Cách tạo tài khoản free trong iTune Store

vuhai6
4/2/2009 4:41Phản hồi: 851
851 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hix bây giờ bản mới không có cái chữ none nữa rồi bác nào cón cách nào lập hộ em cái em thank nhiều email là tom_my_boy_95@yahoo.com
tai sao em đăng ký khi chạy đến Gift card thì không có none đâu hả các bác. các bác giúp e với
Bác tắt Itunes đi rùi vào lại, nhớ chọn US nha. khi vào lại là có None liền.
mình vừa dăng ký ok rồi các bạn ơi. bạn nào trưa dăng ký dược thì đọc kỹ và lam từng bước như hướng dẫn nhé. :angry6wn:
E thử đên hơn 10 lần vẫn hôg đc. Nó hôg còn hiện cái phần None nữa.Bác nào lập giúp e vs. Mail e là JJang.Sam@gmail.com. E cám ơn -.-..
telu1801
ĐẠI BÀNG
15 năm
đã cài đặt thành công,thanks bro
Anh ơi em lập được ài khoản rồi nhưng khi đăng nhập nó báo là không có người xác minh acc của bạn.Phải làm thế nào nữa hả anh?
Chắc là bạn chưa check cái mail của apple gửi để confirm tài khoản.
hoho mình mới làm xong !

phải làm theo hướng dẫn thì mới hiện NONE

-
kéo xuống Top Free Apps, kick chọn vào app bất kỳ_khi đó có bảng đăng ký hiện ra

rồi mới bắt đầu tạo tài khoản mới từ cái bảng mới hiện ra đó !
Làm xong tất cả các bước rồi nhưng đến khi vào hòm thư để kích hoạt tài khoản thì chẳng thấy có thư nó gửi chẳng có cái link kích hoạt nào cả. Sao thế nhỉ? Ai giúp tớ với.
bạn thân mến ơi, làm ơn cho mình hỏi nhờ với: từ đợt trc mình đã tạo 1 acct free, nhưng lại làm toàn bộ theo thông tin chính xác ở VN, bây giờ muốn đổi địa chỉ thành US thì làm cách nào nhỉ.. Mình đã thử edit lại acct inf. mà ko change đc, nhập cái thẻ Visa của mình cũng ko accept.
Mình làm xong ma sao không thấy no gửi tin vao email để xác minh nhỉ ? Mình đã lập cả Gmail nữa ma cũng không thấy nó gửi ? ? ?
Nhiều khi apple bị quá tải, nó chậm vậy đó, chịu khó tý đi bác 😃 nhớ kiểm tra cả trong spam nữa nhé.
uhm.mình cũng bị y chang, lam xong mà ko thấy gửi mail để kích hoạt j trơn.
Bực đéo ghê.
Bác nào có account ko, cho em mượn xài phát 😁
Sao mình xài phiên bản mới ItuneStone 8.2 đăng ký tới bước 9 rôi k co phần NONE là sao nhỉ.... làm đi làm lại nhiều lần vẫn ko có... HELP với...
bạn cứ chọn tải 1 soft free rồi nó kêu đăng nhập thì bạn chọn đăng ký thì nó mới có mục NONE cho bạn chọn
banoi cho minh 1 vai dia chi ú di. hic hic...minh dien lui. hoai chang duoc. thanks ban nhieu nhe! vnguyenkhang@yahoo.com
tuan_ok
ĐẠI BÀNG
15 năm
thank bác vuhai nhiều nha😁,em làm ok rồi,hehe chưa tới 10s là nó đã gửi mail comfirm rồi hehe
minh muốn tài khoản mua được cả những bài hát kô free có được không
mà lúc minh tạo mình chả bít tìm đâu ra số nhà số dt ở bên US CẢ LÀM THẾ NÀO ĐÂY THNKS PRO NHÌU
làm y chang như chủ topic, đợi mãi ko thấy gui mail cho nữa. Tôi tạo gmail rồi mà. Phải chờ mấy ngày mới có email nó gửi vay chủ topic
nguoilinh
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tôi làm kiểu gì nó cũng bắt nhập Credit card là thế nào nhỉ...À phải rồi phải đánh dấu vào chữ None là OK. Tôi làm được rồi. Chỉ sau 1' quay ra hộp thư, là có thư kích hoạt ngay. Tôi dùng Yahoo.com..vn. Thank pro nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019