Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

cách xóa ứng dụng và games trên iphone

jacky2007
21/1/2009 11:22Phản hồi: 12
các bác ơi giúp em với làm ơn hướng dẫn e cách xóa hay gỡ ứng dụng và games cài từ itunes vào máy,cám ơn nhiều
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu là cài từ ITUNES, xóa sẽ rất đơn giản..Bạn lấy tay giữ vào icon bất kỳ trong khoảng vài giây đợi nó rung lên, khi đó ứng dụng cài từ ITUNES sẽ có hình dấu nhân ở góc trái, bạn ấn vào và nhấn Đồng ý xóa......Chúc thành công
lecuong3131
ĐẠI BÀNG
15 năm
nếu cài từ itunes thi kết nối với itunes rồi pac không thích ứng dụng hay game nào thì bỏ đánh dấu ở phần applications rồi sycn thế là ok
jacky2007
ĐẠI BÀNG
15 năm
còm cài từ cydia thì sao hả bác
Từ cydia thì bạn vào Cydia => Manage => Packages => rồi tìm cái app bạn muốn xoá, bấm vào đấy, chọn Remove.^_^.
Nếu là cài từ ITUNES, xóa sẽ rất đơn giản..Bạn lấy tay giữ vào icon bất kỳ trong khoảng vài giây đợi nó rung lên, khi đó ứng dụng cài từ ITUNES sẽ có hình dấu nhân, truong hop no ko co hinh dau nhan thi lam sao, cac bac chi giup em, cam on nhieu   
1 vào cydia -> manage -> packages rồi tìm app đó để xóa
2 vào cydia tìm cydelete cài vào máy là không cần vào lại cydia để xóa.
hầu hết các ứng dụng đều cho phép xóa bằng cách giữa tay lên biểu tượng rồi ấn vào dấu X
chỉ trừ có những ứng mỳ ăn liền theo hệ thống thì ko cho xóa kiểu đấy thôi.
1 số cái ko cho xóa thì cứ vào cydia rồi vào Packages tìm chương trình cần xóa
Em đang nhức đầu vì nó đây, những mẹo mà các bác giúp em thì em cũng đã làm hết rồi. Lưu ý là trước đây thì xoá bình thường, nay ko biết vì lý do gi ma xoá ko dc
Vào Cydia hay kiểm tra xem có cài App nào như iPotect có chức năng bảo vệ, ko cho xóa App ko bạn à 😃
hix nếu bác muốn xóa trên itunes thì bấm vào icon nhấm chuột phải delete là xong đó là xóa hoàn toàn , còn muốn xóa trên iphone thì ấn giử cho icon rung lên rồi bấm dấu x là xóa thôi
Vào General -> Settings -> Restrictions - Deleting Apps -> On nó lên.
Ra ngoài xóa thoải mái.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019