Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách tạo Apple ID miễn phí trực tiếp trên iPhone đây!!! (Chi tiết)

ttVuquangdong
4/10/2012 3:51Phản hồi: 253
253 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình lập đk ui mà zô email k được ad nhỉ?
tạo tk xog rui bác nào giúp vs mình nhé anhthang91@gmail.com chưa xác mình
sao mình lập đk ui mà zô email k được ad nhỉ?
làm dùm mìh cái id nha bn mìh làm Hoài k đc email của mìh là nany_babe@yahoo.com nếu làm đc bn nhắn qa số 01662760754 cho mìh nha . Tks bn nhìu
sao điện thoại của mình ở bước " phương thức thanh toán " không có dòng chọn " không " như trên hình vậy .
@nhan_truong b thử lên appstore chọn 1 app FREE xem có đk ko nhé. nhớ là FREE nhé
@Kiss The R@in Cũng hên Xui bạn àk. itune trên máy tính và Dt của tôi cũng không tạo Free đc
Nhưng Dt của Bx thì lại có " None" nên tạo đc
Cho mình hỏi bị ntn là sao, mình tạo 1 tk ios rùi giờ tạo cái thứ 2 liên tiếp thì bị ntn , khởi động máy vẫn thế gmail chính xác
tôi cũng có thể tạo giúp. >> idapple.sieuweb.vn
qua đó Gửi thông tin cần tạo tài khoản ID apple nhé!
Tôi đã tạo ra 1 Blog Hướng dẫn cụ thể tạo 1 tài khoản ID Apple Free. Bạn nào chưa tạo được thì hãy làm theo tại idapple.sieuweb.vn Nếu như "lười" hoặc không thành công thì Pm cho tôi tại trang chủ. Tôi sẻ tạo giúp!
@Trangleevn Bạn ơi bạn tạo giúp mình 1 tài khoản với nhé! Mình làm mãi mà không được
Email: phamkhanh0204@gmail.com
Pass: Phamkhanh0204
@hapiung đã tạo ID APPle hãy nhanh mà xác minh bạn nhé! hãy thay đổi mật khẩu nha bạn ^^!
@Trangleevn Bạn tạo giúp mình 1 id nhé, mail mình: ngheconbocudo@gmail.com
Pass: giangngochalinh
Cám ơn bạn nhìu nhé!
thanhbk
TÍCH CỰC
9 năm
Cách xoá ID cũ thì sao các bác?
Hoặc bác nào xoá giúp ID : duytamtu@yahoo.com giúp e tí ;)
@thanhbk - Nếu bạn đang sở hữu một chiếc iphone đã qua sữ dụng hoặc bạn muốn bán lại chiếc iphone củ của bạn cho một người thân của bạn, nhưng bạn lại sợ tài khoản của bạn bị lộ nên bạn muốn xóa TK ID Apple trên Iphone mà trước đó bạn đã tích hợp vào chiếc iPhone của bạn, hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn cách xóa Apple ID.
Xóa tk ra khỏi DT iphone thì có 2 cách: cách 1 là đăng nhập tk ID apple mới vào>> tự xóa
còn đây là cách 2
Capture123.PNG Capture147.PNG 3. Bước cuối cùng trước khi có thể sử dụng được bạn phải restore lại máy bằng cách Setting -> General -> restore
thanhbk
TÍCH CỰC
9 năm
Xoá hẳn ID đó luôn bạn ah !
@thanhbk bạn đăng nhập tài khoản ID Apple trên nhiều thiết bị thì tự nhiên TK ID sẽ tự Lock. Vì 1 ID chỉ use tối đa 5 thiết bị. chứ muốn xóa hẳn ID đó thì mình làm giúp không được
cho hoi may cua minh IPHONE 4s tao tk moi lai bao la kam mot phien ban moi nhat de tao la sao
Longdhqnqn@gmail.com gmail cua minh đấy đăng kí giúp mình vs
ai giup dum tao id voi da tao nhiu lan ma k thanh cong. mail la ttkhoa13gt@gmail.com. cam on nhiu
giup t tao id voi. mail t la ttkhoa13gt@gmail.com. cam on lun nha
Pro nao lập giúp minh ỉd di... Kidvole@yahoo.com nha mk cam on
Mjh lam toj b4 roj ma man hjh hjen len la cau tra loj ko du la sao pan
Add oi lap jum mjh di mjh lap hoai ma k dc doritrucbang@yahoo.com
Add ơi lập giúp mình với Email: kaioshin0609@gmail.com
Add ơi lập giúp mình với email: phamkhanh0204@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095