Cách tối ưu rom cho blackberry bằng phần mềm !

Thảo luận trong '[BB] Phần mềm' bắt đầu bởi hai48ct, 18/12/11. Trả lời: 89, Xem: 23366.

1. ]v[r.$

]v[r.$ Thành viên

hai48ct thích nội dung này.
  2. hnamnhtt

hnamnhtt Thành viên

này thì 3* chém 5* :)
  3. kiemsigh

kiemsigh Thành viên

..........................................:cold:
  4. hnamnhtt

hnamnhtt Thành viên

:cool::dance:
  5. kiemsigh

kiemsigh Thành viên

:adolf::spin:
  6. hnamnhtt

hnamnhtt Thành viên

:p :D :smug:
  7. Rất Là Tinh Tế

Rất Là Tinh Tế Thành viên

Ôh thế đây là topic để chém à :bounce:
  8. Rất Là Tinh Tế

Quá tinh tế ý chứ bác ;) anh em ai cũng khen nên em để avata này cho "tinh tê" luôn. Mà bác lên nhìn lại nhé.. em là rất là tinh tế chứ ko phải rất là tinhtinh đâu ;)---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------
    mình biết là như vậy rồi...thực ra bài viết này nên post ở mục Rom thì hơn. với lại rom tối ưu thì đa số anh em đều biết cả.. Đang trêu chủ pic chút thôi :D---------- Post added at 09:24 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------
    Rất hoan ngênh tinh thần chia sẻ của bạn.. nhưng bạn thấy rồi đấy.. ko ai post bài về rom vào mục phần mềm tiện ích cả, nếu bạn post vào mục ROM thì anh em rất ủng hộ. Cái mình muốn nói ở đây là bạn nên post bài cho đúng box 1 chút :)

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:24 AM ----------

Mee too :D Double T-mobile
    mr.ali33 thích nội dung này.
  9. mr.ali33

mr.ali33 Thành viên

Mee too :D Double T-mobile[/QUOTE]

a e mình chậm nhưng mà chắc , 1 97AT&T 1 87Movistar nhưng vỏ AT&T ,đang kiếm mặt kính movi :D
  10. Rất Là Tinh Tế

a e mình chậm nhưng mà chắc , 1 97AT&T 1 87Movistar nhưng vỏ AT&T ,đang kiếm mặt kính movi :D[/QUOTE]Cái đó mua thiếu gì? 50k/cái đầy mà
  11. Kemmo0n

Kemmo0n Thành viên

5* ckờ tkời cơ nhảy vào ckém cả 2 =))---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:24 PM ----------
    mình nkớ kô nkầm thỳ 87 movi là 87g còn 87 att là 87c sao mặt kính vừa nhau đc :p
  12. mr.ali33

mr.ali33 Thành viên

mình nhầm màn 87 của mình logo T-mobile
  13. Kemmo0n

Kemmo0n Thành viên

tmo thỳ nhiều lắm nhưg thường thy thay mặt kính xong không có băng keo dán chặt thỳ bụi rất dễ lọt vào trong :(
  14. hai48ct

hai48ct Thành viên

up cho ai cần ! ai biết rồi thì làm ơn đừng cm thiếu tinh tế !
  15. alakazam1994

alakazam1994 Thành viên

Ghét nhất cái kiểu dựa vào "sao" để đánh giá người khác, Mod LIENHUONG, vnbb, wetfoot..... có thời 1 sao đó

Thảo nào, hồi trước toàn dùng cái shrink a os, tưởng tối ưu lắm rồi, hóa ra làm thế này mới thật sự tối ưu.
  16. hai48ct

hai48ct Thành viên

cám ơn bác nhé ! người hiểu biết cm nó khác hẳn
  17. Kemmo0n

Kemmo0n Thành viên

kể ra remove đc cái spelling check cũng hay :D up cho ai dùng os6 tiếng việt :D
  18. hai48ct

hai48ct Thành viên

thanks bác .........................
  19. phamxuanchin

phamxuanchin Thành viên

rất may em không phải là người thik rom rút gọn
    các bác cứ chém tiếp đi, nhớ đừng chửi nhau là được
  20. hai48ct

hai48ct Thành viên

thật ra với 9780 không cần phải rút gọn với cấu hình em nó os6 rất mượt nhưng nhưng cái thừa như ngôn ngữ tiếng ả rập, iran irac và vài cái pm vớ vẫn xóa đi cho nó nhẹ máy bác ạ ! topic rm lập ra để chia sẻ cho ai chưa biết ! không phải nơi chửi nhau nên bác ko cần nhắc khéo !