cách xóa nhạc trên iphone 4 nè

Johny_dragon
17/3/2011 7:45Phản hồi: 24
hjhj chặng hạn có 1, 2 bài hát các bác không thích mà phải vô itune xóa thì mệt kô thích bài nào các bác vô ipod vô phần playlist rồi chọn vô playlist của các bác bấm nút edit rồi đầu mấy bài hát có dấu trừ đó mấy bác nhấn vô đó là del dc thui .
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lenovoquan
ĐẠI BÀNG
13 năm
các ver khác mình không biết,nhưng ver 4.2.1 thì cách của bạn chỉ xóa được trong playlist thôi nhé,các bài hát đó nó vẫn ở trong iphone,không mất đi đâu cả,dung lượng không giải phóng khỏi máy đâu.Chỉ có dùng mấy cái như ifunbox hay 3herosoft mới xóa hoàn toàn ra khỏi máy được.
Eolesfuil
TÍCH CỰC
13 năm
Các đó chỉ là xoá tạm thời để lúc nghe playlist không lẫn vào các bài không thích thôi .Chứ muốn xoá vẫn phải vào itune thôi ,mà dù có xoá được trên iPhone mà không xoá trên itune thì khi sync ,máy bài nhạc đó vẫn sync lại thôi ,mấy cái video cũng vậy đó.
lxh1290
TÍCH CỰC
13 năm
các ver khác . là VIDEO xóa kiểu đó thì trong máy vẫn còn àh . mình tưởng hết 😁
Eolesfuil
TÍCH CỰC
13 năm
Cái đó còn tuỳ chọn lúc sync video của bạn nữa, mình chọn sync all video thì khi sync những video được xoá sẽ sync lại vào iphone thôi ,hình như ver nào cũng vậy cả.
lxh1290
TÍCH CỰC
13 năm
mình lại cứ tưởng là xóa được trên Ip lun . thế mới qái lạ là Ip cho xóa video mà ko cho xóa Music trên Ip
Chỉ xóa đc trong playlish - chứ thực tế vẫn còn !
ác iphone rắc rối wa hjc
Mọi cái đều phải qua iTunes, đã chơi hàng Apple phải chấp nhận cái khoản phụ thuộc này :p
Tính đến thời điểm này theo mình thì iTunes thông minh nhất ! :p
Thông minh nên kiêu căng, ích kỷ 😃
life4love
ĐẠI BÀNG
13 năm
đơn giản thế thì còn nc gì nữa hả bạn. cái đó chỉ add những bài thích nghe vào để đỡ nhiều bài thôi. FW 4 đc. cái có cái này để xóa bài trong playlist mà ko cần vô itunes. tiện ra phết
Mình xoá video thì đựo chứ music phải vào itunes xoá mới được, ma audio mình tải trên itunes của Ip thì vào iPod chả thấy đây lại phải vào máy tinh sync, mình thấy thằng Apple ngu nhất cái này
giờ ko cần đến iTunes để xóa nhạc đâu các bác ah, dùng phần mềm CopyTransManager này nè, e đã test trên IP4 4.1 rồi xóa nhạc dễ dàng lắm ;)
link nè:
http://download.cnet.com/CopyTrans-Manager/3000-18546_4-10842241.html?tag=mncol;4
:bounce:
haha xài ip4 mà. nhưng nói ra nó tuyệt nhìn cái màn hình nó hiển thị sáng thích thật + chụp hình nữa
Có Bác nào gặp Trường Hợp này không? Xoá hết muíc trên Itunes, tick vào sync Music, Sync IPhone.
Sau khi Đồng Bộ, mở Ipod của Iphone lên: vẫn đầy nhạc........
Itunes là lí do khiến rất rất nhiều người bỏ IOS chạy sang Android đấy 😃
Mình cũng ghét Itunes 😔
Dùng Imtoo Transfer, chưa bao giờ thất vọng........
có một cách xoa được tui biết nhưng để các bạn tư tìm hiểu thi hay hơn ko cần vào itune vẫn xóa trưc tiếp trên máy được cách này sài đươc với 4s nhưng 4 hem biết có đuoc ko
letu2112
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhungmeo Hình như là từ v5.0.1 là xoá được đó
trượt từ phải sang trái sẽ xoá dc mà.
letu2112
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zzzdzep-laozzz Trượt chiều nào cũng được hết!
Len 5.0.1 se xoa duoc nhac
letu2112
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangtandat Mình đang xài ip 4s v 5.1.1 xoá được nhạc.
@letu2112 M dùng ip 4 v 5.1.1 cung xoá ngon ' ! Xoá đc từ 5.0.1 rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019