cho e hoi cai dt e da co ai lap id roi mak e k co mat khau vao , lam sao de e thoat dc cai do roi lap id moi
xác nhận đã tạo đc, thanks bác
Minh Hien su dung iPhone 5, dang bi Lock, co tao duoc ID New duoc khong cac ban? Hien may cua minh da co ID cua nguoi Chu truoc day. Cac ban giup minh nha. Cam on nhieu.
bạn ơi lúc mình tải về nó cứ hiện 1 cái email ko phải của mình lên mà của ng khác, vậy mình làm thế nào :3
@nguyễn thúy chinh Bạn phải tạo acc itunes mới mà dùng,chứ acc đó là do người khác cài đặt lúc trước đó.
@nguyenvsudl bạn ơi mình đang tạo mà sao ko có cái phần free nhỉ, chỉ thấy ghi visa mátercard vs amex thui huhu
sao máy mình lúc bấm vào nó bảo là phiên bản hết thời hạn là sao bạn?
Máy e cũg k có hiện chữ none😔
Mình đã có tài khoản ID apple nhưng không truy cập vào itunes store được vì phải đăng kí phương thức thanh toán, mà trong phần chọn PP thanh toán ko có mục None???
kim679
ĐẠI BÀNG
10 năm
ban vao app tron mot cai gi do free de dow ve tron id moi va tron viet nam roi sao do ban dien lai nhu cu se duoc thoi
kim679
ĐẠI BÀNG
10 năm
minh cung moi vua tao duoc ne
@kim679 Bạn ơi giúp mình lập một tài khoản ID được không? vì mình cũng lập mãi ko được?
hướng dẫn rất chi tiết cám ơn bạn nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019