Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cài GAME cho máy không cần JB

beeluv
18/10/2012 16:54Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuan8883
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy chỉ tải pn đã cv về rồi chuyển sang iphone qua ifunbox mà bỏ qua bước cài đặt ky có đc k ạ ?:oops: e thử mà vào pm đó cứ bị bật ra chẳng báo gì cả 😔
@tuan8883 bắt buộc máy phải cài cái KY để nó đồg bộ thì mới có thể cài đc các app down từ KY
tuan8883
ĐẠI BÀNG
11 năm
@skiller0506 đồng bộ ky ntn bác ? cái asphalt 7 e cài từ ifunbox với itools cho ip đều k đc là sao ? hay cái đó của ipad
@tuan8883 là phải làm các bước như topic hướng dẫn trước rồi mới cài đc các apps khác nhưng là apps down từ KY nhé, ngoài ra thì ko xài đc. coi kĩ app cho iphone hay ipad nữa
tuan8883
ĐẠI BÀNG
11 năm
@skiller0506 giờ lại cài đc rồi, xoá cái key đi à vẫn k việc sao, chả hiểu nữa, thôi kệ, còn cái asphalt 7 là chưa cài đc thôi
@tuan8883 xoá trong máy tính thì chã ảnh hưởng gì vì thiết bị đã đc đồng bộ với KY rồi, cứ app của KY mà cài vô thôi
Bác vui lòng cho em xin các game đã convert cho ipad chưa JB với:
Greedy spider 2 HD, Awesome Calendar, Mine craft- pocket edition, jetball HD premium, Drawing pro, the Lord of the ring!
Thanks Bác nhiều.
P/s: các app mình tự down ở heaveniphone.com về có syne được bằng iTools qua ipad chưa JB sau khi đã syne từ KY vài app không Bác?
Mong tin Bác!
Sao k có game Paladog nhỉ
onion911
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao e cai Asphalt7 ve r ... ma k choi dc ... cu bi vang ra la sao cac anh nhi ...
tuan8881
ĐẠI BÀNG
11 năm
@onion911 Ừ anh cũng vậy chả hỉu sao
onion911
ĐẠI BÀNG
11 năm
tro nao cung vay het
Tim mai tro Paladog ma k thay vay may bac
nhox_nick09
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giúp e với bác ơi. E down xog game rồi bấm vào cài đặt tự động của KY nó cứ 0% xong hiện ra dấu than ko cài dc bác ạ. Máy của e 4s 6.0.1
turtle1707
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhox_nick09 bị y như bác 😔
turtle1707
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhox_nick09 Bác chỉ e lun đj, con đt cùj loa nghe chập chờn, đag địh đổj con mớj
xin hỏi mọi người chỉ giáo thêm cho mình. Hiện tại mình đang có một phần mềm mua bản quyền trog máy với giá là 50 đô trên iphone 5 bây giờ mình muốn cài qua một máy khác cũng ip5 chưa JB thì làm như thế nào??? Liệu có làm đc theo nguyên tắc này không??? Cám ơn mọi người
@jimmiidai lấy cái tài khoản đã mua cái app đó, mang qua máy kia đăng nhập vô rồi lên appstore tải lại là xong. một acc chỉ đc 5 máy
tui cắm iphone vào pc mà cái nút cài đặt ko sáng nên làm sao để ky nhận iphone h các bạn
New Bitmap Image.jpg
@nhanhnhuancap Cái dòng màu đỏ phải ghi là iPhone đã đc cắm vào. Bạn thử rút ra cắm lại xem nhé !
toàn chữ trung quốc, bạn có thể nói rõ hơn dc ko
@nhanhnhuancap Bạn nhìn dòng chữ đấy nó có chứ USB. Mình cũng k biết tiếng Trung nhưng mình đoán ý là hãy cắm đt của bạn vào cổng USB. Khi cắm vào rồi thì sẽ thay cái dòng đấy bằng 1 dòng khác có ghi tên iPhone và dung lượng của iPhone. Bạn cứ tháo ra rồi cắm lại là ok ngay. Có thể do ổ cắm USB của bạn cũ quá nên k nhận đc
cám ơn bạn nha, hoá ra do mình cài password khoá phím iphone nên nó ko nhận dc, cài bằng phần mềm này hay thật game mình cài bằng itunes vẫn còn nguyên ko bị mất
Phần mềm rất hay.mới cài fìa 13 chơi online phê lòi mắt.bác nào tìm giúp e game fate of wei hay three kingdoms j đó game tam quốc đấy các bác.search mãi k ra
Sao mình cài bằng KY mà khi vào game cứ đòi nhập ID apple rồi văng ra luôn vậy!
ho_tu_kiet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hinhattue bạn kích vào hình cà lê tôi vít phía trên cùng bên phải rồi kích cho nó chạy là được nhé, nhớ cám ip vào máy tính 😃
turtle1707
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình click down game = KY mà đợi mãi ko thấy nó down, tí nữa thì hiện dấu ! là sao ???
hongvy068
ĐẠI BÀNG
11 năm
HIc cài trực tiếp từ ky thì dc get link dùng IDM dow game từ ky cài = ifunbox thì ko dc . dow trực tiếp từ ky thì lâu thấy sợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019