Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cài iTunes không được

quangpc3
30/4/2011 1:43Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trước mình dùng itunes vẫn bình thường, sau khi mình cài lại win thì không thể cài được itunes nữa nó bị lỗi như hình bên dưới
mong anh em tinh tế giúp đỡ.
Screenshot (43).png
Phan Duy An
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình cũng bị lỗi tương tự khi caifitunes ở quán net.. giờ bị lỗi đó win phân quyền k cho vào service thì làm sao đây ai giúp với máy tính ở nhà bị hụ rồi
@Phan Duy An nói rỏ lồi gì ( có hình càng tốt)
cua em nó báo như vay labi j vay ad. cuu voi
mọi người giúp e với..e cài itunes mà nó cứ chạy gần xong là lại hiện lên ..service"Apple mobile device service" (Apple mobile device service) failed to start. verify that you have sufficient privileges to start system services
@aljcia rải nén ra
cài từng cái 1
5 cái
@vvvvvv that su e khong biet may thu thuat do..e do te mon nay lam..a gjup e duoc k
@aljcia cài lại win cho dễ
@aljcia bạn xem itunes bản cũ của bạn là bao nhiêu kích chuột phải vào chọn extract nó ra sẽ được thư mục có 5 file cài đặt trong đó chọn cái apple application support, nếu máy báo chọn xoá hoặc repair thì chọn xoá đi. sâu đó bạn gảii nén bản itunes mà bạn cần cài cũng sẽ có 5 file cài trong đó bây giờ cài lần lượt 5 cái file đó là ok.
cao thủ nào giúp e vs, thanks.😆)
Chưa có tên.png
@vantoanmadridista Giống bạn, đang tìm cách mà không biết làm thế nào?
@Mountain8x bạn down bản mới nhất chưa
yenvirus
ĐẠI BÀNG
8 năm
còn của em là lỗi gì vậy mấy bác
itune error.jpg
caoboivfcj
ĐẠI BÀNG
8 năm
Module C:\program file(X86)\Apple software update\SriptingobjectModule.dll failed to register Hresult 2147024891 - bi cai nhu the nay lam sao cai duoc ai cao tay an giup voi
khdam
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình cài được, nhưng khi mở lên hắ báo: Itunes has stoppoed working...check online or close programe
ai giúp em với ạ. em cố cài mãi mà ko hiểu nó bị lỗi gì. em chạy win7 64bit
nó ghi là " An error during the íntallation of assembly' Microsoft.VC80.CRT.type="win32".version="8.0.50727.6195",public KeyToken="1fc8b3b",processo rarchitecture="x86".Please refer to Help and Support for more information. HRESULT: 0x80070002"
@kennguyen3193 Trong tất cả các lỗi ở trên hay lỗi như thế này. Chỉ cần chuột phải vào file setup itunes, chọn Run as administrator sau đó cài như bình thường. Trong quá trình cài thì mở Run, gõ "services.msc". Chuột phải vào Apple Mobile Device chọn Properties, để Startup type là Automatic; phần Service status chọn Start - Apply - OK.
Chú ý trong quá trình cài lại itunes phải ngắt tất cả các kết nối với thiết bị của apple trước nhé ^^
64bit thì tải bản 64bit
Try this

1. open Control Panel > Uninstall Programs

2. Right click on Apple Software Update > Repair

3. Try Install iTunes
beyou2k9
ĐẠI BÀNG
7 năm
các bác cho em hỏi lỗi này xử lý thế nào ạ?
Screenshot (3).png
Mình cài itunes xong, khởi động nó báo lỗi này, nhấp OK là nó tắt itunes luôn. Mình gỡ ra, cài lại vẫn bị, tắt chương trình diệt virus luôn cũng không được. Ai chỉ giúp mình với.
không ai giúp mình sao???
òa òa sao vậy ta?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019