Cách xóa IT Policy để gở bỏ các giới hạn cho BB

paloma
20/6/2007 15:54Phản hồi: 991
991 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Help!!!! Các bác ơi giúp em với, em mới dùng con bb 9780 của T mobile, mới dùng nên tây máy nhỡ wipe máy xong rồi kể từ đấy k tìm thấy sóng nhà mạng huhu 😔 có bác nào chỉ giúp em với ạ :((
Many thankssss :(
Help!!!! Các bác ơi giúp em với, em mới dùng con bb 9780 của T mobile, mới dùng nên tây máy nhỡ wipe máy xong rồi kể từ đấy k tìm thấy sóng nhà mạng huhu 😔 có bác nào chỉ giúp em với ạ :((
Many thankssss :(
hay quá vào test thử xem sao
hay quá vào test thử xem sao
bạn cho mình hỏi 1 chút :
mình cài bản rom os 7.1.0.912 của T-mobile cho 9900, tất cả đều ổn định, ngoài 2 việc :
1) là bị 3rd vì mình không dùng Bis.
2) là khi mình bật phát Wifi Hotspot, có thiết bị thì truy cập và dùng được, có cái lại không thể dùng được ( ở đây là chiếc zenphone5 của mình, không thể truy cập vào đc )
Trước khi cài bản 7.1.0.912, mình có dùng 1 bản Os khác, và việc phát và dùng Wifi hotspot hoàn toàn bình thường !!!
Giúp mình với !!!
bạn cho mình hỏi 1 chút :
mình cài bản rom os 7.1.0.912 của T-mobile cho 9900, tất cả đều ổn định, ngoài 2 việc :
1) là bị 3rd vì mình không dùng Bis.
2) là khi mình bật phát Wifi Hotspot, có thiết bị thì truy cập và dùng được, có cái lại không thể dùng được ( ở đây là chiếc zenphone5 của mình, không thể truy cập vào đc )
Trước khi cài bản 7.1.0.912, mình có dùng 1 bản Os khác, và việc phát và dùng Wifi hotspot hoàn toàn bình thường !!!
Giúp mình với !!!
lenguyen0001
ĐẠI BÀNG
9 năm
cuối cùng cũng làm được rồi...phù....quá hay, thank chủ thớt.
lenguyen0001
ĐẠI BÀNG
9 năm
cuối cùng cũng làm được rồi...phù....quá hay, thank chủ thớt.
Mà cái quan trọng là các bạn có thể download nhạc đơn âm từ dịch vụ tải nhạc hình (MMS về cho máy 7290, để bạn có thể thay đổi các loại nhạc có sẵn trong máy nghe sao mà chán tới cổ
Kens2Bee
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình xài 87. Máy mình ngộ cái là IT Policy vẫn enable mà mình xài OMN vẫn bình thường. Tắt password vẫn đc. Chỉ có cái firewall ko dis đc thôi.
Chắc mình zô cái trường hợp có Policy nhưng chưa chắc bị chặn
P/s : máy mình đã cài sever book rồi. Lên browser bthuong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019