Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cài appstorevn không được.

19/7/2014 5:24Phản hồi: 8
Chào cả nhà!
mình đang dùng con IP4, IOS 7.1.1, Chưa JB (và mình cũng không thích JB).
Hôm nay mình mày mò cài Appstorevn, tiến hành các bước như sau:
1, Mở safari, vào appstore.vn.
Vô đây nó load 1 lúc nó yêu cầu cài App GAME. và cài thành công.
2, Mở app GAME lên, 1 lát nó tự báo Cài APPVN. mình đã đồng ý, và tiến trình cài đặt bắt đầu.
Tiến trình cài đặt, mình thấy cái vòng tròn nó quét hết rồi, thì nó hiện thông báo: Không thể cài đặt ứng dụng "Appvn" vào lúc này". Và cái biểu tường của Appvn nó lại tối thui.
Vâng, lỗi là như trên, Mình cài qua 3G, wifi không có. Các app khác tải từ Appstore của apple vẫn tải bình thường.
Cũng đã thử điều chỉnh time về 1/1/2014.
Mong được các bạn chỉ giáo giùm mình.
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bâm vào xoa đi ,cài lại vài lần là được.
b thử xoá hết lquan đến appstorevn r vào lại trang appvn.com tải lại xem sao nhé
mình xóa đi cài lại chục lần từ hôm qua giờ chẳng đc.
appvn.com hay là appstore.vn vậy bạn?
lockseam89
ĐẠI BÀNG
10 năm
nếu k JB thì cài appstorevn nó hên xui lắm, lúc trước mình cài cả ngày, nó chạy gần hết xong lại thoát ra mãi k được. bực mình k cài nữa. nhưng từ khi JB rồi thì cài phát một là được
thử link này xem bạn, appstore đổi tên thành appvn lâu rồi mà, bên mình cũng đang hợp tác với nó, link dưới là link cho cộng tác viên, bạn thử xem cài đc k
appdaily.vn/appstore/bqduong
ujdzaaa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có thể do mạng, bạn thử cài lại qua wifi xem sao.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
hiện tại mình ở quê, chỉ dùng đc 3g, và mình tải các app trên Appstore thì vẫn ok, có mỗi cái Appvn này là thế
JB rồi cài Appsync đi bạn àh, lúc trước mình cũng như bạn, chẳng thích JB IP nhưng rồi lên các diễn đàn thấy hàng loạt Tweak Cydia hay nên cũng ngứa tay làm và không hề hối hận bạn àh 😆
Đã lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019