Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách tạo tài khoản free trong iTune Store

vuhai6
4/2/2009 4:41Phản hồi: 851
851 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao tôi làm theo cách trên đến bước "Payment method" thì không hiện ra None để tick vào ....? Hiện tại tôi đang dùng ITunes phiên bản mới nhất ,bác nào thử tải về nghiên cứu xem !
Hôm qua mình mới làm vẫn được bác ơi, bác coi kỹ lại nhé 😃
trong quá trình hướng dẫn các bác trong tinhte qua Yahoo em có lưu lại video làm acc iTunes Free các bác thể xem video ( nghe nhạc nữa ) làm theo sau đó vào mail kích hoạt là xong .... http://www.mediafire.com/?jmyvygztjim
các bác down về là xem luôn ...
nếu thấy hữu ích thì nhấn thanks cái cho em vui nhé
Mấy cho em hỏi ? em đã tạo acc itune xong , vào mail kích hoạt xong .vào itune sing in thì ko được vậy mấy bác. Có bác cao thủ nào giúp em với
goodlooking
ĐẠI BÀNG
15 năm
vừa xong.Thank.... ma redeem la gì vậy
vẫn tạo được mà các pác. Đang dùng itune 8.2
sao mình ra vào hoài mà ko thấy chữ none vậy bác. Có ai chỉ mình với hay tạo giíup mình được kô vậy. em xin cảm ơn nhiều.
ặc làm tới lần thứ 10 rồi sao k co NONE trong Payment vậy bác nào bik bày với hic hic
Việt Nam thì nó ko có rồi
Phải chọn lại vào USA đi bác
gilf card này thì mua đc ở chỗ nào ấy bác nhờ 😔
Apple không cho kích hoạt ta`i khoản không biết khi na`o kích hoạt được đây.. 😔
khanh1712
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cám ơn Bác vuhai6, mình vừa mới tạo thành công một acc .
D&C
ĐẠI BÀNG
14 năm
TKS bạn nhé dùng rất ngon😁
maytinh_5p
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không thấy United States đâu cả. Kỳ vậy cà.UP cái ảnh lên nhờ pác giúp một tay. Thanks nhiều nhé.

của em nó bị lỗi như thế này thì sao các bác
sao của e k thay cái ô " my store" ở đâu thế? trước đâye có tạo thử và chọn my store là vietnam, nhưng tạo chưa thành công, bây giờ dzo6 lại k thấy cai my store nữa
Cơ khổ! Máy em cũng bói chẳng ra cái ô My Store đâu cả😕. Bác nào rỗi rãnh giúp em với.
Help me ?

Tôi đã làm như hướng dẫn để mở acc trong itunes (country: USA) nhưng không làm sao thấy "None" ở Method payment ....?
Itunes account

Xin cam on !
Toi da tao duoc account trong itunes roi!
em vào mail kich hoat rùi mà sao khi vào app store và chọn game install thi no báo phài verify your account ...vậy là sao
em vừa làm xong đây,vẫn bình thường các bác nhé
cái này mua nhạc hả ? Giá mắc ... ah .. huhuhu
Mình vừa làm thử rồi, nhưng tì mãi không có mục "NONE". Bác nào biết chỉ giup em với.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019