Cài đặt Service Book (kích hoạt Browser, MMS) cho Blackberry trong 1'

disconnect
13/4/2009 16:50Phản hồi: 1.111
1.111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình vô không thấy Default Browser trong General Properties minh đang xài 7290. cac bro chỉ giúp.
phanthuat
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em cũng giống bác này>Mong các bác chỉ giáo
Các pro chỉ giúp cái này.....................................
Đã thử trên 8700r, ban đầu lướt web rất thích, sau đó tự nhiên không vào được nữa, đã thực hiện: xóa các cache, cookie, set lại browser nhưng ko được, lỗi giống hệt khi sử dụng như hướng dẫn Anworm.
Dù sao cũng thanks cs113 vì phát hiện trên
Levi's
ĐẠI BÀNG
15 năm
Vậy mà bác cũng mò ra được. Phục bác quá
huuthiendtp
ĐẠI BÀNG
15 năm
Ok, đã test thành công trên 8820, thank bác
Cám ơn bác chủ topic thật nhiều, thật dễ dàng với cách của bác.
Nhưng bác cho em hỏi khi activate rồi, mình vào thử Browser thì nó báo như vậy nè "WAP Sesion Abort 8 : User acknowledgement not reveived" 😁.
dungtq58
ĐẠI BÀNG
15 năm
Ôi, cảm ơn bác, em làm chưa tới 2 phút là xong rồi
bác chủ topic quả là tốt bụng,em đang rất bực mình vì ko down được tài liệu bằng Opera mini. may mắn gặp được sự chỉ đạo của bác...thanks alot
Không ngờ tinh tế của mình ngày càng có nhiều cao thủ,đưa anh em ta đi đến từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác.Cách làm của bạn quá cool,thật là bái phục.
cách này hay quá
vote bác
thienhaipt
ĐẠI BÀNG
15 năm
8310 của mình đã cài thành công rùi
O...! thank cai bac nay nha. minh lam dc roi
boy_81_gl
ĐẠI BÀNG
15 năm
8707 lướt web bằng browser đc rồi..............
ai cho em rom 4.1.0.377 cua? 7100v voi' mall e ne` (hiepsicodon19902007@yahoo.com)
Đã thử và thành công. Đúng là chỉ mất có 2 phút thôi các bác ạ.
Em xài 8100.
Cái này tháo sim ra có mất SB không các bác?......
Bác làm cách nào thì cách tháo sim ra không mất SB, chỉ trong trường hợp thay sim khác mới mất thui ...
dvcsurvey
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác tháo sim ra và lắp chính sim đó lại thì không bao giờ mất đâu
e test 8310 ok ,nhung khi vào duyệt web thì font chữ lỗi không đọc được tiếng việt, chỉ giúp e ,
july92
TÍCH CỰC
15 năm
Chỉ có dòng Bold và Javelin hỗ trợ Unicode trong OS 5.0, chứ dòng 83xx thì chưa đâu, muốn lướt web đọc được tiếng việt thì bạn vào vào bbviet.net sau đó lựa chọn web mà bạn muốn vào gián tiếp qua bbviet.net.
oh .da e cũng vào bbviet.net đó chứ ,nhưng vẫn lỗi font. dùng opera thì ok ko bị lỗi font.thanks.
các bác! em gà quá cho em hoi:em đã cích hoạt và sử dụng được Browser nhưng muốn đọc mail và gửi mail của yahoo thì vào đâu và làm thế nào cho nhanh và tiện?
Từ trình duyệt Brower vào www.yahoo.com , chọn "Upgrade to Y! Go" --> tải "Yahoo! Go 3.0" trực tiếp từ Brower (khoảng 1044kb) --> reset lại máy --> Tiếp tục khám phá nhé!
em làm thế này rồi nhưng nó cứ báo lỗi không kết nối được là sao hử bác? 😔
Cụ thể là ko thể vào được bất cứ trang nào của yahoo.
Mình đã làm được đúng như hướng dẫn (thật đơn giản), trước đây mình đã thử nhiều cách nhưng không được. cám ơn rất nhiều.
Tuyệt chỉ có một phút là xong, tặng bác 5 sao sáng
libra84
ĐẠI BÀNG
15 năm
CHo mình hỏi , mình đã thấy Browse trên menu, nhưng trong option chỉ thấy duy nhất 1 lựa chọn hotspot chứ ko có browser?

vậy là sao hả bạn ....? Mình dùng BOLD ,,,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019