Cài đặt youtube cho bb 9000

nt.anh
30/12/2011 2:40Phản hồi: 11
Em mới dùng em Béo muốn cài đặt youtube cho em nó mà ko biết làm cách nào. Mong các pro chỉ giáo, thanks all
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xem có nuột kô bác ơi
tình hình là bold của em k hiểu kiểu gì...xem clip thể thao trên 24h vs clip xxx tren trang xxx thì vù vù:p ..mà youtube thì k xem đc là thế nào vậy :eek: các bro giup e vs 😔 e xem bằng brower và phần mềm xem youtube qua wifi :(
bonky
ĐẠI BÀNG
11 năm
@buihoc Còn cả vụ xem xxx trên bold nữa cơ à 😁 không xem youtube được thử cài player youtube bản pro xem
@bonky đã cài rồi nhưng k được bác ợ :'(
bonky
ĐẠI BÀNG
11 năm
@buihoc Bác xem bộ nhớ trống cài rom và app của bác còn nhiều không? ít quá cũng không xem được nhé
Mình xài 9k7 cũng bị giống bạn
Wifi (đã test ở nhiều chỗ) thì vào Youtube (bằng Browser hay Player Youtube) đều không coi đc (lỗi Blocked gì gì đó...). Trong khi nghe nhạc mp3.zing, đọc báo, web, hay các clip ở web khác đều OK.
Còn 3G thì lại coi Youtube bình thường.

Mình cài thêm file cod của youtube vô thì chạy đc. Bạn kiếm file COD của ROM bạn cài vô lại thử nhé.
@ukyovt Tks bạn.bạn hướng dẫn rõ hơn cho mình chút được không file cod của youtube lấy ở phần Java của rom gốc à.M k tìm thấy 😔
@buihoc http://www.tinhte.vn/threads/1436500/
mình làm theo cái này, còn 9k thì bạn thử kiếm đi. Ko kiếm đc thì up lại rom thôi.
Em vừa cài cho con 9k của em nhưng báo lỗi.
Bác nào xem hộ em với ạ.
Cho em xin cái link xem X hihi. Vụ phần mềm youtube thì của em cũng không được, đang chạy rom JSLv8, bis wifi 3g đều không được, phần mềm nó báo lỗi load. Chỉ xem bằng trình duyệt được thôi. Ngày xưa dùng rom gốc hình như lại không thử phần mềm này bao giờ nên không biết có phải tại rom không.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019